CCM ilianza kuumba kwa ulimi tangia 2016 lakini wapinzani hawakuelewa. Maneno "Tanzania ya kijani"

Oct 24, 2020
38
125
Hili neno CCM YA KIJANI lilianza kutumika rasmi kwa mara ya kwanza baada ya uchaguzi wa 2015 wakati CCM ikishuhudia kichapo kikali kutoka upinzani ambacho hakijawai tokea tangia kuasisiwa kwa chama hicho.
Kwa mfano hapa Dar kati ya majimbo ya uchaguzi 10 CCM iliambulia jimbo 1 la Segerea tu halkadhalika na udiwani pia.

Ukiliangalia hili neno unaweza kugundua kuwa lilitumika kama uchungu lakini CCM ina siri pia katika sipiriti kwasababu ulimi unaumba. Unaweza jiuliza kwanini huko nyuma CCM haikulitumia hili neno CCM YA KIJANI mpaka baada ya kupata kichapo ndiyo ilianza kutumia neno hilo.

Tulianza kuona slogani mpya kila mkoa, kila wilaya, kila tarafa, kila kata, kila kijiji, kila mtaa, kila kitongoji na kila shina neno CCM ya KIJANI lilitumika kama tai.
Hivyo kuvunja nguvu upinzani ulikuwa mkakati ambao roho za kusababisha zilialikwa kusababisha swala hilo.

Hivyo wapinzani wa Tanzania wawe makini wanaposhindana na CCM kwani wenzao wanashirikisha na roho pia.
Huko nyuma CCM ilitumia KIDUMU CHA CHA MAPINDUZI na kinadumu, mimi najaribu kuwadadavulia wapinzani haya mambo ya kiroho na kama wanataka kufanya kweli waje kwangu na sadaka wataweza kuwa wapinzani kweli kwa sababu ni ngumu kushindana na mtu anayetumia silaha ya roho, wewe unakuja na mwili tupu lazima uumie.

Mtoto wa mchungaji.
 

Mudawote

JF-Expert Member
Jul 10, 2013
7,892
2,000
Hili neno CCM YA KIJANI lilianza kutumika rasmi kwa mara ya kwanza baada ya uchaguzi wa 2015 wakati CCM ikishuhudia kichapo kikali kutoka upinzani ambacho hakijawai tokea tangia kuasisiwa kwa chama hicho.
Kwa mfano hapa Dar kati ya majimbo ya uchaguzi 10 CCM iliambulia jimbo 1 la Segerea tu halkadhalika na udiwani pia.

Ukiliangalia hili neno unaweza kugundua kuwa lilitumika kama uchungu lakini CCM ina siri pia katika sipiriti kwasababu ulimi unaumba. Unaweza jiuliza kwanini huko nyuma CCM haikulitumia hili neno CCM YA KIJANI mpaka baada ya kupata kichapo ndiyo ilianza kutumia neno hilo.

Tulianza kuona slogani mpya kila mkoa, kila wilaya, kila tarafa, kila kata, kila kijiji, kila mtaa, kila kitongoji na kila shina neno CCM ya KIJANI lilitumika kama tai.
Hivyo kuvunja nguvu upinzani ulikuwa mkakati ambao roho za kusababisha zilialikwa kusababisha swala hilo.

Hivyo wapinzani wa Tanzania wawe makini wanaposhindana na CCM kwani wenzao wanashirikisha na roho pia.
Huko nyuma CCM ilitumia KIDUMU CHA CHA MAPINDUZI na kinadumu, mimi najaribu kuwadadavulia wapinzani haya mambo ya kiroho na kama wanataka kufanya kweli waje kwangu na sadaka wataweza kuwa wapinzani kweli kwa sababu ni ngumu kushindana na mtu anayetumia silaha ya roho, wewe unakuja na mwili tupu lazima uumie.

Mtoto wa mchungaji.
Kiumbe mbaya sana weye, usingewafunulia hawa makengeza
 

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
38,274
2,000
Hili neno CCM YA KIJANI lilianza kutumika rasmi kwa mara ya kwanza baada ya uchaguzi wa 2015 wakati CCM ikishuhudia kichapo kikali kutoka upinzani ambacho hakijawai tokea tangia kuasisiwa kwa chama hicho.
Kwa mfano hapa Dar kati ya majimbo ya uchaguzi 10 CCM iliambulia jimbo 1 la Segerea tu halkadhalika na udiwani pia.

Ukiliangalia hili neno unaweza kugundua kuwa lilitumika kama uchungu lakini CCM ina siri pia katika sipiriti kwasababu ulimi unaumba. Unaweza jiuliza kwanini huko nyuma CCM haikulitumia hili neno CCM YA KIJANI mpaka baada ya kupata kichapo ndiyo ilianza kutumia neno hilo.

Tulianza kuona slogani mpya kila mkoa, kila wilaya, kila tarafa, kila kata, kila kijiji, kila mtaa, kila kitongoji na kila shina neno CCM ya KIJANI lilitumika kama tai.
Hivyo kuvunja nguvu upinzani ulikuwa mkakati ambao roho za kusababisha zilialikwa kusababisha swala hilo.

Hivyo wapinzani wa Tanzania wawe makini wanaposhindana na CCM kwani wenzao wanashirikisha na roho pia.
Huko nyuma CCM ilitumia KIDUMU CHA CHA MAPINDUZI na kinadumu, mimi najaribu kuwadadavulia wapinzani haya mambo ya kiroho na kama wanataka kufanya kweli waje kwangu na sadaka wataweza kuwa wapinzani kweli kwa sababu ni ngumu kushindana na mtu anayetumia silaha ya roho, wewe unakuja na mwili tupu lazima uumie.

Mtoto wa mchungaji.

Hamna cha silaha ya roho zaidi ya matumizi mabaya ya madaraka ya urais. Chochote ambacho chenye nia ovu kupitia madaraka ya urais yanayotumika vibaya, kinawezekana kufanyika ndani ya nchi hii. Kama maneno huumba, mbona Tanzania ya viwanda haijafanikiwa?
 

Bila bila

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
12,339
2,000
Hili neno CCM YA KIJANI lilianza kutumika rasmi kwa mara ya kwanza baada ya uchaguzi wa 2015 wakati CCM ikishuhudia kichapo kikali kutoka upinzani ambacho hakijawai tokea tangia kuasisiwa kwa chama hicho.
Kwa mfano hapa Dar kati ya majimbo ya uchaguzi 10 CCM iliambulia jimbo 1 la Segerea tu halkadhalika na udiwani pia.

Ukiliangalia hili neno unaweza kugundua kuwa lilitumika kama uchungu lakini CCM ina siri pia katika sipiriti kwasababu ulimi unaumba. Unaweza jiuliza kwanini huko nyuma CCM haikulitumia hili neno CCM YA KIJANI mpaka baada ya kupata kichapo ndiyo ilianza kutumia neno hilo.

Tulianza kuona slogani mpya kila mkoa, kila wilaya, kila tarafa, kila kata, kila kijiji, kila mtaa, kila kitongoji na kila shina neno CCM ya KIJANI lilitumika kama tai.
Hivyo kuvunja nguvu upinzani ulikuwa mkakati ambao roho za kusababisha zilialikwa kusababisha swala hilo.

Hivyo wapinzani wa Tanzania wawe makini wanaposhindana na CCM kwani wenzao wanashirikisha na roho pia.
Huko nyuma CCM ilitumia KIDUMU CHA CHA MAPINDUZI na kinadumu, mimi najaribu kuwadadavulia wapinzani haya mambo ya kiroho na kama wanataka kufanya kweli waje kwangu na sadaka wataweza kuwa wapinzani kweli kwa sababu ni ngumu kushindana na mtu anayetumia silaha ya roho, wewe unakuja na mwili tupu lazima uumie.

Mtoto wa mchungaji.
Sijui kwa nini viongozi wengi wa dini wanazaa Mazuzu!!
 

Halaiser

JF-Expert Member
Apr 3, 2014
2,527
2,000
Mkuu Upinzani haujawahi kushindana na CCM bali Serikali. CCM imebaki jina tu.
 

citizensindevelopment18

JF-Expert Member
Apr 1, 2020
811
500
Hili neno CCM YA KIJANI lilianza kutumika rasmi kwa mara ya kwanza baada ya uchaguzi wa 2015 wakati CCM ikishuhudia kichapo kikali kutoka upinzani ambacho hakijawai tokea tangia kuasisiwa kwa chama hicho.
Kwa mfano hapa Dar kati ya majimbo ya uchaguzi 10 CCM iliambulia jimbo 1 la Segerea tu halkadhalika na udiwani pia.

Ukiliangalia hili neno unaweza kugundua kuwa lilitumika kama uchungu lakini CCM ina siri pia katika sipiriti kwasababu ulimi unaumba. Unaweza jiuliza kwanini huko nyuma CCM haikulitumia hili neno CCM YA KIJANI mpaka baada ya kupata kichapo ndiyo ilianza kutumia neno hilo.

Tulianza kuona slogani mpya kila mkoa, kila wilaya, kila tarafa, kila kata, kila kijiji, kila mtaa, kila kitongoji na kila shina neno CCM ya KIJANI lilitumika kama tai.
Hivyo kuvunja nguvu upinzani ulikuwa mkakati ambao roho za kusababisha zilialikwa kusababisha swala hilo.

Hivyo wapinzani wa Tanzania wawe makini wanaposhindana na CCM kwani wenzao wanashirikisha na roho pia.
Huko nyuma CCM ilitumia KIDUMU CHA CHA MAPINDUZI na kinadumu, mimi najaribu kuwadadavulia wapinzani haya mambo ya kiroho na kama wanataka kufanya kweli waje kwangu na sadaka wataweza kuwa wapinzani kweli kwa sababu ni ngumu kushindana na mtu anayetumia silaha ya roho, wewe unakuja na mwili tupu lazima uumie.

Mtoto wa mchungaji.
Umeeleweka. Kampeni ilikuwa inaitwa Kibaha ya kijani au kilimanjaro ya kijani. Kwanza unafanyika uhamasishaji na amsha amsha na halafu toa kadi za CCM na chukua za Chagadema eneo linabaki la kijani. Hapo watatangaza Morogoro ya kijani
 

The Boss

JF-Expert Member
Aug 18, 2009
41,774
2,000
Faida ya upinzani
Faida ya transparency
Faida ya checks and balances..

Hivi vyote chama kikongwe hakijui umuhimu wake?
Wao kushinda hata Kwa faulo ndo muhimu?
 

The Giantist

JF-Expert Member
Dec 12, 2018
214
225
sasa kama neno CCM YA KIJANI lilikuwa silaha ya kuwashindia upinzani, kwann tena mkaiba kura 'uchafuzi' mkuu wa mwaka jana 2020?!.
Waliokuaminisha kuwa uchaguzi haukuwa wa haki na huru, na kwamba kura ziliibiwa wanakuzumu tu kwa ulofa wako 🤣🤣🤣
 
May 23, 2018
31
125
Waliokuaminisha kuwa uchaguzi haukuwa wa haki na huru, na kwamba kura ziliibiwa wanakuzumu tu kwa ulofa wako
Zero analysis, mpango wowote lazima upite kwenye uhalisia wa mpango kazi wenyewe, Sasa ccm ya kijani kwa kuiba kura? ccm ya kijani kwa kutumia dola? ccm kijani kwa tume charles mahera? Kimsingi mpango wa ccm ya kijani ulikuwa wa kwenyee makaratasi tu, hakuna kilichotekelezwa.
 

King klax

JF-Expert Member
Jul 10, 2015
3,105
2,000
Katika kirusi kilinachosumbua Nchi hii ni hicho kirusi cha kijani,, na tusipo kipatia antibiotic kitaendelea kusumbua wananchi na Nchi kwa ujumla..
 

The Giantist

JF-Expert Member
Dec 12, 2018
214
225
Zero analysis, mpango wowote lazima upite kwenye uhalisia wa mpango kazi wenyewe, Sasa ccm ya kijani kwa kuiba kura? ccm ya kijani kwa kutumia dola? ccm kijani kwa tume charles mahera? Kimsingi mpango wa ccm ya kijani ulikuwa wa kwenyee makaratasi tu, hakuna kilichotekelezwa.
Ni sawa kusema zero analysis kwa sababu hata unayoyaeleza ni zero tu, kwa hiyo ni lazima analysis yake iwe ya namna sawa nayo. Hakuna jipya uliyoyasema katika hayo isipokuwa ni yaleyale yasemwayo na hao waliokukaririsha upuuzi, achana na ulofa jifunze kutumia akili zako binafsi.
 

pilipili--mbuzi

JF-Expert Member
Dec 2, 2020
774
1,000
Kwa nini usiwape hiyo roho bure,au wewe hiyo nguvu umeinunua?
Hili neno CCM YA KIJANI lilianza kutumika rasmi kwa mara ya kwanza baada ya uchaguzi wa 2015 wakati CCM ikishuhudia kichapo kikali kutoka upinzani ambacho hakijawai tokea tangia kuasisiwa kwa chama hicho.
Kwa mfano hapa Dar kati ya majimbo ya uchaguzi 10 CCM iliambulia jimbo 1 la Segerea tu halkadhalika na udiwani pia.

Ukiliangalia hili neno unaweza kugundua kuwa lilitumika kama uchungu lakini CCM ina siri pia katika sipiriti kwasababu ulimi unaumba. Unaweza jiuliza kwanini huko nyuma CCM haikulitumia hili neno CCM YA KIJANI mpaka baada ya kupata kichapo ndiyo ilianza kutumia neno hilo.

Tulianza kuona slogani mpya kila mkoa, kila wilaya, kila tarafa, kila kata, kila kijiji, kila mtaa, kila kitongoji na kila shina neno CCM ya KIJANI lilitumika kama tai.
Hivyo kuvunja nguvu upinzani ulikuwa mkakati ambao roho za kusababisha zilialikwa kusababisha swala hilo.

Hivyo wapinzani wa Tanzania wawe makini wanaposhindana na CCM kwani wenzao wanashirikisha na roho pia.
Huko nyuma CCM ilitumia KIDUMU CHA CHA MAPINDUZI na kinadumu, mimi najaribu kuwadadavulia wapinzani haya mambo ya kiroho na kama wanataka kufanya kweli waje kwangu na sadaka wataweza kuwa wapinzani kweli kwa sababu ni ngumu kushindana na mtu anayetumia silaha ya roho, wewe unakuja na mwili tupu lazima uumie.

Mtoto wa mchungaji.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom