Ccm igunga ni huruma baada ya kifo cha mtoto au ni huruma wakati wa uchaguzi.


MAGAMBA MATATU

MAGAMBA MATATU

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
617
Likes
221
Points
60
Age
33
MAGAMBA MATATU

MAGAMBA MATATU

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
617 221 60
HAPA CHINI NI MGOBEA WA UBUNGE WA CCM HUKO IBUNGA, HIVI NI KWELI NI HURUMA KWA KILA TATIZO LA MTANZANIA AU NI HURUMA WAKATI WA KUOMBA KURA?????








MGOMBEA WA CCM IGUNGA AANZA MBIO ZA UBUNGE KWA MKOSI......

3.jpg

MKURUGENZI wa Uchaguzi jimbo la Igunga Magayane Protace (kulia) akimkabidhi fomu za kuwania ubunge wa jimbo hilo, mgombea mteule wa CCM Dk. Dalally Kafumu , jana. Wengine ni Katibu wa CCM wilaya ya Igunga Neema Adamu na Msimamizi wa masuala ya uchaguzi wa CCM, Matson Chiz
2.jpg

MGOMBEA mteule wa CCM jimbo la Igunga Dk. Dalally Kafumu (kushoto) na Mratibu wa Uchaguzi wa CCM jimboni humo, Katibu wa NEC ya CCM, Uchumi na Fedha Mwigulu Nchemba wakiwa katika huzuni kwenye hospitali ya wilaya ya Igunga ambako walisaidia kupeleka mwili wa mtoto Peter Ezekiel ambaye alifariki papo hapo baada ya kugongwa na lori la mizigo katika barabara ya Igunga-Singida akijarbu kuvuka barabara akiwa na mamia ya wananchi wa jimbo hilo waliokuwa wakimsubiri Kafumu na msafara wake, jana. Kulia ni ndugu wa mtoto huo.
18888.jpg

MGOMBEA mteule wa CCM jimbo la Igunga Dk. Dalally Kafumu (kushoto) na Mratibu wa Uchaguzi wa CCM jimboni humo, Katibu wa NEC ya CCM, Uchumi na Fedha Mwigulu Nchemba wakimfariji Kulwa Mpina baada ya kufikisha kwenye chumba cha kuhifadhi maiti mwili wa mtoto Peter Ezekiel ambaye alifariki papo hapo baada ya kugongwa na lori la mizigo katika barabara ya Igunga-Singida akijarbu kuvuka barabara akiwa na mamia ya wananchi wa jimbo hilo waliokuwa wakimsubiri Kafumu na msafara wake, .


 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,374
Likes
187
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,374 187 160
nafikiri zaidi ni sense of guilty ndio inawapa wao tabu zaidi kwamba wao ndio wamesababisha kifo cha mtoto kwa sababu watoto
hawana vyama isipokuwa CCM siku zote imekuwa ikitumia watoto kama mtaji wao wa kisiasa. CCM walishaonywa siku nyingi
wawaache watoto wasome shule, wakati wa uchaguzi walifikia mahala pa kufunga shule za misingi ili watoto waende kwenye mikutano ya CCM ili waonekane wako wengi hasa wa shule za msingi. CCM iko guilty kwani hawasikii mtoto huyu alibidi awe shuleni au kwao anajisomea kama watoto wa Kafumu na mwigulu na siyo kwenye political rally ambazo haziwasaidii lolote. CCM kimekuwa kikisisitiza wanavyuo kutojiusisha nasiasa vyuoni whenever it is inconvenience to them. mpaka leo hii naona kimya kuhusiana na wahusika wa ajali kutochukuliwa hatuakuanzia dereva wa fuso la CCM lilomgonga mtoto na pia wahusika wote ndani ya CCM walio organize watu wabebwe kwenye fuso kinyume na sheria za usalama barabarani. CCM mkome kutumia innocent kids kama Peter Ezekiel Mungu amlaze pema peponi kama mitaji yenu ya kisiasa.
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
16
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 16 135
Pole kwa wafiwa!
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,077
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,077 280
RIP Peter Ezekiel. WanaIgunga fanyeji kweli muwe chanzo cha mabadiriko. Lakini Mmmmmmmmm!! Igunga?
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Poleni sana wafiwa!
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
4,871
Likes
4,274
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
4,871 4,274 280
Mnafiki hana haya
 
Khakha

Khakha

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
2,989
Likes
382
Points
180
Khakha

Khakha

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
2,989 382 180
HAPA CHINI NI MGOBEA WA UBUNGE WA CCM HUKO IBUNGA, HIVI NI KWELI NI HURUMA KWA KILA TATIZO LA MTANZANIA AU NI HURUMA WAKATI WA KUOMBA KURA?????








MGOMBEA WA CCM IGUNGA AANZA MBIO ZA UBUNGE KWA MKOSI......

3.jpg

MKURUGENZI wa Uchaguzi jimbo la Igunga Magayane Protace (kulia) akimkabidhi fomu za kuwania ubunge wa jimbo hilo, mgombea mteule wa CCM Dk. Dalally Kafumu , jana. Wengine ni Katibu wa CCM wilaya ya Igunga Neema Adamu na Msimamizi wa masuala ya uchaguzi wa CCM, Matson Chiz
2.jpg

MGOMBEA mteule wa CCM jimbo la Igunga Dk. Dalally Kafumu (kushoto) na Mratibu wa Uchaguzi wa CCM jimboni humo, Katibu wa NEC ya CCM, Uchumi na Fedha Mwigulu Nchemba wakiwa katika huzuni kwenye hospitali ya wilaya ya Igunga ambako walisaidia kupeleka mwili wa mtoto Peter Ezekiel ambaye alifariki papo hapo baada ya kugongwa na lori la mizigo katika barabara ya Igunga-Singida akijarbu kuvuka barabara akiwa na mamia ya wananchi wa jimbo hilo waliokuwa wakimsubiri Kafumu na msafara wake, jana. Kulia ni ndugu wa mtoto huo.
18888.jpg

MGOMBEA mteule wa CCM jimbo la Igunga Dk. Dalally Kafumu (kushoto) na Mratibu wa Uchaguzi wa CCM jimboni humo, Katibu wa NEC ya CCM, Uchumi na Fedha Mwigulu Nchemba wakimfariji Kulwa Mpina baada ya kufikisha kwenye chumba cha kuhifadhi maiti mwili wa mtoto Peter Ezekiel ambaye alifariki papo hapo baada ya kugongwa na lori la mizigo katika barabara ya Igunga-Singida akijarbu kuvuka barabara akiwa na mamia ya wananchi wa jimbo hilo waliokuwa wakimsubiri Kafumu na msafara wake, .



aah SIASA BWANA. CCM HURUMA HII WAKATI WA UCHAGUZI ITAWAPELEKA PABAYA. WANAIGUNGA WANAJUA KUWA HUO NI USANII TU.
 
L

Losemo

Senior Member
Joined
Mar 30, 2010
Messages
183
Likes
0
Points
0
L

Losemo

Senior Member
Joined Mar 30, 2010
183 0 0
Kafara zimeshaanza. Mungu atawalaani
 
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
Hii ni hatari sana, tayari CCM wamefanya tambiko lao.
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
6
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 6 0
nafikiri zaidi ni sense of guilty ndio inawapa wao tabu zaidi kwamba wao ndio wamesababisha kifo cha mtoto kwa sababu watoto
hawana vyama isipokuwa CCM siku zote imekuwa ikitumia watoto kama mtaji wao wa kisiasa. CCM walishaonywa siku nyingi
wawaache watoto wasome shule, wakati wa uchaguzi walifikia mahala pa kufunga shule za misingi ili watoto waende kwenye mikutano ya CCM ili waonekane wako wengi hasa wa shule za msingi. CCM iko guilty kwani hawasikii mtoto huyu alibidi awe shuleni au kwao anajisomea kama watoto wa Kafumu na mwigulu na siyo kwenye political rally ambazo haziwasaidii lolote. CCM kimekuwa kikisisitiza wanavyuo kutojiusisha nasiasa vyuoni whenever it is inconvenience to them. mpaka leo hii naona kimya kuhusiana na wahusika wa ajali kutochukuliwa hatuakuanzia dereva wa fuso la CCM lilomgonga mtoto na pia wahusika wote ndani ya CCM walio organize watu wabebwe kwenye fuso kinyume na sheria za usalama barabarani. CCM mkome kutumia innocent kids kama Peter Ezekiel Mungu amlaze pema peponi kama mitaji yenu ya kisiasa.
wakuu hebu tuwekeni sawa hapo. hivi ni gari la ccm limemgonga au lori la mizigo along the way from Igunga to singida? Naona mnatuchanganya hapa.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
13,901
Likes
4,312
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
13,901 4,312 280
Kungombea uongozi kupita CCM ni lazima uwe na roho kama ya paka mweusi.
 
Big One

Big One

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
760
Likes
1
Points
35
Big One

Big One

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
760 1 35
polen wafiwa mungu ametwaaa jina la bwana libalikiwe
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
25
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 25 135
Palitokea madaktari bingwa kutoka
nchi 3, CHINA, UJERUMANI na
TANZANIA. Wakawa wanajadili
mafanikio yaliyofanywa katika nchi
zao.<br /> MCHINA Akaanza, kwetu alizaliwa
mtoto hana mkono tukamwekea wa
bandia na sasa ni mpiganaji wa
karate.<br />
<br />
MJERUMANI Akasema hiyo kidogo kwetu alizaliwa msichana hana miguu
yote miwili tukamwekea ya bandia na
sasa ni mkimbiaji olimpiki na ana
medali 3 za dhahabu.<br />
<br />
MTANZANIA Akacheka sana akasema kwenu bado hamjafikia rekodi yetu,
sisi hapo BAGAMOYO alizaliwa mvulana
hana kichwa tukamwekea nazi na
sasa ni RAISI WA JAMHURI YA
MUUNGANO WA ......
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
14,488
Likes
7,047
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
14,488 7,047 280
HAPA CHINI NI MGOBEA WA UBUNGE WA CCM HUKO IBUNGA, HIVI NI KWELI NI HURUMA KWA KILA TATIZO LA MTANZANIA AU NI HURUMA WAKATI WA KUOMBA KURA?????








MGOMBEA WA CCM IGUNGA AANZA MBIO ZA UBUNGE KWA MKOSI......

3.jpg

MKURUGENZI wa Uchaguzi jimbo la Igunga Magayane Protace (kulia) akimkabidhi fomu za kuwania ubunge wa jimbo hilo, mgombea mteule wa CCM Dk. Dalally Kafumu , jana. Wengine ni Katibu wa CCM wilaya ya Igunga Neema Adamu na Msimamizi wa masuala ya uchaguzi wa CCM, Matson Chiz
2.jpg

MGOMBEA mteule wa CCM jimbo la Igunga Dk. Dalally Kafumu (kushoto) na Mratibu wa Uchaguzi wa CCM jimboni humo, Katibu wa NEC ya CCM, Uchumi na Fedha Mwigulu Nchemba wakiwa katika huzuni kwenye hospitali ya wilaya ya Igunga ambako walisaidia kupeleka mwili wa mtoto Peter Ezekiel ambaye alifariki papo hapo baada ya kugongwa na lori la mizigo katika barabara ya Igunga-Singida akijarbu kuvuka barabara akiwa na mamia ya wananchi wa jimbo hilo waliokuwa wakimsubiri Kafumu na msafara wake, jana. Kulia ni ndugu wa mtoto huo.
18888.jpg

MGOMBEA mteule wa CCM jimbo la Igunga Dk. Dalally Kafumu (kushoto) na Mratibu wa Uchaguzi wa CCM jimboni humo, Katibu wa NEC ya CCM, Uchumi na Fedha Mwigulu Nchemba wakimfariji Kulwa Mpina baada ya kufikisha kwenye chumba cha kuhifadhi maiti mwili wa mtoto Peter Ezekiel ambaye alifariki papo hapo baada ya kugongwa na lori la mizigo katika barabara ya Igunga-Singida akijarbu kuvuka barabara akiwa na mamia ya wananchi wa jimbo hilo waliokuwa wakimsubiri Kafumu na msafara wake, .










Wanga wakubwa nyie magamba mnajifanya mna masikitiko usoni kumbe rohoni mnachekelea kuwa kafara limekubalika.Fix sana nyie CCM na uroho wenu wa madaraka ndiyo kaburi lenu. ILAANIWE CCM MILELE NA MILELE
 
MAGAMBA MATATU

MAGAMBA MATATU

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
617
Likes
221
Points
60
Age
33
MAGAMBA MATATU

MAGAMBA MATATU

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
617 221 60
Palitokea madaktari bingwa kutokanchi 3, CHINA, UJERUMANI naTANZANIA. Wakawa wanajadilimafanikio yaliyofanywa katika nchizao.
MCHINA Akaanza, kwetu alizaliwamtoto hana mkono tukamwekea wabandia na sasa ni mpiganaji wakarate.

MJERUMANI Akasema hiyo kidogo kwetu alizaliwa msichana hana miguuyote miwili tukamwekea ya bandia nasasa ni mkimbiaji olimpiki na anamedali 3 za dhahabu.

MTANZANIA Akacheka sana akasema kwenu bado hamjafikia rekodi yetu,sisi hapo BAGAMOYO alizaliwa mvulanahana kichwa tukamwekea nazi nasasa ni RAISI WA JAMHURI YAMUUNGANO WA ......
Huo ndoo ukweli kwani ni nazi tena iliyokunwa tayari.
 
T

takeurabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2011
Messages
255
Likes
1
Points
0
T

takeurabu

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2011
255 1 0
Palitokea madaktari bingwa kutoka
nchi 3, CHINA, UJERUMANI na
TANZANIA. Wakawa wanajadili
mafanikio yaliyofanywa katika nchi
zao.<br /> MCHINA Akaanza, kwetu alizaliwa
mtoto hana mkono tukamwekea wa
bandia na sasa ni mpiganaji wa
karate.<br />
<br />
MJERUMANI Akasema hiyo kidogo kwetu alizaliwa msichana hana miguu
yote miwili tukamwekea ya bandia na
sasa ni mkimbiaji olimpiki na ana
medali 3 za dhahabu.<br />
<br />
MTANZANIA Akacheka sana akasema kwenu bado hamjafikia rekodi yetu,
sisi hapo BAGAMOYO alizaliwa mvulana
hana kichwa tukamwekea nazi na
sasa ni RAISI WA JAMHURI YA
MUUNGANO WA ......
huu ni uchochezi, dharau, kejeli, chuki na usongombwingo kwa rais wetu mpendwa jmk! unstahili ukamatwe na usweke ndani!!!
 
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
2,582
Likes
43
Points
0
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
2,582 43 0
Na amini sio wao waliouwa kama kawaida ya wanasiasa wetu kwa ushirikina!
 
K

Kibarua

Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
8
Likes
0
Points
0
K

Kibarua

Member
Joined Sep 1, 2011
8 0 0
Unafiki tu kuwatumia hao maskini kama mtaji wa kura mbona hawachangii wagonjwa wa moyo na magonjwa mengine wanotakiwa kupelekwa india kwa upasuaji na wanatangazwa kila siku
 

Forum statistics

Threads 1,215,854
Members 463,433
Posts 28,561,931