CCM hii imekaaje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM hii imekaaje?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nyambala, Oct 27, 2010.

  1. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    CCM walipoambiwa ni chma cha mafisadi waling'aka na kusema kwamba ufisadi ni wa mtu mmoja mmoja sio CCM yote. But the truth is wajumbe wa kamati kuu (kikao kikubwa kabisa cha chama) zaidi ya watano ni watuhumiwa wa ufisadi mkubwa. Hivyo ni halali kuita chma hicho ni cha mafisadi.

    Tuje CHADEMA, mauaji ya Maswa ambapo hakuwepo mjumbe yeyote wa kamati kuu ya chama, wala viongozi wa kitaifa wa chama na hata Mbunge mtarajiwa imethibitika hana hatia na hilo tayari JK na Bilal wameshatamka hadharani kwamba CHADEMA ni chama cha wauaji, niaje CCM mbona hamueleweki???????
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,700
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    mBONA WAMEKUBALI KUWA WAO NI MAFISADI KWANI UMEONA KWENYE KAMPENI ZA JK KUSEMA ATAKOMESHA UFISADI!??
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sawa sawa mkuu
     
  4. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
     
  5. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :smile-big::smile-big::smile-big: hajawahi kusema hilo mkuu, anajua akisema atazomewa.
     
Loading...