CCM katika hali mbaya Arusha; kigogo mwingine (Bananga) atimkia CHADEMA


Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI. TAARIFA KWA VYA HABARI


"Mficha maradhi kifo humfichuwa "

Ni muda mrefu nimeitafakari dhamira yangu na sasa ni wakati muafaka kufikia maamuzi magumu, Nimeamua kuachia nyadhifa zangu zote ndani ya CCM ambazo ni, MJUMBE WA MKUTANO MKUU CCM TAIFA, MJUMBE WA BARAZA LA MKOA UVCCM, NA M/KITI WA KAMATI YA MAHUSIANO YA UVCCM MKOA ARUSHA.

Yaliyonisukuma ni mwelekeo mbaya wa CCM kwa sasa ambao umejiondoa kuwa Chama cha wanyonge na wakulima na sasa ni chama cha kundi la watu wachache na watoto wao ndio sababu yanayoendelea sasa ndani ya CCM yanasikitisha sana.

Usaliti na makundi ndani ya CCM yanatishia kabisa uhai wa chama na tayari yamekwisha angamiza Taifa letu, hata hivyo nafasi ya wa watoto wa wanyonge ndani ya CCM inazidi kuwa finyu, aidha ujipendekeze kwa wakubwa ili upate nafasi ya kutumikia jamii au Chama, wakati nafsi yangu haiko tiyari kusimamia uovu huu sasa nimeamua kusimamia ninachokiamini bila uoga wala unafiki, na mfano Tazameni yanoyoendelea ndani ya UVCCM ARUSHA mikono ya mtoto wa mkubwa unaumaliza umoja huo mkoani hapa.

Lakini pia uzito wa serikali ya CCM kushidwa kuwawajibisha wabadhirifu na wanaotumia vibaya madaraka waliyopewa angalia ubadhirifu mkubwa hivi karibuni uliofanywa na Mawaziri na Watumishi wengine wa Umma, Angalia jinsi Serikali imelichukulia suala la Jairo kwa mzaha, ni hatari kwa Nchi yetu kwamba wakati watoto hawana madawati wako viongozi wakubwa ambao wanashindwa kuchukuliwa hatua kwa wizi wa mabilioni ya fedha.

Sababu ni nyingi sana za kwanini nimeamua kutoka CCM, nikisema niandike zote pengine itanipasa kuandika kitabu hata hivyo ninaamini kuwa nitakuwa na fursa ya kueleza mambo mengi sana kwenye mikutano ya hadhara nitakayofanya na Chama cha kipya CHADEMA.

CHADEMA, nawashukuru kwa kunipokea nawahaidi utumishi na kazi iliyotukuka, nitajifunza kwenu na pia naamini mtajifunza kwangu ili tuweze kwa pamoja kuleta matumaini kwa wanyonge.

Kwa marafiki zangu na wanachama wa CCM, msihuzunike sana kwani ninatangulia kwenda kuwaandalia makao kwani ninajua nanyi pia mko njiani mnakuja, hata hivyo sikuwahi kuwa mwema kama malaika tulipokuwa pamoja CCM naamini kuna mahali niliwakosea kama binadamu naomba msamaha kwenu na undugu wetu ubaki, lakini kama maamuzi yangu ya kwenda Chadema yatakuwa yamewauzunisha poleni sana na muendelee kuchukia kwani hatuwezi kuukwaza utu na faraja ya Mwanadamu kwa kufurahisha nafsi za watu wachache.

Asanteni sana karibuni Chadema.


Ally Bananga.
……………………
27/4/2012.
 
A

Antar bin Shaddad

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
202
Likes
2
Points
33
A

Antar bin Shaddad

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
202 2 33
Ally Bananga mfuasi mwingine wa EL sina imani na na wewe kabisa CCM we na Millya mlikuwa mnatumikia EL na mtoto wake ""Cadet" Fred Lowassa anyway karibu CDM but tutakaa na nyie kwa tahadhari kubwa
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,392
Likes
1,569
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,392 1,569 280
:A S 41:copy that!
 
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
890
Likes
265
Points
80
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
890 265 80
Karibu sana kwenye mapambano. 2015 inakaribia na mtumbwi wa CCM unaelekea kuzama kadri upepo wa mabadiliko unavyovuma. Wahamasishe na wangine wasije wakazama na CCM.
 
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
890
Likes
265
Points
80
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
890 265 80
Ally Bananga mfuasi mwingine wa EL sina imani na na wewe kabisa CCM we na Millya mlikuwa mnatumikia EL na mtoto wake ""Cadet" Fred Lowassa anyway karibu CDM but tutakaa na nyie kwa tahadhari kubwa
wamegundua makosa yao watajisahihisha tu
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,149
Likes
118
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,149 118 160
Nimeupenda sana ujumbe wake huyu bwana. Kwa hakika kama trend itakuwa hivi tunaweza kujikuta hadi kufikia 2014 tunatakiwa kurudia uchaguzi wa madiwani na wabunge wengi sana kwa kuwa wengi wao watakuwa wameshahamia CHADEMA. Kwa hili tutapaswa kumshukuru na kumpongeza Kikwete kwa kusaidia kuindoa CCM madarakani.
 
Jallen

Jallen

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
511
Likes
89
Points
45
Jallen

Jallen

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
511 89 45
Bado hujachelewa, hongera kwa kuwa umejitambua
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,997
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,997 475 180
Kwa marafiki zangu na wanachama wa CCM , msihuzunike sana kwani ninatangulia kwenda kuwaandalia makao kwani ninajua nanyi pia mko njiani mnakuja ,hata hivyo sikuwahi kuwa mwema kama malaika tulipokuwa pamoja CCM naamini kuna mahali niliwakosea kama binadamu naomba msamaha kwenu na undugu wetu ubaki , lakini kama maamuzi yangu ya kwenda Chadema yatakuwa yamewauzunisha poleni sana na muendelee kuchukia kwani hatuwezi kuukwaza utu na faraja ya Mwanadamu kwa kufurahisha nafsi za watu wachache.

Asanteni sana karibuni Chadema.

Ally Bananga.
……………………
27/4/2012.
Karibu sana Bananga nimependa paragraph yako ya mwisho kwa jinsi ulivyowaaga CCM.
Tunamsubiri Abdallah Mpokwa aliyekuwa katibu wa UVCCM Mkoa wa Arusha nasikia amehamishiwa makao makuu Dar.
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
8,547
Likes
2,167
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
8,547 2,167 280
Yule aliyehamishiwa makao makuu nadhani ana siri kubwa ambayo yaweza kuimaliza ccm kama itawekwa wazi.
 
Jallen

Jallen

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
511
Likes
89
Points
45
Jallen

Jallen

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
511 89 45
Ally Bananga mfuasi mwingine wa EL sina imani na na wewe kabisa CCM we na Millya mlikuwa mnatumikia EL na mtoto wake ""Cadet" Fred Lowassa anyway karibu CDM but tutakaa na nyie kwa tahadhari kubwa
Wametubu dhambi zao hatuna budi kuwarudisha maana nia yetu ni kurudisha wale waliopotea pia.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Kwa marafiki zangu na wanachama wa CCM, msihuzunike sana kwani ninatangulia kwenda kuwaandalia makao kwani ninajua nanyi pia mko njiani mnakuja hata hivyo sikuwahi kuwa mwema kama malaika tulipokuwa pamoja CCM naamini kuna mahali niliwakosea kama binadamu naomba msamaha kwenu na undugu wetu ubaki, lakini kama maamuzi yangu ya kwenda Chadema yatakuwa yamewahuzunisha poleni sana na muendelee kuchukia kwani hatuwezi kuukwaza utu na faraja ya Mwanadamu kwa kufurahisha nafsi za watu wachache.
Ujumbe wa maana sana huu!
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Karibu sana nyumbani mwana mpotevu ila huku ni uzalendo kwanza.
 
Entrepreneur

Entrepreneur

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
1,092
Likes
10
Points
135
Entrepreneur

Entrepreneur

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
1,092 10 135
CHADEMA nawashukuru kwa kunipokea na wahaidi utumishi na kazi iliyotukuka, nitajifunza kwenu na pia naamini mtajifunza kwangu ili tuweze kwa pamoja kuleta matumaini kwa wanyonge.

Kwa marafiki zangu na wanachama wa CCM, msihuzunike sana kwani ninatangulia kwenda kuwaandalia makao kwani ninajua nanyi pia mko njiani mnakuja, hata hivyo sikuwahi kuwa mwema kama malaika tulipokuwa pamoja CCM naamini kuna mahali niliwakosea kama binadamu naomba msamaha kwenu na undugu wetu ubaki, lakini kama maamuzi yangu ya kwenda Chadema yatakuwa yamewauzunisha poleni sana na muendelee kuchukia kwani hatuwezi kuukwaza utu na faraja ya Mwanadamu kwa kufurahisha nafsi za watu wachache.


Ally Bananga.
……………………
27/4/2012.
Ninamashaka kama hii ndiyo nakala halisi.
But hiyo BLUE paragraph imenivutia sana. Hongera kwa kuiona ile kweli na kuheshimu dhamira yako kwa vitendo
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
Ally Bananga mfuasi mwingine wa EL sina imani na na wewe kabisa CCM we na Millya mlikuwa mnatumikia EL na mtoto wake ""Cadet" Fred Lowassa anyway karibu CDM but tutakaa na nyie kwa tahadhari kubwa
siyo kila jambo una weza kukubali kwa kulazimishwa kwasababu alikuwa mfuasi wa EL NO kwani wenzako wanaona mabadiliko ni sasa siyo mbali kama wengi waonavyo ndiyo maana wameona niwakati wawao kuwahi kabla SAFINA HAIJAFUNGWA
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,416