CCM IMEJIDHIIRISHA KATIKA HILI, sijui cdm, cuf, nccr, udp, sau, adc, chausta, tlp, ppt maendeleo n.k


Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
2,918
Likes
213
Points
160
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined Nov 17, 2011
2,918 213 160
Maendeleo ya Tanzania SI kama
mechi ya soka,inayotegemea
ufundi wa wachezaji 11 na Kocha.
Na tunapoona hatuendelei suluhu
ni kutimua kocha na kusajili
wachezaji wazuri(hata kama uzuri
wao haujathibitika kwenye ligi
hii).
Maendeleo ni vita ambayo ushindi
unategemea morali ya askari hasa
wa miguu ( infantry).
Makamander na majenerali na
kupanga mipango na kuwezesha.
Na tukishindwa ni tumeshindwa
sote ,na ni wajibu wa kujipanga
upya.
Maendeleo ya nchi hii hayatakuja
kwa itikadi ya kisiasa,ingawa ina
mchango,bali kwa juhudi za kila
mTanzania mmojammoja.
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,279
Likes
1,396
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,279 1,396 280
Mkuuu MWEA sijakuelewa kabisa ur content, enewei nadhani mind yangu haipo vizuri kabisa kwani hili lizee shibuda limeniharibia siku kabisa.

Jamani karibu kwa mjadala huo hapo juu mi ngoja nilale 2.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,698
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,698 280
Mkuu mbona umekuja kimafumbo zaidi funguka basi tukupate vizuri.
 
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
2,918
Likes
213
Points
160
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined Nov 17, 2011
2,918 213 160
Mkuuu MWEA sijakuelewa kabisa ur content, enewei nadhani mind yangu haipo vizuri kabisa kwani hili lizee shibuda limeniharibia siku kabisa.

Jamani karibu kwa mjadala huo hapo juu mi ngoja nilale 2.
Pole sana!
 
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
2,918
Likes
213
Points
160
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined Nov 17, 2011
2,918 213 160
Mkuu mbona umekuja kimafumbo zaidi funguka basi tukupate vizuri.
Hapana usipende kuirahishia akili yako yote. Rudia tena.
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,844
Likes
3,394
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,844 3,394 280
Maendeleo ya Tanzania SI kama
mechi ya soka,inayotegemea
ufundi wa wachezaji 11 na Kocha.
Na tunapoona hatuendelei suluhu
ni kutimua kocha na kusajili
wachezaji wazuri(hata kama uzuri
wao haujathibitika kwenye ligi
hii).
Maendeleo ni vita ambayo ushindi
unategemea morali ya askari hasa
wa miguu ( infantry).
Makamander na majenerali na
kupanga mipango na kuwezesha.
Na tukishindwa ni tumeshindwa
sote ,na ni wajibu wa kujipanga
upya.
Maendeleo ya nchi hii hayatakuja
kwa itikadi ya kisiasa,ingawa ina
mchango,bali kwa juhudi za kila
mTanzania mmojammoja.
Nnadhani unamaanisha wananchi Wa Tanzania wafanye kazi wasitegemee siasa(wanasiasa)ndio watakaowasaidia!?
 
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
2,918
Likes
213
Points
160
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined Nov 17, 2011
2,918 213 160
Nnadhani unamaanisha wananchi Wa Tanzania wafanye kazi wasitegemee siasa(wanasiasa)ndio watakaowasaidia!?
umejitahidi
 
K

kijiichake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
284
Likes
1
Points
33
Age
38
K

kijiichake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2010
284 1 33
Sina kitu leo.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
234
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 234 160
Sijajua hapo ccm imejipambanuaje
 
Noti mpya tz

Noti mpya tz

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
976
Likes
49
Points
45
Noti mpya tz

Noti mpya tz

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
976 49 45
Hawakwambii tu ukweli sijui wanakuogopa, yaani hueleweki ulichokiandika.
Heading na Contents ni mbingu na nchi... Lala bhana naona kiroba kimepanda juu.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,698
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,698 280
Kumbe tupo kwenye chumba cha mtihani.
 

Forum statistics

Threads 1,274,531
Members 490,721
Posts 30,515,469