CCM Kigoma balaaa... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Kigoma balaaa...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sikonge, May 20, 2010.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,474
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Hii inabidi kusoma na sintaandika zaidi. Zitto Kabwe una kazi huko kwenu Kigoma.
    CCM Kigoma.jpg
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hii kiboko but siamini kama ni kweli
     
  3. edu88

    edu88 JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2010
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 329
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 60
    Mi cdhani its valid..mtu yoyote aliweza kuandika kwa sababu za kisiasa..kwa upande wa pili, kama kweli ni azimio, nadhani CCM wana demokrasi ya ajabu na kama kuwaondoa madarakani tunahitaji nguvu za ziada...
     
  4. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sio kweli hii ni sanaa tu na ukichaa wa wana shina hili
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Hapo CCM wamekuwa rediculed mbaya kabisa!!!!

    Yaani ni kwamba, if you think having a valid and active CCM card is a big deal, go use it in the market and see if it will get you a free mchele na maharage. OR it will get you electricity!!

    Duh!! mambo hadharani kiivo!!
     
  6. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,140
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Inatia huruma kweli kweli!
     
  7. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Habri ndion hio. Maumivu ya kichwa huanza pole pole!!!! Huo ni mwanzo ndugu wana mjadala. Na mengi yako njiani yanakuja. Kuna taarifa zisizo rasmi (za kimbea) zinasema kuna mmoja wa wagombea wa CCM jimbo la Kibondo (KIGOMA HUKO HUKO) amekoswakoswa kuuliwa na majambazi feki waliotumwa na mpinzani wake. Mwenye taarifa rasmi (sahihi) tunaomba msaada wa taarifa hizi!!
     
  8. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,712
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ...mnh, wanadhambi sana hawa!
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    May 20, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Natamani kutoa tusi zito, ila acha nijiheshimu
     
  10. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Siasa mchezo mchafu!
     
  11. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hivi wananchi Kigoma wakitwangana, jee vyombo vya dola vitasema ni CCM au Upinzani ndiyo chanzo?
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    May 20, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Ccm ni chama cha watu wasio na akili hata chembe, woote ni vilaza wa fikra.
     
  13. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,140
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Wanaokubali kutawaliwa na vilaza nao unawaitaje?
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,509
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    wewe ndo unawaona vichaa...but they mean it
     
  15. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,474
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Ukisoma hili ndiyo unagundua kuwa huko, hata ukiwaabia kuwa Sokwe Mtu wa Gombe anagombea kwa ticket ya CCM, basi kuna watu bado watampigia kura. Si wameahidiwa Sukari, mchele, Udaga na ....... kwa nusu bei?
     
  16. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
  17. B

    Boca1 Member

    #17
    May 21, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kigoma ina majimbo mengi likiwemo la Zitto Kabwe. inategemea aliyeandika huwo upupu alikuwa jimbo gani na alikuwa na agenda gani. sioni tishiyo lolote kwa Kabwe
     
  18. F

    Froida JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,160
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Uzuri wananchi wa Kigoma wanazo nyingi mukichwa hawadanganyiki kirahisi walimbebea Jeneza Kaborou mpaka leo hii huwa na soni kila akirudi nyumbani kwa kuwatosa na kukimbilia CCM
     
  19. IsayaMwita

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2010
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,123
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sijajua kama kaburu akirejea CHADEMA watampokea?
     
  20. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,150
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Inanikumbusha this quotation
    Sir Winston Churchill, quotes about Election:
    The best argument against democracy is a five-minute conversation with the average voter.

    ina reflect kilichoandikwa CCM wanakazi kwelikweli kama mambo ndo haya
     
Loading...