CCM damu lakini kura yangu CHADEMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM damu lakini kura yangu CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by amba.nkya, Oct 12, 2010.

  1. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 419
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    WanaJF, ningependa kubainisha wazi kuwa nimekuwa mwanachama wa CCM lakini nimeamua kwa hiari yangu kabisa kutumia haki yangu ya kikatiba kumpigia kura Dr Slaa (Urais) na Bw Mnyika (Ubunge). Nimeamua hivyo kwasababu za makusudi kutokana na ukweli kwamba CHADEMA kwa ujumla wameonyesha nia ya dhati kuleta maendeleo na kujali maslahi ya mnyonge. Ingawa kura ni siri yangu lakini ukweli na msimamo wangu ndio huo na Mungu atanihukumu kama nitafanya tofauti siku ya 31/10/10. MUNGU ibariki Tanzania.
     
  2. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,453
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    Waambie na marafiki, ndugu na jamaa wanakuzunguka wasikose kupiga kura na kura zote CHADEMA!!!
     
  3. J

    Jafar JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tangazeni neno hilo kwa watu wooote Tanzania
     
  4. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 419
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kiraka, marafiki, ndugu na jamaa wote nimewaambia na ninaendelea kuwahamasisha waichague CHADEMA, nashukuru wapo pamoja nami. Mungu ibariki TZ.
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,563
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    japo ni siri yangu lakini kwa maslai ya taifa ni vyema kutangaza hadharani jamni kura zetu zote kwa slaa na madiwani na wabunge wote wa chadema ukikosa wa chadema mpe yeyote wa upinzani
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,015
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    hata mimi inatambulika wazi kuwa ntampigia DR SLAA pamoja na MNYIKA, tupo pamoja amba
     
  7. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,273
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Mimi kura yangu kwa DR SLAA na Halima Mdee.
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,742
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    pamoja Slaa na Mdee
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,356
    Likes Received: 14,629
    Trophy Points: 280
  10. d

    dotto JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ..... Fikra zako zitazaa matunda mazuri.... Piga Kura yako kwa Dr.wa ukweli.:A S 465:
     
  11. A

    Anaruditena Member

    #11
    Oct 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na mimi ni Slaa, Mnyika na Diwani
     
  12. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,354
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Slaa na Mnyika!!!
     
  13. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kura yangu kwa Dr Slaa, Ndesaburo na Mwl Rehema Makupa
     
Loading...