Ccm ipo kimasilahi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm ipo kimasilahi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Edward Teller, Nov 10, 2010.

  1. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    THOUGH I MIGHT NOT BE A PRO CCM-BUT KWA MCHAKATO HUU WA CCM KUMKATAA SITTA AS A SPEAKER,IMEONYESHA KUWA CCM WAPO KIMASLAI ZAID KULIKO MASLAHI YA KITAFA-kweli Tanzania itajengwa na Watanzania wenye moyo
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,532
    Likes Received: 949
    Trophy Points: 280
    You have the answer buddy!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    ccm is a bomb awaits to explode, na litatuua wote tusipoangalia.ni genge la mafisadi linaloneemeka na rasilimali za nchi hii
     
  4. F

    Fishyfish JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM is just as useless today as it was 5, 10, 15, and 20 years ago.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    Wera weraaaaaaa !!!! Let them poison themselves with ufisadi.
     
  6. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,555
    Likes Received: 1,613
    Trophy Points: 280
    Hii ni picha halisi jinsi gani ndani ya ccm na cc yake kunauozo na 'mpanguso' wa miiko ya uongozi. Vichwa vyao havina mwelekeo wa mageuzi ya siasa za nchi hii. Uwepo wa demokrasia nchimi mwetu ni chachu na changamoto za maendeleo kwa Taifa letu.
    Bunge ni mmjo ya mihimili mikuu ya maendeleo ya nchi yetu. Ni mahala ambapo Wabunge(wawakilishi wa watz wote) wanajadili maswala muhimu ya Taifa. Spika akiwa kama kiongozi wa bunge yampasa kuwa mtu makini asiye na jaziba na asiyefumbia uozo wa aina yoyote. Kitendo cha cc kumpitisha Anna Makinda ni hatua nyingine nyuma km enzi za Pius Msekwa. Wabunge wa CCM uwanja upo wazi Watanzania tunaomba mtudhilishie kwamba Kikwete hatakiwi kukiongoza chama chenu. Mpitisheni Malando kwa ufanisi wa Bunge letu.
     
Loading...