CCM inaua Ueredi wa IGP Mwema na kueneza Chuki ndani ya Nchi


N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
999
Likes
5
Points
135
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2010
999 5 135
Kitendo cha polisi kuwa na double standard katika Utendaji wake na kuonekana wazi kuwa kinafanya kazi kama jumui ya chama cha mapindizi kinampunguzia hadhi na kuanza kutilia shaka uwezo na ueredi wa Mkuu wa polisi ndugu Saidi Mwema

Mtakumbuka mwaka Jana wakati wa kampeni, Mzee wa UDA Robert Kusena alimpiga Mtama OCD mpaka chini ka kituoni huko Maswa, Kamanda wa Mkoa wa Shinyanga aliutangazia umma kuwa hilo nijambo binafsi. Kamanda huyo alidai eti ni wajibu wa OCD kumshitaki Kusena. kumbuka OCD amepigwa kituoni siyo kirabuni hilo ni jambo binafsi!!!

Mkuu wa wilaya kakamatwa akiingilia mkutano wa Chadema na kuvulumishwa, polisi wameshika bango wanawakamata wabunge wa Chadema na kuwakimbiza hadi Tabora badala ya kuwafungulia mashitaka Igunga ili washindwe kuwekewa dhamana. CCM ni kawaida yao kuingilia mikutano ya CHaDEMA. Manyara Mama Salma aliingilia mkutano wa Dr. SLaa, Arusha ccm waliingilia mkutano wa Lema Oracity. Iringa mjini CCM iliingilia mkutano wa Mchungaji Msigwa polisi wanawaacha, Chadema wakichukuwa hatua polisi wanawakamata.

Ubaguuzi huu unanifanya nianze kuhoji ueredi wa IGP, pamoja na mikakati yake ya Ulinzi shirikishi na Utii wa sheria bila shuruti inakuwa haina maana. Kwani kwa kujenga matabaka ndani ya nchi ni anahatarisha utaifa wetu na amani ya nchi. Chadema wakijiona wao ni watu wakukamatwa hovyo na CCM wakati wote wako sahii, wanataka kuwasha moto watakaoshindwa kuuzima. Je mwema Unaruhusu haya kwasababu CCM inaongozwa na shemaji?



 
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
1,415
Likes
65
Points
145
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
1,415 65 145
Hihi nchi bwana iposiku haki itapatikana 2 hatakama damu itamwagika
 
L

LATTICE BOND

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2011
Messages
219
Likes
0
Points
0
L

LATTICE BOND

JF-Expert Member
Joined May 30, 2011
219 0 0
Kweli OCD alitunguliwa mtama maswa tena akiwa katika uniform na nembo ya taifa!! Polisi wakamsaliti!!
INAUMA INAUMAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA!!!!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
Kweli OCD alitunguliwa mtama maswa tena akiwa katika uniform na nembo ya taifa!! Polisi wakamsaliti!!
INAUMA INAUMAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA!!!!
si upumbaaaf wake ati kisa ni mgombea wa chama tawala ndo aliempiga hvo hakuna tatizo.................iiipo siku
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,675
Likes
2,020
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,675 2,020 280
Kweli OCD alitunguliwa mtama maswa tena akiwa katika uniform na nembo ya taifa!! Polisi wakamsaliti!! <br />
INAUMA INAUMAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA!!!!
<br />
<br />
Polisi bado hawajajua majukumu na haki zao za msingi na hii ndio sababu wanajipendekeza kwa serikali na sio kweli kuwa wanatumiwa na ccm
 
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
729
Likes
1
Points
35
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
729 1 35
Kweli OCD alitunguliwa mtama maswa tena akiwa katika uniform na nembo ya taifa!! Polisi wakamsaliti!!
INAUMA INAUMAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA!!!!
Askari akiwa kwenye uniform yake anawakilisha Jamhuri, hivyo lile kosa lilikuwa dhidi ya jamhuri na si kosa binafsi, kweli ni double standard.
 
J

junior2008

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2009
Messages
528
Likes
1
Points
0
J

junior2008

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2009
528 1 0
<br />
<br />
Polisi bado hawajajua majukumu na haki zao za msingi na hii ndio sababu wanajipendekeza kwa serikali na sio kweli kuwa wanatumiwa na ccm
Wanajibu wajibu wao vizuri tu ila wanajiingiza kwenye ushabiki wa vyama na kutetea chama cha magamba. Said Mwema amemuoa dada yake ****** sasa unategemea nini hapo? Ni kulindana tu!!!!!! Mwema hana ueledi wowote zaidi ya kubebwa na shemeji yake!
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
IGP Said Ally Mwema alianza vzuri sana hapo awali,hata ile dhana ya kuteuliwa cause of ushemeji ilianza kufifia. These days amebadilika sana na kuonekana kutumiwa wazi wazi (kumbuka hata tukio la Arusha), hakuna uweledi tena bali kufuata maelekezo ya waliopo CCM. I wish askari wadogo/wa kati pamoja na kwamba wanatawaliwa tu na amri ifike mahala wajitambue hapo ndo mabadiliko yataanzia, I strongly hpe tutaja fikia hapo maana wasomi ndani ya Jeshi wanaongezeka taratibu
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
IGP Said Ally Mwema alianza vzuri sana hapo awali,hata ile dhana ya kuteuliwa cause of ushemeji ilianza kufifia. These days amebadilika sana na kuonekana kutumiwa wazi wazi (kumbuka hata tukio la Arusha), hakuna uweledi tena bali kufuata maelekezo ya waliopo CCM. I wish askari wadogo/wa kati pamoja na kwamba wanatawaliwa tu na amri ifike mahala wajitambue hapo ndo mabadiliko yataanzia, I strongly hpe tutaja fikia hapo maana wasomi ndani ya Jeshi wanaongezeka taratibu
Mnastahili IGP Omary Mahita sasa hivi kwa staili yenu na mwenendo..Mwema amekuwa mwema sana
 

Forum statistics

Threads 1,236,754
Members 475,220
Posts 29,267,790