CCM Itambue Upinzani ni dhana pana ambayo huiwezi kuifuta kwa kuhamisha madiwani wa upinzani.

Sir John Roberts

JF-Expert Member
Mar 1, 2017
2,821
2,000
mnalialia nini wakati madiwani wenu wamechoka ulaghai na usanii wa viongozi wa chama chenu?

CCM haiwezi kuwalea kwa miaka 20 hata mtoto akizidisha miaka 18 anatambulika kama ni mtu mzima.
na wewe ni walewale.nimeandika lakini hujanielewa.
 

Sir John Roberts

JF-Expert Member
Mar 1, 2017
2,821
2,000
Binafsi najiuliza maswali mengi bila majibu. Hivi polepole anafahamu madhara yake?
inawezekana wanatambua lakini kwa kiburi kwamba wao ndio wenye dola majeshi n.k wanaweza kudhibiti. lakini amini nakwambia upinzani wa ndani ni mbaya zaidi ya upinzani wa nje.
 

Bulamba

JF-Expert Member
Sep 17, 2011
11,264
2,000
Je diwani kurudi CCM kuunga mkono juhudi kunamsaidiaje MWANANCHI?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom