CCM ingeruhusu demokrasia kwenye nafasi ya Mwenyekiti taifa ili marais wastaafu waweze kugombea pia!

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
45,210
2,000
Ni swala la demokrasia tu.

Marais wanastaafu wakiwa bado na nguvu mfano Dr Shein na JK. Hata mh Karume,mh Sumaye na mh Pinda hata yule Vuai Nahodha wa Zanzibar bado wako fiti.

CCM ingebadili utamaduni wake ili kutoa fursa kwa wastaafu kuendelea kasaidia kukiongoza chama, hii inawezekana.

Vinginevyo ndio kina Jah people wanapata upenyo wa kuwashawishi marais wabadilishe katiba kuondoa ukomo wa uongozi kwa sababu nyakati nyingine madaraka ni matamu.

Mungu ni mwema wakati wote!

Kazi Iendelee.
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
29,557
2,000
Yule Mwenyekiti wenu wa milele vipi ameshawatawala Malaika huko aliko?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom