CCM hakuna demokrasia. Kama Mwenyekiti anakuwa na maamuzi kuzidi wajumbe majimboni haina maana ya kura za maoni majimboni. Mwenyekiti ana watu wake

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
29,141
2,000
Mkuu hebu subiri kwanza kidogo nimtafakari huyu mzee anaetaka kujaribu bahati yake kule alikopelekaga mboga!
EbGeE1BWsAMj2vq.jpg
 

ng'wanamangilingili

JF-Expert Member
Aug 22, 2015
2,227
2,000
Unaijua katiba ya ccm vema na madaraka ya kila kiongozi kikatiba? Nyie ndio mmejiandaa na rushwa na nyuchu za madaraka. Njooni nasisi #thecommonmwananchi tutawahudumia kwa kichinjio.
 

Nazgur

JF-Expert Member
Apr 19, 2020
2,579
2,000
Hangaikeni kwanza na chadema yenu, toka siku mwenyekiti alipochukua fomu wote mmekuwa baridi hata jina la Tundu lisu kimefutika kinywani mwenu.

Mpaka sasa hamjuini nani atapambana na Raisi magufuli. Mnategemea miujiza, yala maneno twende na tundu lisu mnaogopa kuyasema kwa sasa.
 

TsafuRD

JF-Expert Member
Sep 29, 2013
1,920
2,000
Return Of Undertaker,

Mbona vyama vyote vipo hivo. Demokrasia ni pamoja na kuhakikisha njia ulizotumia kupata hizo kura kama ni sahihi. Kwanini ikiwa kwa CCM mnashangaa. Mwaka 2015 CHADEMA -Mwenyekiti alimpitisha mgombea wa Urais mwenyewe na kundi lake dogo la wahuni tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom