CCM iliendaga na hawa mgwiji wawili wa siasa. Hivi Sasa CCM iko mochwari

JF Member

JF-Expert Member
Dec 14, 2014
4,454
2,000
Umeamua kujifurahisha.

CCM ile watu wanavaa jezi zao wakifika kwenye mkutano na kuvua wakimaliza mkutano?

Hakuna CCM iliyoendekeza rushwa, kujuaa na kupola mali kama hii.

Katibu anasafirisha pembe za ndovu kwenye meli afu unasema nini?

Hao walichofanikiwa na kumuweka JPM kuwa rais tu basi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom