CCM hamkuona zaidi ya WANYIRAMBA? Nnauye, Chiligati na Mwingulu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM hamkuona zaidi ya WANYIRAMBA? Nnauye, Chiligati na Mwingulu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mr. Clean, Oct 30, 2011.

  1. M

    Mr. Clean Senior Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CHILIGATI, MNAUYE, MWIGULU wote wa palepale kwetu singida, je sisiemu nao wana ukanda ktk uongozi?
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Nadhani suala siyo ukabila bali uwezo wao binafsi katika utendaji kazi kichama na si vinginevyo.
     
  3. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,986
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    singida ni ya tatu kutoka mwisho kwenye umasikini!
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,586
    Likes Received: 2,916
    Trophy Points: 280
    CCM ni chama cha wanyiramba, tehe tehe tehe.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,519
    Likes Received: 2,440
    Trophy Points: 280
    Chama pekee chenye ukanda ni chadema.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,057
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    mabinti kutoka kabila hili ni wazinzi sana
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kumbavu zako.
    Chiligati mnyiramba wa wapi.
    OTIS.
     
  8. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,836
    Likes Received: 809
    Trophy Points: 280
    Na Tanzania ni ya ngapi kwa umaskini duniani? Ni ya Tatu toka mwisho
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,480
    Likes Received: 8,267
    Trophy Points: 280
    mbona mwigulu alikimbia na bikini alipofumaniwa kule igunga, hapo hujawatendea haki wadada wa kinyira.
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,695
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Mnyamwezi
     
  11. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,935
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Sio kweli angalia takwimu za GDP 2010 Singida ni ya mwisho ikiwa na GDP ya Billioni 500 na kitu hv
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,034
    Likes Received: 3,791
    Trophy Points: 280
    Haijalishi sehemu wanayotoka, kama wanaweza uongozi si mbaya..
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,034
    Likes Received: 3,791
    Trophy Points: 280
    Hapa Kigogo umepotoka. Kama ni umalaya karibu makabila yote wana tabia hizo..
     
  14. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Wanataka kusafisha nyota kwani nasikia kwa tanzania wanyiramba ndilo kabila pekee ambalo ukoo unahesabiwa kwa mama.
    Labda ccm itakuwa safi.
     
  15. M

    Mr. Clean Senior Member

    #15
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Hata iwe Mnyaturu wa Manyoni, kote ni Singida. kwani usemapo Mkoa wa Mbeya ni wawanyakusa, si wanyiha, wafipa, wandali wanamezwapo?

    Hapa naongelea Mkoa mmoja wa Singida kutoa voingozi wa juu wa chama watatu, ilahli kutusahau wahuku kusini mtwara, lindi, songea, rukwa and the like!
     
  16. 1

    19don JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    huyu tupo ndani (chiligati) ni mgogo nn
     
  17. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 4,371
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    He! Napelele nilidhani ni mmakonde. Pitia upya kumbukumbu.
     
  18. M

    Mr. Clean Senior Member

    #18
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Nape huko umakondeni alipewa kipoozeo cha uDC na mkuu wa kaya kupisha uchaguzi ulopita!
    kwani humwoni usoni mshombeshombe? kuna mmakonde asokuwa na ndonya!
     
Loading...