CCM Dar watangaza maandamano na kuahirisha ndani ya dakika 5


SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,434
Likes
507
Points
280
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,434 507 280
Wadau nini kimetokea kwa CCM mkoa wa Dar es Salaam kutangaza maandamano na kuahirisha ndani ya dakika tano?. Kiufupi katika siku chache ambazo nimeangalia Channel Ten taarifa ya habari nimekutana na kioja. katibu wa CCM Mkoa wa Dar Bw. Kilumbe Ng'enda ameonekana akitangaza maandamano ya wana CCM wa Dar kulaani kile alichokiita kudhalilishwa kwa M/kiti wa CCM na wabunge wa Chadema. Wakati nikiwa na hasira kwamba kumbe na chadema nao wangeandaa maandamano kupinga uchakachuaji wa NEC ghafla msomaji wa habari akaja na Breaking News kwamba maandamano hayo yameahirishwa hadi wakati mwingine. Nini kimetokea? Tafakari

SOURCE CHANNEL TEN NEWS at 1900 HRS TODAY 20th Nov 2010
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
103
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 103 160
Nadhani watu wanaofikiria kwa kutumia ubongo, wametambua madhara ya hayo maandamano. Ninaamini kwamba kundi kubwa sana la watanzania linaunga mkono kile kilichofanywa na wabunge wa chadema. Kitendo cha CCM kuandamana kupinga hilo kingeamsha hasira miongoni mwa mashabiki wa chadema ambazo zingesababisha uvunjifu wa amani. Nadhani watu wenye akili timamu watakuwa wamewashauri CCM wasifanye utoto huo.
 
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
1,260
Likes
5
Points
135
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
1,260 5 135
Wangewasha moto mkubwa sana , ambapo kuuzima ingekuwa balaa, yaani kiufupi SISI CHADEMA tungeandamana NCHI NZIMA, na hapo ndo ingekuwa MSHIKEMSHIKE
 
Mongoiwe

Mongoiwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
522
Likes
101
Points
60
Mongoiwe

Mongoiwe

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
522 101 60
Ukiona hivyo ujue kuwa kuna mtu kawanong'oneza :gossip:jambo CCM
 
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
401
Likes
3
Points
35
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2010
401 3 35
walikurupuka tu hawa ndio wale wale wanaojipendekeza kwa ajili ya vyeo tu
 
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,481
Likes
416
Points
180
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,481 416 180
Nasikia yamehairishwa kwa kuwa malori ya kubeba watu na kuwaleta Dar bado hayajakubaliana mshiko. Kwa hiyo ccm bado wanatafuta malori ya kubeba wajingajinga ili waonekane kuwa ni wengi kwenye maandamano.
 
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
1,520
Likes
46
Points
145
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
1,520 46 145
Waandamane tu "Wakione cha Mtema Kuni"
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,434
Likes
507
Points
280
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,434 507 280
du nilikuwa nimeshaanda panga langu wakipita tu mimi na wao. mimi sina mabomu ya machozi bali jambia, shuwaini
Haki ya Mzungu hasira zingine zinanifanya nicheke huku machozi yananitoka. I don't get a photo kwa kweli. Mungu aepushie mbali
 
M

mbolea

New Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
3
Likes
0
Points
0
M

mbolea

New Member
Joined Nov 19, 2010
3 0 0
Kama CCM wanafikiri M/kiti wao amedhalilishwa? Basi wafanye uamuzi kama aliosema mtu wao jana. Hakika we are tired, nini maana ya democrasia?

The message is sent, then majukumu mengine yataendelea.

KAMA MPO SERIOUS WAFUKUZENI WABUNGE WA CHADEMA BUNGENI THEN MKUBALI KUPOKEA MATAKACHOKUWA MMEPANDA.
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
13
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 13 0
Wadau nini kimetokea kwa CCM mkoa wa Dar es Salaam kutangaza maandamano na kuahirisha ndani ya dakika tano?. Kiufupi katika siku chache ambazo nimeangalia Channel Ten taarifa ya habari nimekutana na kioja. katibu wa CCM Mkoa wa Dar Bw. Kilumbe Ng'enda ameonekana akitangaza maandamano ya wana CCM wa Dar kulaani kile alichokiita kudhalilishwa kwa M/kiti wa CCM na wabunge wa Chadema. Wakati nikiwa na hasira kwamba kumbe na chadema nao wangeandaa maandamano kupinga uchakachuaji wa NEC ghafla msomaji wa habari akaja na Breaking News kwamba maandamano hayo yameahirishwa hadi wakati mwingine. Nini kimetokea? Tafakari

SOURCE CHANNEL TEN NEWS at 1900 HRS TODAY 20th Nov 2010
Hivi CCM wanatambua kuwa hawana miji Dar penyewe wako nusu nusu, wakianzisha Dar watapokelewa na maadamano ya Chadema Arusha kabla hayajaenda Mbeya na Moshi mjini na kuishia Musoma na Mwanza watayaweza? Halafu watakumbushia kura moja ya Shinyanga nafikiri patakuwa hapatoshi, ndiyo maana CCM wachache wenye busara zao wameona hayalipi.
 
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,719
Likes
216
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,719 216 160
Ooh tumeimarisha demokrasia kwa sasa watz wana uhuru za kuongea na kutoa maoni yao. Kama hiyo ni kweli ni wazi demokrasia hiyo itakuwa imeletwa na serikali ya CCM ikishirikiana na wadau wengine. Iweje sasa wabunge wa CDM kufanya kitendo cha kidemokrasia iwe nongwa?

Tumeshamskia Chiligati akichemka (nafikiri kuonyesha yupo hasa kipindi hiki cha mgawo wa vyeo). CCM pia heka heka. Jamani wana CCM Raisi JK amesema serikali yake imeimarisha demokrasia nchini. Wana CCM na wengine mnaopata tabu kuelewa kitendo cha wabunge wa CDM kutoka nje ya mkutano ni njia moja ya haki kabisa ya kujieleza. Get it
 
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,810
Likes
31
Points
145
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,810 31 145
na waandamane, kwa hasra sis CDM tuingegoma kula sku mbili mfululzo... Kuonesha Rais wao hatumtambui!
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,619
Likes
22,400
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,619 22,400 280
Jamani nani tena kawastua CCM naona polisi imeanza kuwaonea naomba waingie mitaani tuchukulie advantage ya maandamano yao. Heko Chadema kwa kucheza karata zenu vizuri maana CCM hawalali.
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,920
Likes
511
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,920 511 280
Hivi CCM wanatambua kuwa hawana miji Dar penyewe wako nusu nusu, wakianzisha Dar watapokelewa na maadamano ya Chadema Arusha kabla hayajaenda Mbeya na Moshi mjini na kuishia Musoma na Mwanza watayaweza? Halafu watakumbushia kura moja ya Shinyanga nafikiri patakuwa hapatoshi, ndiyo maana CCM wachache wenye busara zao wameona hayalipi.
I Salute u mkuu,

Hii umeiweka vizuri, unajua hawa jamaa wanasahau kuwa hawana miji/majiji tena. Hii kitu bado haijakaa sawa akilini mwao ndio maana wanakimbilia kutoa maagizo ya mwaka 47, naona kuna muungwana mmoja amewastua kuwa wao si watu wa mujini tena...:teeth:
 
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
1,520
Likes
46
Points
145
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
1,520 46 145
Jamani CCM ingieni bana mtaani muandamane enh! Aiih nyiee, msighairi CCM andamaneni nasi tuandamane...
 
G

GOMA

Member
Joined
Dec 5, 2007
Messages
35
Likes
0
Points
13
G

GOMA

Member
Joined Dec 5, 2007
35 0 13
TANZANIA KAZI IPO, sikuwahi kushuhudia maandamano ya kupinga mafisadi, maandamano ya kudai MUAFAKA wa RICHMOND lakini leo hii watu wa CCM wanataka kufanya maandamano, jamani KUWENI SERIOUS KIDOGO.
 
M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,379
Likes
6
Points
0
M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,379 6 0
Kuna watu hawaelewi uchaguzi 2010 ulikorogwa na ccm? Nchi imetumia hela nyingi kwenye uchaguzi ili taifa lipate viongozi kulingana na matakwa ya wananchi. Wahuni wachache wameteka nyara matakwa ya wananchi na kupandikiza viongozi wasiochaguliwa. Mabillion ya pesa za uchaguzi zimepotea bure, sasa wahuni wakishilikiana na mafisadi wataendelea kutawala na kudidimiza maendeleo ya nchi. Hivi kweli mtu anaweza kuandamana ili kuunga mkono huu ufilauni? Huu ni wakati ambao watanzania wote inabidi watafute ukweli badala ya kuja na hisia za kiushaabiki. Tutafute ukweli juu ya madai ya wizi wa kura na namna ya kuzuia matatizo kama haya katika chaguzi zifuatazo. ONLY the truth shall set Tanzania free!
 
G

gomezirichard

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
71
Likes
1
Points
0
G

gomezirichard

Member
Joined Nov 2, 2010
71 1 0
Namshangaa Chiligati na kudai eti wanaweza kupiga kura eti kwasababu wapo wengi Mbowe ameshawajibu kuwa hawana Haki Kisheria na hawana mamlaka hiyo ivi wanafikiri CHADEMA wanakurupuka kama wao, na watakua wa kwanza kupiga kura katiba ibadilishwe

Mzee Gomezi
 
G

gomezirichard

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
71
Likes
1
Points
0
G

gomezirichard

Member
Joined Nov 2, 2010
71 1 0
Hayo maandamano wanakurupuka thubutu jaribuni muone na ole wenu katiba ibadilishwe hamrudi tena 2015 lazima ile kwenu

Mzee Gomezi
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,160
Likes
2,282
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,160 2,282 280
just stup*d.. wanaacha kuandamana mifumuko ya bei wanaandamana ujinga.
halafu wakishaandamana ndo inakuwaje?
 

Forum statistics

Threads 1,235,139
Members 474,353
Posts 29,213,115