CCM jifunzeni siasa za kistaarabu toka kwa majirani

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
19,641
2,000
ndio ,ukitaka ushinde wiwanja vya ikulu ya marekani mudawote ,ruhusu democrasia Uhuru wakujieleza individuals Uhuru wa vyombo vya habari ,basi they will col a good boy ,muulize mzee kikwete atakwambia hapoo ilikuaje yeye akawa ana switch tumaswala kirahisi kabisa

Note,hatutakiwi kubweteka piga kazi tulipe Kodi dunia Kijiji bwana China alikua mgumu alivogundua ili upambane na amerika nilazima baadhi ya Mambo tuswitch off ,nakwasasa kitakachomchelewesha democrasia asimpiku amerika ni democrasia ,Uhuru wawatu mtu mmojammoja

Ndomana akibanwa kidogo tu lazime alegeze
Ni sahihi kabisa. Pamoja na mapungufu ya Kikwete huwezi fananisha na Utopolo wa Magufuli
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
19,641
2,000
warioba anapata kidogo mvinyo pia sigarrete ,ndomana unakuta akili muda wote zinachaji properly ,napia anakumbuka kunakifo baada yakuwatesa wengine

Mkewake mama yetu Bibi yetu mungu amrehemu kwakumtunza vizuri mzee wetu warioba
Nimemsilikilza Warioba leo yule mzee ndio maana Mungu atamuweka sana. He is very Sincere.
 

kina kirefu

JF-Expert Member
Dec 14, 2018
4,310
2,000
Ni sahihi kabisa. Pamoja na mapungufu ya Kikwete huwezi fananisha na Utopolo wa Magufuli
Tatzo sisi hua hatuelewi dunia zima hii ,hakuna wakukohoa mbele ya amerika nilazima utengeneze connection ,uliona markel alivoenda kupiga magoti US alivokua anamsapot Putin miezi miwili iliyopita kisa bomba lamafuta ,Sasa hivi Russia kimya mama mpaka chama chake kimedondoka uchaguzi ,hapa inaangaliwa alliance /friends ,ukijobolewa na Amerika Basi Tena ,China rafiki zake woooooote maskini Hana uwezo hata wakuwasaidia ,mfano Burundi kweli itamsaidia nn China kwenye mipango yakidunia?
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
19,641
2,000
Tatzo sisi hua hatuelewi dunia zima hii ,hakuna wakukohoa mbele ya amerika nilazima utengeneze connection ,uliona markel alivoenda kupiga magoti US alivokua anamsapot Putin miezi miwili iliyopita kisa bomba lamafuta ,Sasa hivi Russia kimya mama mpaka chama chake kimedondoka uchaguzi ,hapa inaangaliwa alliance /friends ,ukijobolewa na Amerika Basi Tena ,China rafiki zake woooooote maskini Hana uwezo hata wakuwasaidia ,mfano Burundi kweli itamsaidia nn China kwenye mipango yakidunia?
Lakini ukichunguza kwa undani unaweza kuona China, Russia, US na Uk wao jambo lao ni moja. Ni kama marafiki hivi wanaojificha
 

Father of All

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
4,796
2,000
Nimeambiwa Rais Uhuru yupo DC na ataongea na Biden kama Rais wa kwanza Africa kufika while House kwa official visit na zaidi wataongelea mambo ya demokrasia Africa.

Nimejuliza sisi tunakwama wapi? Mbona wa kwetu alikuwa huko huko juzi tu, nini mbaya

Haya naambiwa pia Uhuru atamkampenia mpinzani wake wa jadi kwenye uchaguzi mkuu.. Raira Ondinga ..kweli yàani Raila kumkampenia Ondinga ?

Sasa kama huamini Kenya ndiyo nchi inayokwenda kwenye ustaarabu wa kidunia huku sisi tukipeana kesi za UGAIDI.

Hivi sisi tunakwama wapi ??

View attachment 1973361

View attachment 1973362
Kuna jirani mwenye siasa za kikabila na kishenzi kama Kenya?!!!!!!
 

kina kirefu

JF-Expert Member
Dec 14, 2018
4,310
2,000
Lakini ukichunguza kwa undani unaweza kuona China, Russia, US na Uk wao jambo lao ni moja. Ni kama marafiki hivi wanaojificha
Hapana hatasiku moja ,Russia ilishakubali mapigo ashukuriwe Putin aliiokoa kutoka mikono mwa amerika nowdays tungekua tunazungumza China iliyochoka ,Cuba Basi kwa watu wenye mlengo wa kijamaa


Huyu mswahili putin alivorudi toka kazini ujerumani mudawote aliishi huko kikazi nandomana anaongea kijerumani kuliko hata wazawa,alikuta Russia imechoka president ameshakubali mapigo ..kilichofata pale ndo unaiona Russia iliyofufuka
 

Hamatan

JF-Expert Member
Nov 10, 2020
2,584
2,000
Kenya kwa sasa, katika uongozi, ipo hatua 1,000 mbele ya Tanzania. Wamevuka primitive politics ambazo Tanzania inapitia.

Katika nchi yoyote ile changamoto ndogo ndogo hazikosekani, lakini kilicho muhimu ni kuwa na mifumo inayofanya kazi katika kuzitatua.

Kenya wana mahakama, wana Bunge wana Serikali, na wana sheria zinazofanya kazi. Tanzania ina mahakama kiinimacho, ina bunge la mtu binafsi, ina serikali isiyotii sheria, ina sheria zinazochezewa na Rais kwa namna apendavyo.

Lakini kubwa zaidi, Kenya kwa kiasi kikubwa ina watu wanaozitumikia nafsi zao kama binadamu kamili, huku Tanzania ikiwa imejaa watu wajinga, wanafiki na wasiojitambua. Watu wanaoamini ili waishi ninlazima wawe chawa wa watawala.
 

Hamatan

JF-Expert Member
Nov 10, 2020
2,584
2,000
Kenya hakuna demokrasia kuna ubabe mtupu!
Kujua Kenya ina demokrasia au hapana, inatakiwa angalao uwe na akili ya kujua maana ya demokrasia, na pia uwe binadamu aliyekamilika, yaani aliye mkweli wa nafsi yake kuliko wewe uliyeamua kuwa chawa wa CCM.
 

Hamatan

JF-Expert Member
Nov 10, 2020
2,584
2,000
Mbaya zaidi CCM metufanya wote ni mandondocha..wazee sawa ila vijana tumegoma.. katiba mpya

Wazee wachache wenye mawazo ya vijana ttutakwenda nao hadi mwisho kama Mzee WWarioba .kwanza Mungu ampe maisha marefu namuombea
Hata mie siyo kijana.

Tatizo tuna vijana wengi ambao uwezo wa kufikiri, ukweli kwa nafsi zao na ubinadamu wao haujakamilika. Hawa ndio wanaojigamba kuwa ni chawa wa binadamu wenzao.

Lazima tuwe na Taifa lililojengeka kwa misingi ya haki, demokrasia na uhuru wa kweli.

Samia hatakuwa na chochote cha kujivunia, wala hatakumbukwa kwa chochote, kama hatashirikiana na Watanzania wenye dhamira njema, wenye uzalendo wa kweli, hekima na busara, kuhakikisha Tanzania inapata KATIBA NZURI MPYA mapema iwezekanavyo. Asisubiri kulazimishwa, atadharaulika sana.
 

Resurrection

JF-Expert Member
Jun 8, 2020
444
500
Nimesema Zamani Kenya ndio Bwana wa siasa za East Afrika Atakachofanya Kenya ujue na TZ watafanya pamoja na nchi nyengine pengine watachukua muda tu .
 

simplemind

JF-Expert Member
Apr 10, 2009
15,631
2,000
Nafsi inakusuta mkuu..huwa nakuamini sana sana ila kwenye hili umenikosea.

Wakati Raila anajiapisha pale Uhuru Pack kama Rais wa wananchi hivi Rais Uhuru angetaka kupeleka Police na wanajeshi pale kufanya mauaji ya karne angeshidwa?

Biden si mjinga kumchagua Rais Uhuru.

Tujisahihishe . CCM inaipeleka nchi yetu ambako siko kabisa.
Tukio la mpinzani kujiapisha likitokea Tanzania ,hakika michirizi ya damu itatiririka hadi baharini ,wanyama hawa.Uhuru is human.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom