CCM kuandamana nchi nzima

Emmanuel J. Buyamba

Verified Member
May 24, 2013
1,073
2,000
Ni kupitia taarifa ya habari ya Star tv saa mbili usiku huu. Mwenyekiti wa kundi la Tanzania kwanza (nje ya bunge) linaloundwa na CCM ndugu Matefu
kasema wataandamana kumshinikiza balozi wa Ujerumani nchini kuzikemea taasisi za kijerumani wanazozishuku kwamba zinavuruga mchakato wa katiba mpya nchini.
 

respect wa boda

JF-Expert Member
Nov 14, 2013
4,538
2,000
Walevi wa madaraka hawa, serikali ni yao, Rais Pm M.Rais,Mkuu majeshi wote ni wao wanamlalamikia nani kwanini wasimwabie mwenyekiti wao achukue hatua..???

Eti tutaandamana.....pambafuu

BACK TANGANYIKA
 

Nyakageni

JF-Expert Member
Feb 1, 2011
14,970
2,000
tatizo huyu Matefu anafikiri Ujerumani ni wababaishaji kama Mashetani (CCMafisadi)
 

PISTO LERO

JF-Expert Member
Mar 8, 2011
2,819
1,195
Kunya anye kuku akinya bata kaharisha


10426135_1539270316292097_7540771633557645328_n.jpg
 

Utingo

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
7,461
2,000
Ni kupitia taarifa ya habari ya Star tv saa mbili usiku huu.Mwenyekiti wa kundi la Tanzania kwanza (nje ya bunge) linaloundwa na CCM ndg Matefu
kasema wataandamana kumshinikiza balozi wa Ujerumani nchini kuzikemea taasisi za kijerumani wanazozishuku kwamba zinavuruga mchakato wa katiba mpya nchini.

taasisi gani wanazozishuku....CCM ni janga la taifa hili, ni sawa na mtu kunywa dawa iliyofika tarehe yake ya ukomo wa kutumika.

CCM has Expired
 

big_in

JF-Expert Member
Sep 26, 2013
4,509
2,000
Ni kupitia taarifa ya habari ya Star tv saa mbili usiku huu.Mwenyekiti wa kundi la Tanzania kwanza (nje ya bunge) linaloundwa na CCM ndg Matefu
kasema wataandamana kumshinikiza balozi wa Ujerumani nchini kuzikemea taasisi za kijerumani wanazozishuku kwamba zinavuruga mchakato wa katiba mpya nchini.

Embassy and Consulate are not able to intervene with mambo ya siasa wamuachie kilaza Mbowe na kilaza mwezake Slaa
 

Ninaweza

JF-Expert Member
Dec 14, 2010
10,858
2,000
Huyo Matefu mara hii amesahau yaliyomkuta Masele alipo mtuhumu balozi wa Uingereza!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom