CCM inafeli inaporuhusu wakuu wa mikoa na wilaya kugombea ubunge kwenye chaguzi ndogo

J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
20,269
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
20,269 2,000
Mkuu wa mkoa na wilaya ni mtu aliyeaminiwa na Rais kuwa msaidizi wake mkuu katika eneo husika na hayupo pale kama darajani akichungulia fursa katika mihimili mingine.

RC wa Iringa mh Happi aliwahi kusema yeye ndiye rais wa mkoa akisimama maana yake ni kwamba mahali hapo amesimama Rais Magufuli.

Kinachonishangaza na ambacho sikielewi ni nini kipo juu zaidi kuaminiwa na Rais aliyeshinda kwa kura zaidi ya milioni 8 au kuaminiwa na wapiga wasiozidi elfu 10 jimboni?!!

Maendeleo hayana vyama!
 
H

hadidurejea

Member
Joined
Jun 19, 2019
Messages
63
Points
125
H

hadidurejea

Member
Joined Jun 19, 2019
63 125
Na ndio huwa wanasimamia Ulinzi na usalama nyakati za Chaguzi
 
omtiti

omtiti

Senior Member
Joined
Jun 19, 2019
Messages
153
Points
250
omtiti

omtiti

Senior Member
Joined Jun 19, 2019
153 250
Mkuu wa mkoa na wilaya ni mtu aliyeaminiwa na Rais kuwa msaidizi wake mkuu katika eneo husika na hayupo pale kama darajani akichungulia fursa katika mihimili mingine.

RC wa Iringa mh Happi aliwahi kusema yeye ndiye rais wa mkoa akisimama maana yake ni kwamba mahali hapo amesimama Rais Magufuli.

Kinachonishangaza na ambacho sikielewi ni nini kipo juu zaidi kuaminiwa na Rais aliyeshinda kwa kura zaidi ya milioni 8 au kuaminiwa na wapiga wasiozidi elfu 10 jimboni?!!

Maendeleo hayana vyama!
Pointless
 
Ulimbo

Ulimbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
1,707
Points
2,000
Ulimbo

Ulimbo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
1,707 2,000
Hawa wateule wa Rais wamekuw na tabia ya kutumia nafasi zao kujiwekea nafasi ya kugombea ubunge.

Makonda, Gambo, Mnyeti na Happi wote wnwtwka ubunge.
NB:
silaa iliyobakia yaccm ni hiyo tu.
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
20,269
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
20,269 2,000
Nilishawahi kusikia kwamba wateule hawaruhusiwi kugombea nafasi yeyote ndani ya chama. Sasa hii sijui imekaaje?
Inashangaza kwa kweli!
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
20,269
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
20,269 2,000
Hawa wateule wa Rais wamekuw na tabia ya kutumia nafasi zao kujiwekea nafasi ya kugombea ubunge.

Makonda, Gambo, Mnyeti na Happi wote wnwtwka ubunge.
NB:
silaa iliyobakia yaccm ni hiyo tu.
Makonda - Kigamboni, Gambo - Ilala na Happi - Ubungo kiukweli Dar itabadilika!
 
GeoMex

GeoMex

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2014
Messages
2,158
Points
2,000
GeoMex

GeoMex

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2014
2,158 2,000
Basi ukiona hivyo ujue kule Bungeni kuna kitu kinono zaidi ya vile vikao anavyokaa na OCD,DSO,Mshauri wa Mgambo na kuchoma mashamba ya bangi tu kule wilayani
 
andjul

andjul

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
14,937
Points
2,000
andjul

andjul

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2013
14,937 2,000
Hii nchi ukifikiria sana unawezajinyonga bila sababu
Mkuu,sababu ya kujinyonga itakuwa ni hiyo ya 'kuifikiria sana nchi yako'
Tusifike huko,uhai wetu una thamani kubwa kuliko hizo porojo za wanasiasa.
 
WAKO WAPI WATU WAKO

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2017
Messages
1,132
Points
2,000
WAKO WAPI WATU WAKO

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2017
1,132 2,000
Mkuu wa mkoa na wilaya ni mtu aliyeaminiwa na Rais kuwa msaidizi wake mkuu katika eneo husika na hayupo pale kama darajani akichungulia fursa katika mihimili mingine.

RC wa Iringa mh Happi aliwahi kusema yeye ndiye rais wa mkoa akisimama maana yake ni kwamba mahali hapo amesimama Rais Magufuli.

Kinachonishangaza na ambacho sikielewi ni nini kipo juu zaidi kuaminiwa na Rais aliyeshinda kwa kura zaidi ya milioni 8 au kuaminiwa na wapiga wasiozidi elfu 10 jimboni?!!

Maendeleo hayana vyama!
Ni utaratibu ktk CCM hakuna jipya.... Usijifanye hujui...
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
34,906
Points
2,000
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
34,906 2,000
CCM inajimaliza yenyewe!!
 
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
2,900
Points
2,000
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2019
2,900 2,000
Awamu ya washamba na malimbukeni INA mambo ya ajabu sana .
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
20,575
Points
2,000
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
20,575 2,000
Makonda - Kigamboni, Gambo - Ilala na Happi - Ubungo kiukweli Dar itabadilika!
Kinachowafanya wagombea ubunge ni kwakuwa wameshajua rais kafanikiwa kuweka mkono wa kuchezea box la kura, hivyo wana uhakika wa kutangazwa washindi no matter what. Iwapo kungekuwa na ushindani wa kweli wasingethubutu.
 
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2015
Messages
4,374
Points
2,000
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2015
4,374 2,000
Rc na DC Vs Ubunge nani anaekuja goodtime? Ndiyo waafrica wengi tunacho kiwaza badala ya kuleta maendeleo kwa wananchi.....
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,965
Points
2,000
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,965 2,000
tuna tatizo kubwa la kiuongozi katika nchi yetu, ndiyo maana tunasema tunahitaji katiba mpya...!! Mkuu wa Willaya ama Mkoa anapokuwa dawa kindakindaki wa chama unapata picha gani hapo?
 

Forum statistics

Threads 1,316,455
Members 505,652
Posts 31,890,972
Top