CCM imepoteza ushawishi wa makundi muhimu ya kijamii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM imepoteza ushawishi wa makundi muhimu ya kijamii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jingalao, Sep 2, 2012.

  1. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19,263
    Likes Received: 10,455
    Trophy Points: 280
    kwa maoni yangu chama changu kipenzi kinaendelea kupoteza ushawishi wa makundi muhimu kijamii.
    Ilianza kwa kugombana na wafanyakazi wote kwa kuwaita mbayuwayu,ikifuatia madaktari kwa kumteka na kumtesa Ulimboka,ikaendelea kwa kukwakurazana na walimu na kuamua kuwanyima kusimamia zoezi la sensa na baadaye imeingia kubaya kwa kufungia gazeti la mwanahalisi na kumuua mwandishi wa chanel ten.
    Ni hakika sasa ccm imefikia nyakati za mwisho.mwenye macho na ajionee,mwenye masikio...


    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  2. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19,263
    Likes Received: 10,455
    Trophy Points: 280
    hala hala tusije poteza udhibiti wa majeshi yetu!



    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  3. m

    markj JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,756
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    bora nchi ipinduliwe tujue moja tu!
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,126
    Likes Received: 1,705
    Trophy Points: 280
    And this marks the continuation of its downfall!!!!
     
  5. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2013
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19,263
    Likes Received: 10,455
    Trophy Points: 280
    naona matusi na udhalilishaji wa viongozi wa dini vimeanza.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  6. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2013
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 24,972
    Likes Received: 37,535
    Trophy Points: 280
    Na sasa inaanza kukorofishana na viongozi wa dini!

    Simmesikia majibu ya polisi kwa Pengo?

    Kwa waislamu pia hali si shwari.

    Tusubiri hatima yao.
     
  7. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2013
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,330
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mungu aepushie mbali
     
  8. mayuni

    mayuni JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2013
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 406
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    dont regret 4 what you plan 4
     
  9. M

    Mtarban JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2017
    Joined: Jan 14, 2015
    Messages: 3,163
    Likes Received: 3,469
    Trophy Points: 280
    haujakosea Mkuu
     
  10. Waterloo

    Waterloo JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2017
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,771
    Likes Received: 11,535
    Trophy Points: 280
    wakati kubwajinga alipokuwa mzima kichwani
     
  11. M

    Mtarban JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2017
    Joined: Jan 14, 2015
    Messages: 3,163
    Likes Received: 3,469
    Trophy Points: 280
    hahahahaha! umeona eee
     
  12. m

    mitigator JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2017
    Joined: Dec 28, 2014
    Messages: 1,115
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Jinga kabla halijawa jinga completely mana ujinga ni process, kipindi hicho alikua bado hajazawadiwa kacheo.Vijana wa pro Ccm kwa unafiki wanatisha kama shetani
     
  13. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 24,972
    Likes Received: 37,535
    Trophy Points: 280
    Hahaa anaumbuka!!
     
  14. PNC 1

    PNC 1 JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2017
    Joined: Feb 3, 2015
    Messages: 7,454
    Likes Received: 10,667
    Trophy Points: 280
    NIMECHEKA KWA DHARAU
    kweli kaisari haijawahi muacha jingalao salama
     
  15. M

    Martin George JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2017
    Joined: Jun 4, 2017
    Messages: 1,507
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    Wewe siyo jingalao ninayemjua fullstop!!
     
  16. M

    Mtarban JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2017
    Joined: Jan 14, 2015
    Messages: 3,163
    Likes Received: 3,469
    Trophy Points: 280
    hahahaha! kweli inachekesha kumuona kings lao naye akiwa na maoni ya namna hii
     
  17. Bome-e

    Bome-e JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2017
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 8,605
    Likes Received: 5,439
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaaa,vijana wa digital wameamua kukuzoom!!!!!!
     
  18. Frank Wanjiru

    Frank Wanjiru JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2017
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 5,512
    Likes Received: 5,132
    Trophy Points: 280
    Wakati kubwa Jinga akitumia kichwa kuwaza na sio masaburi kama kipindi hiki.

    Sent from my Vodafone Smart Tab 3G using JamiiForums mobile app
     
  19. Jonah

    Jonah JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2017
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 60
    Mwaka 2012 Itakua kuna mtu alitumia akaunti yake kupost mada hiyo sio yeye huyu wa 2017
     
  20. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2017
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 4,063
    Likes Received: 9,673
    Trophy Points: 280
    CC jingalao enzi hizo ukiwa na macho ya kuona na masikio ya kusikia...
     
Loading...