CCM haifi tu kwa idadi ya wanachama kukimbia inakufa pia kiuweledi


J

Joblube

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2011
Messages
367
Likes
3
Points
35
Age
50
J

Joblube

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2011
367 3 35
Kwa wafuatiliaji wazuri wa JF watakubaliana na kuwa katika mtandao wetu huu pendwa hasa katika masuala ya siasa, wengi wetu tukiona ID ya mtu hata kabla ya kuangalia alichoandika uanajua moja kwa moja huyu ni mpenzi wa chama gani kati ya CCM na CHADEMA. Katika uchunguzi wangu nimegundua wapenzi wengi wa CCM humu hawapo Consistency (hawana kumbukumbu) wa wanayochangia kwenye mada zao mara nyingi hujichanganya kati ya yale waliondika kabla na michango yao ya mbeleni, mfano vijana wengi wa Lumumba nyuzi zao za nyuma waliaandika sana CHADEMA kuwa haina ubavu wa kumfukuza Zitto, cha kushangaza watu walewale badala kusimamia haja hiyo wamesahau kusimamia hoja yao kama vile hawajawahi kuandika hivyo. Hi ni tofauti na wapenzi wa CHADEMA ambao wanakumbukumbu na mada zao kabla na baada hazipingani. Wapenzi wengi humu wa CHADEMA wako analytical wanaongoza kwa mada za kufikirisha tofauti na mahasimu wao mada zao nyingi utasikia chama cha wachaga, mzinzi, aliiba sadaka, hana elimu. Kwa msingi huu usipate tabu kujua ni chama gani kinakufa tazama michango ya wapenzi wao hapa hapa JF.
 
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,270
Likes
6
Points
135
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,270 6 135
Mwana Kijiji nilikuwa siku zote sijakuelewa , nimeamini wewe kweli ni "Great Thinker" Inafurahisha mtu unapoweza kuongea ukweli daima
 
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
9,634
Likes
4,230
Points
280
Age
53
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
9,634 4,230 280
Kiuwedi CCM ilisha kufa zamani ndiyo maana inakimbiwa na watu.Ndiyo maana imeunda serekali mbovu ambayo haina uwezo wa kuwatumikia wananchi ipasavyo mpaka wao wenyewe wameanza kuishambulia baada ya wananchi kuwashitukia.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,111
Likes
17,677
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,111 17,677 280
Kweli wewe ni Great Thinker, Mada ya jana ya Mbowe ilikua too low kwa Magamba kujazana na kushadadia as ifi walimshikia Mbowe wakati anamlala huyo Mukya, huu ni upuuzi mkubwa sana kwa CCM
 
J

Joblube

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2011
Messages
367
Likes
3
Points
35
Age
50
J

Joblube

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2011
367 3 35
Magamba inatakiwa mupelekwe kwa TB Joshua mukafanyiwe maombi ili pepo wachafu waliojaa vichwani mwenu wawatoke.Ni CHADEMA gani ambayo unasema ifikapo mwaka 2015 itasambaratika kabisa?mbona mumesha sema kuwa CHADEMA haitafika mwaka 2015 itakuwa imesha kufa?au kuna CHADEMA nyingine zaidi ya hii.
 
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,382
Likes
43
Points
135
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,382 43 135
CCM imeshakufa, bado mazishi.
 
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
6,903
Likes
359
Points
180
Age
34
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2012
6,903 359 180
Chama cha MIZIGO mbona kilishakufa zamani? walivyoacha tu kutekeleza ilani yao kwa kuwaletea watz maisha bora na badala yake kuanza kudili na CDM nikajua tayari chama cha zamani kwishinei! BURIANI MIZIGO.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
ccm ipo inaendelea kuwepo na itakuwepo saaaaaaaaana. haina mpinzani. hutaki unaacha
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
ccm hakunaaaaga!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Chama cha MIZIGO mbona kilishakufa zamani? walivyoacha tu kutekeleza ilani yao kwa kuwaletea watz maisha bora na badala yake kuanza kudili na CDM nikajua tayari chama cha zamani kwishinei! BURIANI MIZIGO.
acheni kunywa gongo nyie.
 
E

esterjohn

Senior Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
150
Likes
15
Points
35
Age
33
E

esterjohn

Senior Member
Joined Dec 6, 2012
150 15 35
ccm ilishazungushiwa pazia la kijani. Bado kuzikwa
 

Forum statistics

Threads 1,274,090
Members 490,586
Posts 30,500,708