CCM itaendelea kutawala Tanzania hadi 2015


Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,136
Likes
125
Points
160
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,136 125 160
nnawapongeza sana wale wote walioshinda kuanzia wa chama changu na hata wapinzani


bado ccm itaendelea kutawala bara na zanzibar


sasa tupunguze siasa tushirikiane kujenga nchi
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,661
Likes
1,610
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,661 1,610 280
nnawapongeza sana wale wote walioshinda kuanzia wa chama changu na hata wapinzani


bado ccm itaendelea kutawala bara na zanzibar


sasa tupunguze siasa tushirikiane kujenga nchi

Ndoto za Linacha.



Hamjui hata kama maendeleo, umasikini na ujuha wenu una mahusiano moja kwa moja na utawala wa nchi. Munapelekwa kwa ushabiki wa kishamba. Tutawafunza. Asiyefunzwa na mamaye atafunza na ulimwengu.

Tumeanza. Haturudi nyuma.

Tumewavumilia miaka 50.

Tutashindwa kusubiri miaka mi 5?
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,136
Likes
125
Points
160
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,136 125 160
Ndoto za Linacha.


Hamjui hata kama maendeleo, umasikini na ujuha wenu una mahusiano moja kwa moja na utawala wa nchi. Munapelekwa kwa ushabiki wa kishamba. Tutawafunza. Asiyefunzwa na mamaye atafunza na ulimwengu.

Tumeanza. Haturudi nyuma.

Tumewavumilia miaka 50.

Tutashindwa kusubiri miaka mi 5?


acha matusi kwa watu wa pwani ww, humo wamo wanachama wenu na pia wako waliokuungeni mkono kwenye uchaguzi


mbona kuna maeneo mengi ya bara pia wamekunyimeni hata kule tarime hawajakupeni



sasa leteni mawazo ni jinsi ya kuleta maendeleo
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
Narudia tena,kwakuwa ccm & jk mumeshindwa kukubali kwamba wa Tz wamewachoka ila mumejifanya vichwa ngumu kwa kuchakachua kura,mark my words, MWISHO WENU MBAYA
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,661
Likes
1,610
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,661 1,610 280
acha matusi kwa watu wa pwani ww, humo wamo wanachama wenu na pia wako waliokuungeni mkono kwenye uchaguzi


mbona kuna maeneo mengi ya bara pia wamekunyimeni hata kule tarime hawajakupeni



sasa leteni mawazo ni jinsi ya kuleta maendeleo
Democracy.

Watu wa Tarime wameonesha kukomaa kisiasa.

Kwani America vipi? Kuna mwenye hati miliki ya America kati ya Democrats na Republican??

Wananchi ndiyo wanaamua.

Wanatarime wamewapa nafasi. Mkicheza Chadema wanachukua tena.

Hata hivyo watu wa Tarime hawana ubongo uliojaa chumvi.
 
B

Boramaisha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
820
Likes
7
Points
0
B

Boramaisha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
820 7 0
nnawapongeza sana wale wote walioshinda kuanzia wa chama changu na hata wapinzani


bado ccm itaendelea kutawala bara na zanzibar


sasa tupunguze siasa tushirikiane kujenga nchi
Sasa ndio tunapaswa kuongeza siasa ujenzi wa nchi utaendelea pia wala usiwe na shaka. Wote walioichagua CHADEMA ni wazalendo wenye kuitakia mema nchi yetu na ari ya kujenga nchi.
 
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2008
Messages
4,849
Likes
380
Points
180
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2008
4,849 380 180
Democracy.

Watu wa Tarime wameonesha kukomaa kisiasa.

Kwani America vipi? Kuna mwenye hati miliki ya America kati ya Democrats na Republican??

Wananchi ndiyo wanaamua.

Wanatarime wamewapa nafasi. Mkicheza Chadema wanachukua tena.

Hata hivyo watu wa Tarime hawana ubongo uliojaa chumvi.
Ng'wanangwa:

Ina maana watu waliochagua CCM wana ubongo uliojaa chumvi? Uwatendei haki watanzania waliotumia haki zao za kikatiba. Chama cha siasa kinaposhindwa kupata ushindi kisilaumu wapiga kura hata kidogo. Ni lazima kiangalie ni jinsi gani ya kuvutia wapigaji kura wa baadaye.
 
Mshirazi

Mshirazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2009
Messages
444
Likes
23
Points
0
Mshirazi

Mshirazi

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2009
444 23 0
Ndoto za Linacha.



Hamjui hata kama maendeleo, umasikini na ujuha wenu una mahusiano moja kwa moja na utawala wa nchi. Munapelekwa kwa ushabiki wa kishamba. Tutawafunza. Asiyefunzwa na mamaye atafunza na ulimwengu.

Tumeanza. Haturudi nyuma.

Tumewavumilia miaka 50.

Tutashindwa kusubiri miaka mi 5?
Sidhani kama wanachadema wote wana akili ya matusi na ubaguzi kama uliona...

vile vile inaonesha huishi wala hujawahi kuishi na watu wastaarabu, vile vile ni mwanagenzi wa siasa, hujui wala huthamini haki za wengine katika kuchagua viongozi (demokrasia).

Ushauri wangu ni kwamba,,,miezi miwili uliyokaa hapa jamvini bado haijakutosha... endele kujifunza ustaarabu hapa,, itakusaidia,, hwenda hapo baadae ukawa na mchango mzuri.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,661
Likes
1,610
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,661 1,610 280
Sidhani kama wanachadema wote wana akili ya matusi na ubaguzi kama uliona...

vile vile inaonesha huishi wala hujawahi kuishi na watu wastaarabu, vile vile ni mwanagenzi wa siasa, hujui wala huthamini haki za wengine katika kuchagua viongozi (demokrasia).

Ushauri wangu ni kwamba,,,miezi miwili uliyokaa hapa jamvini bado haijakutosha... endele kujifunza ustaarabu hapa,, itakusaidia,, hwenda hapo baadae ukawa na mchango mzuri.
Signature yako tu inakusuta.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,136
Likes
125
Points
160
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,136 125 160
naam jee tungependa bunge la safari hii lizungumzie issue zipi kama kipao mbele?

jee masuali ya zanzibar kua nchi au si nchi lrejee kujadiliwa bungeni ?

masuali ya rasilimali za taifa kama dhahabu, gesi, mafuta na madini yajadiliwe katika muundo upi ?

wabunge wasisitize kuwepo katiba mpya ?

jee muungano wetu uwe na muundo upi ?

naomba tujadili haya na mengine katika ujenzi wa Tanzania mpya

na nnampa pole ndugu yangu Zitto nasikia yuko polisi kwa kujifanya kidume
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
naam jee tungependa bunge la safari hii lizungumzie issue zipi kama kipao mbele?

jee masuali ya zanzibar kua nchi au si nchi lrejee kujadiliwa bungeni ?

masuali ya rasilimali za taifa kama dhahabu, gesi, mafuta na madini yajadiliwe katika muundo upi ?

wabunge wasisitize kuwepo katiba mpya ?

jee muungano wetu uwe na muundo upi ?

naomba tujadili haya na mengine katika ujenzi wa Tanzania mpya

na nnampa pole ndugu yangu Zitto nasikia yuko polisi kwa kujifanya kidume
mahakama ya kadhi, Tanzania iwe nchi ya kiislam, biashara zote zifungwe siku ya ijumaa, maduka ya nguruwe yavunjwe etc etc
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
Uchaguzi haujaisha bado unazungumzia mambo ya kujenga nchi!! Wewe fisadi nini?
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,267
Likes
5,162
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,267 5,162 280
CCM HAMNA UWEZO WA KUTAWALA WANANCHI,KAZI YENU UFISADI TUU!WEWE UNAONA NI SAWA KUJENGA CHOO CHA SHIMO KWA SH 7M?miaka 50 mmefanya nini?nikikuuliza tz kwa sasa ina mfumo gani wa elimu utajibu nini?
 
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
4,632
Likes
430
Points
180
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
4,632 430 180
Guys wala tusife moyo hawa jamaa hata wakishinda mwaka huu urais lakini bungeni kuna baadhi wa chadema wapo so upuuzi kidogo utapungua sana,ila sasa 2015 ndio wataaibika sana tena sana na mimi leo naongea nyinyi wenyewe mtaona...Hawa CCM ilibidi kuwapatia time ya kutosha mkuru na wenzake wote wezi tu.............
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Likes
70
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 70 145
you are bad....... .Mtalipa kwa maovu yenu yote.Mawazo yenu ni kujenga nchi za matumbo yenu na mkuwasahau watanzania masikini.
Ole wenu....dhambi hii haitapita bure....
 
M

MgonjwaUkimwi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
1,309
Likes
562
Points
280
M

MgonjwaUkimwi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
1,309 562 280
Kama wapinzani hawaungani, nachelea kusema kwamba nitakufa chini ya utawala wa CCM.
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,543
Likes
2,205
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,543 2,205 280
ndoto za linacha.


Hamjui hata kama maendeleo, umasikini na ujuha wenu una mahusiano moja kwa moja na utawala wa nchi. Munapelekwa kwa ushabiki wa kishamba. Tutawafunza. Asiyefunzwa na mamaye atafunza na ulimwengu.

Tumeanza. Haturudi nyuma.

Tumewavumilia miaka 50.

Tutashindwa kusubiri miaka mi 5?

acha kashfa wewe!.. Kubali tu watanzania walio wengi! Bado wana mapenzi na ccm!!
 
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,735
Likes
229
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,735 229 160
Wananchi wanahitaji chama cha kuwaongoza sio kuwatawala. Tofautisha hilo next time uwe makini na heading zako!
 

Forum statistics

Threads 1,252,218
Members 482,048
Posts 29,800,756