• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Elections 2010 CCM Karagwe Wins

R

rendezvous

Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
18
Points
0
R

rendezvous

Member
Joined Nov 23, 2009
18 0
Nimepigiwa simu na mdogo wangu, amenitaarifu baada ya kuchakachua as ussual CCm wameshinda jimbo la karagwe.

UNFAIR.
 
Kahema

Kahema

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2010
Messages
202
Points
195
Kahema

Kahema

JF-Expert Member
Joined May 21, 2010
202 195
imeandikwa, mtu akikupiga kofi la kushoto mgeuzie na la kulia pia.= mtu akianzisha vita na wewe beba siraha zako.
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Points
1,250
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 1,250
nimepigiwa simu na mdogo wangu, amenitaarifu baada ya kuchakachua as ussual ccm wameshinda jimbo la karagwe.

Unfair.
im now tired of kila mtu kuimba wimbo wa kucahkachuliwa bila kuleta figures kupingana na zile za wasimamizi wa uchaguzi na tume. Jimbo la ubungo tulikuwa na figures zetu alfajiri saa tisa usiku o1 nov 2010 kutokana na uchungu wa kuporwa ushindi wetu 2005.
 

Forum statistics

Threads 1,404,239
Members 531,540
Posts 34,448,430
Top