CCM inapigania maslahi ya nani katika Tanzania?


K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2006
Messages
2,314
Likes
735
Points
280
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2006
2,314 735 280
Mimi na Watanzania wengine tunajua wazi sasa CCM inapigania kitu kimoja tu maslahi ya watu na biashara za watu wanao wapa pesa kwa maslahi binafsi na si kwa Tanzania.

Viongozi wote wa juu wanajihusisha na rushwa kwa namna moja au nyingine. Hata kama ukiomba pesa huku nje ya kusaidia miradi ya maendeleo vijijini ukifika Tanzania cha kwanza ni watu wa wizarani kukuomba rushwa hata kama pesa imetoka nje na ni ya kusaidia masikini wa Tanzania.

Kuna watu wengi wamesimamaisha misaada ya maendeleo kwasababu ya kuomba rushwa ambazo hazikuwa kwenye budget ya miradi.

Tanzania tusipokuwa wazalendo nchi yetu, kizazi kijacho kitakuwa na matabaka makubwa sana
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Wewe muongo sana kama una chuki binafsi na CCM si useme tu
 
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
1,415
Likes
65
Points
145
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
1,415 65 145
Mimi na Watanzania wengine tunajua wazi sasa CCM inapigania kitu kimoja tu maslahi ya watu na biashara za watu wanao wapa pesa kwa maslahi binafsi na si kwa Tanzania. <br />
<br />
Viongozi wote wa juu wanajihusisha na rushwa kwa namna moja au nyingine. Hata kama ukiomba pesa huku nje ya kusaidia miradi ya maendeleo vijijini ukifika Tanzania cha kwanza ni watu wa wizarani kukuomba rushwa hata kama pesa imetoka nje na ni ya kusaidia masikini wa Tanzania. <br />
<br />
Kuna watu wengi wamesimamaisha misaada ya maendeleo kwasababu ya kuomba rushwa ambazo hazikuwa kwenye budget ya miradi. <br />
<br />
Tanzania tusipokuwa wazalendo nchi yetu, kizazi kijacho kitakuwa na matabaka makubwa sana
<br />
<br />
 
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
1,415
Likes
65
Points
145
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
1,415 65 145
Nduguyangu unayoyasema ni ukwell mtupu, na waziri Sita kasema nchi imebaki mifupa mitupu
 
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
1,415
Likes
65
Points
145
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
1,415 65 145
Mimi na Watanzania wengine tunajua wazi sasa CCM inapigania kitu kimoja tu maslahi ya watu na biashara za watu wanao wapa pesa kwa maslahi binafsi na si kwa Tanzania. <br />
<br />
Viongozi wote wa juu wanajihusisha na rushwa kwa namna moja au nyingine. Hata kama ukiomba pesa huku nje ya kusaidia miradi ya maendeleo vijijini ukifika Tanzania cha kwanza ni watu wa wizarani kukuomba rushwa hata kama pesa imetoka nje na ni ya kusaidia masikini wa Tanzania. <br />
<br />
Kuna watu wengi wamesimamaisha misaada ya maendeleo kwasababu ya kuomba rushwa ambazo hazikuwa kwenye budget ya miradi. <br />
<br />
Tanzania tusipokuwa wazalendo nchi yetu, kizazi kijacho kitakuwa na matabaka makubwa sana
<br />
<br />
 
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
1,415
Likes
65
Points
145
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
1,415 65 145
Wewe muongo sana kama una chuki binafsi na CCM si useme tu
<br />
<br />
Nduguyangu unaona yanayofanywa na serikali ya Ccm ni sawa ? Kuwa mzalendo
 
K

kizazi kipya

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
329
Likes
5
Points
35
K

kizazi kipya

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
329 5 35
Wewe muongo sana kama una chuki binafsi na CCM si useme tu
wewe ni mmoja wao ndo maana unatetea huo upuuzi wenu....ccm haika kwa ajili ya umma wa watanzania bali kwa manufaa ya wachache ambao ni viongozi na wafanya biashara wakubwa...,
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,945
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,945 25 145
Ccm chama cha wenyenazo na kama zipo kidogo uongezee na kapa maskini unyang'anywe masalia yako..Miaka 50 sasa Nchi inaburuzwa mkiani kwa umaskini......
 
Gaga

Gaga

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,565
Likes
32
Points
135
Gaga

Gaga

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,565 32 135
Inapigania haki ya viongozi mafisadi na familia zao
 
Hossam

Hossam

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
2,673
Likes
449
Points
180
Hossam

Hossam

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2011
2,673 449 180
<font size="4">Hebu tueleze uongo wake ni upi???!!! Vinginevyo Shut the hell up!!!</font>
<br />
<br />
Alisikika rais wako aliyejichokea akisema Tanzania uchumi umepanda kwa sababu magari ni mengi Dar, aliongopa kwa kuwa wingi wa magari ni udhaifu wa miundombinu, na pia magari hayo mengi ni sekandi hendi na ni ya mikopo kama lilivyo lako! Lakini pia wewe na chama chako ni wezi, wazandiki, na msio na huruma, wenzenu wanaposhindia mlo mmoja dhaifu, nyie mnaishia kugawa rushwa mrudishe igunga, na mnazidi kuiba mali za watanzania maskini kwa manufaa yenu na familia zenu, ndio maana mnaishiwa kuletewa songombingo kwenye vilabu vya pombe kwa kuwa hamju hata mnachotakiwa kufanya. Lione lilivyo...
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
usimlime ban mkuu.yeye uwezo wake wa kupembua mambo anaona kwamba ccm inapigania maslahi ya umma as it was in the beginning wakati wa Mwl. infact hata mm kwa hali ya sasa naona dhahiri shahiri ccm imebaki kulinda kundi la wachache c umma tena
 
OMGHAKA

OMGHAKA

Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
99
Likes
2
Points
0
OMGHAKA

OMGHAKA

Member
Joined Aug 15, 2011
99 2 0
Wewe muongo sana kama una chuki binafsi na CCM si useme tu
Hujapata nafasi ya kulishuhudia hili, lakini hii ni kweli kabisa... Acha wizarani, hata utapofika katika jamii masikini kabisa na kutaka kusaidia viongozi wa kijiji watakuuliza sisi tutanufaika vipi? Watanzania tuna safari ndefu kufikia maendeleo kwa sababu tumejaa ubinafsi na tamaa na ndani ya CCM ndiko shina.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
zamani
nyundo;wafanyakazi
jembe; wakulima

saa
nyundo;inaua watu
jembe; linawafukia

huh..............haponi mtu
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
6
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 6 0
Hili si swali la kuuliza.
CCM inapigania matumbo ya viongozi wake (note si wanachama wake kwani nao wamechoka tu huku mitaani na kandambili za kushoto zote halafu za rangi tofauti) na watoto wao. Hakika hawa CCM wanastahiki laana kwa kulifanya taifa hili kuwa masikini kwa miaka 50 ya uhuru wa bendera. Yaani hawa ni bora ya wakoloni mara 1000.
Natamani hata leo tungeingia mitaani.
 
Baba Ziro

Baba Ziro

Senior Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
130
Likes
8
Points
35
Baba Ziro

Baba Ziro

Senior Member
Joined Apr 15, 2011
130 8 35
Wewe muongo sana kama una chuki binafsi na CCM si useme tu
<br />
<br />
Ila ujue bwana mwita mambo mengine yako wazi kabisa. au ww unaishi tz ya ulaya? leo sukari 3000 ni halali kweli au nayo inaongozwa na soko la dunia? wakati kilombero, mtibwa, tpc moshi, kagera inazalishwa?
 

Forum statistics

Threads 1,236,773
Members 475,220
Posts 29,268,046