CCM "inaipaisha" CHADEMA


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,968
Likes
7,606
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,968 7,606 280
Sasa ni kero. Ni kero chamani kwakuwa CHADEMA inatangazwa na kujulikana. Hakuna kiongozi hata mmoja wa chama chetu cha Mapinduzi ambaye anaweza kuhutubia,kijijini au mjini,bila kuitaja na kuinanga CHADEMA. Midomoni-CHADEMA;kwenye vyombo vyetu vya habari-CHADEMA;katika ofisi zetu-CHADEMA na mitandaoni-CHADEMA. Inakera kwakweli. Na kwa sisi wazoefu wa siasa za nchi hii,tunauona huo ni kama mchezo mchafu unaochezwa na viongozi na makada wetu.Mchezo wa kuitangaza CHADEMA.

Mwalimu Nyerere alikuwa Mwenyekiti wa kwanza wa CCM. Hadi kifo chake hapo 1999,aliwahi kutoa hotuba kwa mamia.Hakuna hata hotuba moja aliyotaja chama pinzani chochote kiwacho nchini. Aliitangaza CCM;akaitetea CCM na kuwafanya wananchi hasa wa vijijini waijue CCM tu. Basi.Lakini sasa tofauti.

Rais Mstaafu Ali Hassan Mwinyi alikuwa Mwenyekiti wa pili wa CCM.Alihutubu kama Nyerere.Kuitaja CCM tu.Vivyohivyo kwa Rais Mstaafu Benjamini William Mkapa-Mwenyekiti wa tatu wa CCM. Lakini, uongozi wa sasa unaona ufahari kutaja CHADEMA na viongozi wake katika mikutano yake yote.Tena kwa mabaya tu.

Badala ya kujielekeza katika kuichambua na kuielezea Ilani ya CCM ya 2010-2015 na jinsi inavyotekelezwa,hotuba hutekwa na CHADEMA tu. Huu ufahari una walakini. Haufai.Amini nawaambia,vipo vijiji na vitongoji havijawahi kuijua CHADEMA wala chama kingine cha upinzani tangu uhuru.Kwasasa wanavijua.Kupitia vinywa vya wana-CCM.Makosa kabisa. Tutapitaje bila kupingwa katika baadhi ya maeneo wakati wa uchaguzi kama tulivyozoea?

Kama viongozi na makada wetu wa CCM wameamua kuvitangaza kwa nguvu zote vyama vya upinzani nchini,basi tuweke kama sera ya chama na tuitekeleze.Na sisi tutatii matakwa ya chama. Kiujumla,CCM yenyewe ndiyo inayoipaisha CHADEMA kwa kuizungumziazungumzia.

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
 
magosha

magosha

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
640
Likes
4
Points
35
magosha

magosha

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
640 4 35
ccm hawalali kwa sababu ya chadema. Yaani automatic walishakuwa affected na chadema nouma sana.
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,259
Likes
4,175
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,259 4,175 280
...

....usipokunywa maji utakufa....
 
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2013
Messages
3,793
Likes
455
Points
180
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2013
3,793 455 180
Tatizo ni kuwa CCM hawana sera zinazovutia wananchi tena kama chadema kilivyo. Miezi miwili mitatu walipiga kelele sana kuwa bomba la gesi likijengwa TOKA Ntwara, kwanza tutapata umeme wa uhakika na bei yake itashuka. Sasa wakati kazi ya bomba ikiendelea kwa kasi wanataka kupandisha bei ya umeme, tena kwa kashfa kuwa wasiotaka ipande watumie vibatari. Kwa nini wanadanganya wazi hivyo? Kupandisha bei ya umeme ndo maisha bora kwa kila Mtanzania? Au ni kwa sababu ya vuguvugu lile la Wanantwara limekwisha?? Kwa sasa hawana lingine la kusema badala ya kuimba CHADEMA!
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Likes
15
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 15 0
watasema nini lazima waseme habari ambazo wananchi wanataka kuzisikia ziwe mbaya au nzuri wananchi wanachekecha na kuwaponda kwa nguvu zao zote KInana anachekesha yeye nape migiro wanalalamika safari nzima wanailalamikia serikali yao kama vile ccm sio sehemu ya serikali wakidhani wanasaidia serikali kumbe ni mtaji wa upinzani
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
33
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 33 145
Chadema ni kama maji...usipoyanywa, utayaoga tu...dadeeeeeek
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
25
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
CHEZEA CHADEMA WEWE! UTAGANDA HAPA KINANA... Pwahahahahaaah!
 
K

kenwood

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
757
Likes
5
Points
35
K

kenwood

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
757 5 35
Nani anaijua CCM tena zaidi ya kujulikana kama chama cha zamani.
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,654
Likes
33
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,654 33 145
Kama tegemeo kuu la CCM ni watu kama Mwigulu unategemea nini?
 
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
2,706
Likes
1,143
Points
280
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
2,706 1,143 280
Hakika wewe gamba una akili sana kati ya magamba wote,
 
L

lupe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
5,659
Likes
5
Points
0
L

lupe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
5,659 5 0
Hili gamba lingefaa liungane na makamanda kukomboa nchi.lina akili sana hili gamba.
 
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
2,201
Likes
215
Points
160
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
2,201 215 160
Sasa ni kero. Ni kero chamani kwakuwa CHADEMA inatangazwa na kujulikana. Hakuna kiongozi hata mmoja wa chama chetu cha Mapinduzi ambaye anaweza kuhutubia,kijijini au mjini,bila kuitaja na kuinanga CHADEMA. Midomoni-CHADEMA;kwenye vyombo vyetu vya habari-CHADEMA;katika ofisi zetu-CHADEMA na mitandaoni-CHADEMA. Inakera kwakweli. Na kwa sisi wazoefu wa siasa za nchi hii,tunauona huo ni kama mchezo mchafu unaochezwa na viongozi na makada wetu.Mchezo wa kuitangaza CHADEMA.

Mwalimu Nyerere alikuwa Mwenyekiti wa kwanza wa CCM. Hadi kifo chake hapo 1999,aliwahi kutoa hotuba kwa mamia.Hakuna hata hotuba moja aliyotaja chama pinzani chochote kiwacho nchini. Aliitangaza CCM;akaitetea CCM na kuwafanya wananchi hasa wa vijijini waijue CCM tu. Basi.Lakini sasa tofauti.

Rais Mstaafu Ali Hassan Mwinyi alikuwa Mwenyekiti wa pili wa CCM.Alihutubu kama Nyerere.Kuitaja CCM tu.Vivyohivyo kwa Rais Mstaafu Benjamini William Mkapa-Mwenyekiti wa tatu wa CCM. Lakini, uongozi wa sasa unaona ufahari kutaja CHADEMA na viongozi wake katika mikutano yake yote.Tena kwa mabaya tu.

Badala ya kujielekeza katika kuichambua na kuielezea Ilani ya CCM ya 2010-2015 na jinsi inavyotekelezwa,hotuba
hutekwa na CHADEMA tu. Huu ufahari una walakini. Haufai.Amini nawaambia,vipo vijiji na vitongoji havijawahi kuijua CHADEMA wala chama kingine cha upinzani tangu uhuru.Kwasasa wanavijua.Kupitia vinywa vya wana-CCM.Makosa kabisa. Tutapitaje bila kupingwa katika baadhi ya maeneo wakati wa uchaguzi kama tulivyozoea?

Kama viongozi na makada wetu wa CCM wameamua kuvitangaza kwa nguvu zote vyama vya upinzani nchini,basi tuweke kama sera ya chama na tuitekeleze.Na sisi tutatii matakwa ya chama. Kiujumla,CCM yenyewe ndiyo inayoipaisha CHADEMA kwa kuizungumziazungumzia.

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
Wanataabu kidogo yakiufahamu,anaye wadanganya hasa ni Mwigulu.Huwezi kuua cdm kwa pupa utajikuta unaipaisha.Fikiria pale walipo anza kuweka ndani viongozi cdm.Pale waliipaisha sana.mpaka wanasituka imesha paa
 

Forum statistics

Threads 1,215,832
Members 463,433
Posts 28,561,543