CCM ikishidwa uchaguzi wa udiwani Arusha, katibu mkuu wa CCM atakuwa amechangia kushidwa


kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,857
Likes
862
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,857 862 280
Nikiwa mwanachama wa CCM na mfuatiliaji duru la kisiasa kwa miaka mingi sana. Kwa katibu mkuu wa CCM kutokwenda kuokoa jahazi la CCM Arusha imenistajabisha sana. Imenifanya niwakumbuke makatibu wetu wakuu walio pita kabla yake. Ukizingatia yeye ni mwana wa Arusha na kikubwa zaidi alisha wahi kuwa mbunge wa Arusha mjini. Kwa mantiki hiyo, yeye atakuwa anakubalika sana kuliko kiongozi yeyote wa CCM na makada katika mji wa Arusha
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
Anaogopa ile kashfa ya kuiba mashine za kufulia nguo pale Mount Meru hospital...

Pia anaogopa kivuli chake kwa haya mambo anayoyafanya
View attachment 97525
Kinana Strikes Again
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,857
Likes
862
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,857 862 280
Kinana kwa sasa hivi ana msaada wowote katika chama. Mwigulu ndie kisha kuwa katibu mkuu
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,511
Likes
34,299
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,511 34,299 280
Amedhibitisha kuwa yasemwayo na wengi kuhusu yeye ni ukweli na kuwa Arusha wanamfahamu hivyo anaoga kujitokeza hadharani kwa wanaomfahamu. Yeye mwache akatambe huko Rudewa na Njombe ambako pengine hawajui hata nini kinaendelea.
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,537
Likes
159
Points
160
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,537 159 160
Nikiwa mwanachama wa CCM na mfuatiliaji duru la kisiasa kwa miaka mingi sana. Kwa katibu mkuu wa CCM kutokwenda kuokoa jahazi la CCM Arusha imenistajabisha sana. Imenifanya niwakumbuke makatibu wetu wakuu walio pita kabla yake. Ukizingatia yeye ni mwana wa Arusha na kikubwa zaidi alisha wahi kuwa mbunge wa Arusha mjini. Kwa mantiki hiyo, yeye atakuwa anakubalika sana kuliko kiongozi yeyote wa CCM na makada katika mji wa Arusha
Nina wasiwasi kama kweli wewe ni mwana CCM. Hiyo avatar yako inakusuta vibaya sana.

Tiba
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Wewe unafikiri hata Kinana angekuja Arusha angefanya nini kinusuru CCM?

Katika hili ninamtetea Kinana.
Kinana ana akili afadhari kidogo kuliko makada wenzake kwa kuwa anajua CCM hapa Arusha ni lazima itashindwa tu, tena itashindwa vibaya sana, hivyo ni kupoteza muda, nguvu na rasilimali za CCM kupambana mahali ambapo watu wanaipenda sana CHADEMA kama mkombozi wao.
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,157
Likes
3,501
Points
280
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,157 3,501 280
Nina wasiwasi kama kweli wewe ni mwana CCM. Hiyo avatar yako inakusuta vibaya sana.

Tiba
Ha ha ha Tiba.. Mie mwenyewe nilivyoiona hiyo Avatar na id jina la jamaa ikabidi nicheke tu.. JF hakuishi vituko humu..
 
Last edited by a moderator:
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,165
Likes
17,773
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,165 17,773 280
Jina, Avatar na Content....mule mule

CC: zumbemkuu na MANI
Ha ha ha Tiba.. Mie mwenyewe nilivyoiona hiyo Avatar na id jina la jamaa ikabidi nicheke tu.. JF hakuishi vituko humu..
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,275,231
Members 490,947
Posts 30,536,314