CCM inaamini watapoteza viti 28 tu Bara - vinazidi ina maana gani?

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,905
Likes
8,141
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,905 8,141 280

Akionesha kana kwamba anaheshimu Tume ya Uchaguzi lakini si kweli, Kinana ameamua kutangaza final tally ya kura za UBunge na kuonesha kuwa kwenye tathmini yao wao walikuwa wanatarajia wapinzani watashinda majimbo 28 bara lakini sasa wameshinda majimbo 29. Sielewi kwanini amefanya hivyo wakati hata nusu ya majimbo yote kura hazijatangazwa?

Kama CCM wanaamini wanaweza kutoa matangazo yao ya kuhitimisha kura za Ubunge, Chadema nao waanze kutoa matokeo ya Urais kwa kutangaza maeneo ambayo wanajua kuwa wamefanya vizuri.
 
Last edited by a moderator:
MWANA WA UFALME

MWANA WA UFALME

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2010
Messages
578
Likes
0
Points
0
MWANA WA UFALME

MWANA WA UFALME

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2010
578 0 0
Kampeni zimeshaisha. Huyu bwana asubiri matoke na hana mamlaka ya kusema anachosema wakati bado matokeo yote hayajatangazwa. Propaganda machine hiyo. Hizi ndizo zile chakachua akili then fuata kuchakachua matokeo.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,812
Likes
32,100
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,812 32,100 280
Jambo hilo alifanye Baregu tena haraka sana.
 
S

Selemani

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2006
Messages
876
Likes
13
Points
35
S

Selemani

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2006
876 13 35

Akionesha kana kwamba anaheshimu Tume ya Uchaguzi lakini si kweli, Kinana ameamua kutangaza final tally ya kura za UBunge na kuonesha kuwa kwenye tathmini yao wao walikuwa wanatarajia wapinzani watashinda majimbo 28 bara lakini sasa wameshinda majimbo 29. Sielewi kwanini amefanya hivyo wakati hata nusu ya majimbo yote kura hazijatangazwa?

Kama CCM wanaamini wanaweza kutoa matangazo yao ya kuhitimisha kura za Ubunge, Chadema nao waanze kutoa matokeo ya Urais kwa kutangaza maeneo ambayo wanajua kuwa wamefanya vizuri.
Mwekeni Beregu TBC nae atangaze. Its a free country. I believe Kinana is projecting their internal polling and projections. Usilalamike kwenye message board, hamjakatazwa kwenda AGAPE FM or whatever else you got going on kutangaza matokeo yenu.
 
Last edited by a moderator:
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,914
Likes
1,174
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,914 1,174 280
CCM wanadata zote ingawaje hazijatangazwa. NEC wanawapotezea muda watanzania tuu
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,557
Likes
7,455
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,557 7,455 280

Akionesha kana kwamba anaheshimu Tume ya Uchaguzi lakini si kweli, Kinana ameamua kutangaza final tally ya kura za UBunge na kuonesha kuwa kwenye tathmini yao wao walikuwa wanatarajia wapinzani watashinda majimbo 28 bara lakini sasa wameshinda majimbo 29. Sielewi kwanini amefanya hivyo wakati hata nusu ya majimbo yote kura hazijatangazwa?

Kama CCM wanaamini wanaweza kutoa matangazo yao ya kuhitimisha kura za Ubunge, Chadema nao waanze kutoa matokeo ya Urais kwa kutangaza maeneo ambayo wanajua kuwa wamefanya vizuri.
Hilo la kuseam tume ya uchaguzi kalianza JK pale kwenye Mdahalo wake alipoulizwa swala la wizi wakura
kwa raisi au mtu mstaharabu angejibu tu hilo sio lake kulisemea bali ni la watu wa tume ya uchaguzi, lakini badala yake yeye alianza kuisemea tume ya uchaguzi na kujaribu kutuelezea wananchi jinsi kura zilivyo safe, Kinana anafata kwenye mkondo uleule wa JK, Riz1 na wengineo wa CCM
 
Last edited by a moderator:
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2009
Messages
1,412
Likes
21
Points
135
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2009
1,412 21 135
Hana ruhusa ya kutangaza matokeo fisadi huyu. Inaabidi aatiwe mbaroni haraka
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Mwekeni Beregu TBC nae atangaze. Its a free country. I believe Kinana is projecting their internal polling and projections. Usilalamike kwenye message board, hamjakatazwa kwenda AGAPE FM or whatever else you got going on kutangaza matokeo yenu.
E bana selemani una nyodo.... Agape FM? r u kidding me?
 
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
jamani mwacheni kinana ashadata sababu demu wao kapigwa chini uku jimbo la arusha mjini
sijui kama kinana atakanyaga uko kwao urusha kwa miaka mitano yote
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
50
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 50 145
Nimeshangazwa na hili jambo ina maana CCM ni NEC au vice versa.
 
S

Selemani

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2006
Messages
876
Likes
13
Points
35
S

Selemani

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2006
876 13 35
E bana selemani una nyodo.... Agape FM? r u kidding me?
You are right, nikiisoma tena post imekaa vibaya. No offense. But there is too much complaining in JF. Sasa a party strategist kaenda kwenye media ku-project the party's expectations. Watu wanalalamika, as if wao wamekatazwa. Its things like that.

Na wewe nae unamlinganisha JK na Bashir na Mugabe. That is over the top babu, do you really know what Bashir has done to South Sudanese? South Sudanese wamelosti for 23 years because of Bashir, halafu unamlinganisha JK na Bashir. Ushabiki gani sasa huu?
 
jambotemuv

jambotemuv

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
218
Likes
34
Points
45
jambotemuv

jambotemuv

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
218 34 45
Wapiga kura wako nje wakilazimisha tume itangaze matokeo. Huyu kayapata wapi haya anayotangaza kama vile tume ilishamaliza tangu juzii? Mamlaka ya kisheria ya kutoa tathmini na majumuisho kabla matokeo hayajatangazwa anaipataje? Hizi ni fujo za makusudi na zina mwisho japo siyo mzuri
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
23
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 23 135
nimeshangazwa na hili jambo ina maana ccm ni nec au vice versa.
nec original MIE KILICHONISHANGAZA NI KUHITIMISHA WAKATI BADO MAJIMBO MENGINE HAYAJATANGAZWA.....
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
50
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 50 0
aache unafiki huyu firauni wa kisomali.. Kama walijua upinzani utachukua majimbo hayo 28 kulikuwa na haja gani ya kusimamisha wagombea wao huko? Na kutumia fedha na muda wao bure? Adanganye wasomali wenzake kwenye mirungi huko, sio sisi.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
396
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 396 180
mwanakijiji.
hili tendo la kinana lina maana gani??? i hate the guy
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,701
Likes
205
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,701 205 160
Anaweza kuchukuliwa hatua gani?
 
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
380
Likes
3
Points
0
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
380 3 0
kama itakuwa ivyo alivyosema si ndio uchakachuaji wenyewe huo....
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,084
Likes
321
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,084 321 180
Mie simwelewi kabisaaa!!
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
You are right, nikiisoma tena post imekaa vibaya. No offense. But there is too much complaining in JF. Sasa a party strategist kaenda kwenye media ku-project the party's expectations. Watu wanalalamika, as if wao wamekatazwa. Its things like that.
Kwa hiyo unawashauri waende AGAPE TV na sio ITV au Channel 10

Na wewe nae unamlinganisha JK na Bashir na Mugabe. That is over the top babu, do you really know what Bashir has done to South Sudanese? South Sudanese wamelosti for 23 years because of Bashir, halafu unamlinganisha JK na Bashir. Ushabiki gani sasa huu?
Haya mabomu na risasi zinazorindima all over the country, vina tofauti gani na kinachoendelea Sudan?
 

Forum statistics

Threads 1,252,378
Members 482,105
Posts 29,806,214