CCM ina hazina kubwa ya viongozi, Rais Samia njia nyeupe hadi 2030

Countrywide

JF-Expert Member
Mar 2, 2015
7,936
2,000
Bila shaka wote tunaweza kukubali kuwa CCM ni chama kikongwe duniani na kilichokaa muda mrefu madarakani.

Haya yote hayafanyiki kwa bahati mbaya, Bali ni kutokana na hadhina kubwa ya viongozi ambayo imekuwa nayo.

Wengi wanasema watanzania hawajielewi ndio maana hadi sasa CCM inaendelea kutawala, huu si ukweli. Ukweli ni kuwa watanzania ni waelewa sana na wanajua wanachokitaka.

Ieleweke kuwa CCM kuendelea kutawala sio kwamba watafanya vizuri kila siku, la hasha bali watafaanya makosa na watayarekebisha haraka sana.

Natolea mfano hapa:

Ni nani alijua CCM watakuja na Raisi Kikwete?
Rais Kikwete kafanya mengi mazuri na hili nina amini hakuna atayepinga humu labda awe katumwa. Nchi ilifanya vizuri kila angle, hakika CCM waliweza kutuletea kiongozi Bora kabisa. Nasisitiza mapungufu hayakosekani.

Ni nani alijua CCM watakuja na Magufuli?
Hapa pia nadhani hakuna atayepinga labda awe katumwa, Magufuli kafanya makubwa sana nchini na imefanya vizuri kila angle. Nasisitiza mapungufu hayakosekani. Mungu amlaze mahala pema peponi.

Ni nani alijua CCM watakuja na Mama Samia?
Nadhani hapa kila mtu anashuhudia ambacho mama Samia anafanya, ukweli ni kuwa mama anaipeleka Tanzania kuwa nchi ya asali na maziwa.

Mama Samia anarekebisha makosa ya JK, anarekebisha ya Magufuli na kuendelea mbele zaidi, muda utasema. Kama utampinga huyu mama hakika wewe nichawi.

Nasisitiza Mama Samia nae ni binadamu kuna mapungufu yanaweza kujitokeza katika utawala wake ila sio sababu ya kuanza kumbeza hivyo ninashauri watu wote wamuunge mkono na hivyo sio sababu ya kuwa na uchaguzi wa ushindani 2025.

CCM ina viongozi wazuri na hili linathibitika kila anapoingia rais mpya.

Hakika kwa hili CCM inahitaji pongezi kubwa sana, kwa maana vyama vingi vya siasa duniani vimeshindwa kuwa na consistency ambayo CCM wanayo.

Screenshot_20210329-111904_1.jpg
 

peno hasegawa

JF-Expert Member
Feb 24, 2016
3,709
2,000
Bila shaka wote tunaweza kukubali kuwa CCM ni chama kikongwe duniani na kilichokaa muda mrefu madarakani, na kuweza kuzalisha umaskini mkubwa kwa wananchi wake.
 

Kiranga

JF-Expert Member
Jan 29, 2009
58,199
2,000
Baada ya Magufuli, kama tutaendelea hivi, inaonekana kichaa yeyote anaweza kuongoza Tanzania.

Hatuhitaji hazina.

Watu watamuogopa tu kwa sababu rais.

Na kama CCM imetupa Magufuli, inaweza kutupa maradhi yoyote, muda wowote.
 

Lord OSAGYEFO

JF-Expert Member
Feb 19, 2021
1,034
2,000
MAGUFULI hakuwa Kiongozi Sahihi kabisa kupata Kutokea Baba wa Taifa hakuwalea Watanzania kuja KUUANA, KUONEANA, KUFUNGANA
 

Countrywide

JF-Expert Member
Mar 2, 2015
7,936
2,000
Bila shaka wote tunaweza kukubali kuwa CCM ni chama kikongwe duniani na kilichokaa muda mrefu madarakani, na kuweza kuzalisha umaskini mkubwa kwa wananchi wake.
Umasikini wako unahusiana vipi na CCM? Unataka wakuwekee pesa mfukoni?
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
23,752
2,000
Kama ni Hazina ya madeni nitakubali, tunaambiwa sasa deni la taifa ni Trillion 71 na ushee. Kazi ipo.
 

Cannabis

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
4,090
2,000
Mama akituvusha salama Kwa nini 2025 tusiende na Bashiru ?
ni mzalendo na mnyenyekevu 🇹🇿🔰📗✅
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom