• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

CCM haina daraja la kujivunia kupata mafanikio sehemu 1.

bendaki

bendaki

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
954
Points
250
bendaki

bendaki

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
954 250
Nilikutana na picha humu ktk jf wakionyesha barabara na madaraja kuonyesha mafanikio ya jk. Tanzania ni ya wakulima (90%) na wafanyakazi. Mafanikio lazima ya reflect ubora wa maisha kwa hawa watu. Mkulima anashudia barabara za lami juu ya kifo cha reli mkombozi wake. Akihoji atambiwa tunakusafirishia mizigo na wewe kwa magari ya wakubwa lazima barabara zikopewe ili magari ya dumu. Ili kuondoa ushindani reli lazima ife. Na mkopo mkulima lazima achangie kulipa. Ni wapi mkulima amesaidiwa kukuza mazao yake? Kupata mitaji hata kwa kukopa? Wasoko yameboreshwa? Wakulima hawakopwi? Nk. Je elimu kwa wakulima ipo? Kodi rukuki kwa wakulima inaendana na huduma kwa mkulima. Je kabla ya CCM mambo mbona yalikuwa mazuri. Hali imeharibika tufanye nn!
 

Forum statistics

Threads 1,403,378
Members 531,207
Posts 34,421,753
Top