CCM kiacheni UDSM kiwe huru


kanywaino

kanywaino

Senior Member
Joined
Sep 10, 2010
Messages
171
Likes
5
Points
35
kanywaino

kanywaino

Senior Member
Joined Sep 10, 2010
171 5 35
wanafunzi wa udsm tumechoshwa na harakati za migomo zinazoendelea na kuchochewa sana na vyama vya siasa vya nchiii.....tunataka kusoma...sio migomo .
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Ni katiba inayomuunganisha president na chuo, once tukibadili katiba everything will be sorted. Daini katiba kwanza
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
someni kwa bidii
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
sasa CCM hapo inahusika nini na kichwa cha mada yako
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,603
Likes
1,534
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,603 1,534 280
wanafunzi wa udsm tumechoshwa na harakati za migomo zinazoendelea na kuchochewa sana na vyama vya siasa vya nchiii.....tunataka kusoma...sio migomo .
acha uwoga.

gomeni kwa kudai Katiba mpya ya nchi mutaonekana wa maana.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
wanafunzi wa udsm tumechoshwa na harakati za migomo zinazoendelea na kuchochewa sana na vyama vya siasa vya nchiii.....tunataka kusoma...sio migomo .
Waache wadai haki yao

Ijumaa iliyopita nilikuwa hapo chuo nikasikia kuwa wanafunzi wanataka kugoma Jumamosi lakini ilipofika jion nikaangalia taarifa ya habari sikuona kitu,
vipi bado wanajibanga? najaribu kufatilia huu mgomo chini kwa chini nitawaletea undani wake maana sasa UDSm kumetanda wasiwasi ya wanafunzi kugoma lakini inawezekana wanagoma kwa masirahi yao kama mikopo
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
105
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 105 160
Nyie mkitaka kugoma gomeni, na mkitaka kutulia msome someni. Hizi habari za CCM blabla zinatoka wapi? Nyie siku zote mkigoma, mnagomea matatizo yenu tu, hamkuwahi kugomea mambo yenye maslahi kwa taifa. Sasa hivi watu mitaani wapo busy kujadili katiba mpya na tume huru ya uchaguzi, ninyi mmenyamaza kimya. Mkikosa mkopo mnakuja mbio kulia hapa, mara CCM mara serikali.... sisi tuwasaidiaje bwana... ili hali na ninyi matatizo yetu hamyajali.....
 
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
698
Likes
3
Points
35
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
698 3 35
Udsm na wanafunzi wengine mnakosa mkopo sababu katiba imepitwa na wakati
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
hivi mgogoro wa kipara kujiingiza TAHRISO wakati udsm imejitoa huko ni mpango wa ccm eh?
mgomo wa nini kwanza?

Ni umbea huu jamani,wanao goma au kuongelea mgomo wana matatizo yao wenyewe na sioni la maana katika mikutano ya kila siku!
Bora kungekuwa na madai ya kuongezewa allowance mngenipata ila kwa haya madai ya raisi ajiuzulu ndio mfanye mgomo?
kwa faida ya nani kwanza?

Shit,tupa kule gomeni wenyewe kama mmechoka kusoma au hamjalipa ada
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,511
Likes
4,888
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,511 4,888 280
wanafunzi wa udsm tumechoshwa na harakati za migomo zinazoendelea na kuchochewa sana na vyama vya siasa vya nchiii.....tunataka kusoma...sio migomo .
mgomo wa nini? na kwa nini usiwashawishi wenzako wasigome? achana na blogs hizi, huwa hazizuii migomo kama watu wameamua!

si kweli wanasiasa wanaleta migomo chuo, hali halisi
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,750
Likes
1,959
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,750 1,959 280
We ndo umejua leo kuwa UDSM sio huru? Acha kubweka wewe
 
muwaha

muwaha

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2009
Messages
743
Likes
1
Points
35
muwaha

muwaha

JF-Expert Member
Joined May 13, 2009
743 1 35
Nini ? Kunji UDSM muhimu, enzi zetu palikuwa hapatoshi...wakileta magumashi pigeni kunji tu...!!
 

Forum statistics

Threads 1,238,902
Members 476,226
Posts 29,336,132