CCM Chama Pendwa: Habari Zake Zatangazwa na BBC!


H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Points
2,000
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 2,000
WanaJF,

Mapenzi kwa CCM sasa yamevuka mipaka ya Tanzania na kusambaa mpaka kwenye mataifa yaliyoendelea! Hili linaweza kuthibitishwa na kuonyeshwa kwa habari zake kwenye vyombo vya habari vya kimataifa!

Shirika la utangazaji la kimataifa (BBC) limetangaza habari za CCM kuhusu kikao cha kamati kuu kuahirishwa pia na taarifa ya kamati ya maadili na usalama wa chama iliyotolewa siku ya jana!

Watanzania hili linapaswa kuwa somo kwetu kwa maana ukitizama habari za BBC pindi wanapotangaza juu ya chaguzi za nchi za Afrika, siku zote uwa wanachukua vyama vyenye nguvu, maarufu na vinavyokubalika.

Hata siku moja shirika la utangazaji la BBC haliwezi kutenga hata sekunde yake moja kutangaza habari za vijivyama uchwara na vijisakosi vinavyojiita vyama pinzani!

Aidha, BBC imeahidi watizamaji wake kote ulimwenguni (walengwa wakiwa Watanzania waishio ughaibuni) kuwa watawahabarisha habari juu ya kinachoendelea CCM kadri watakavyopata taarifa.

Je, CHADEMA, CUF na NCCR, habari zenu nje ya gazeti la Mbowe la TanzaniaDaima uwa zinatangazwa wapi kwingine? Iweje chama kinacho lazimisha kuaminisha watu kuwa kinakubalika, hakijulikani hata pale Mtukula? CHADEMA na UKAWA yenu bado mpo kina kifupi, tulipo CCM msipasogelee, mtazama!

All the way to BBC....CCM itadumu milele.
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,686
Points
2,000
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,686 2,000
Hata mimi nilisikia BBC wakitangaza habari za Ikulu inayokaliwa na kiongozi wa CCM kuwasafisha walioiba hela za ESCROW ACCOUNT. Halafu pia BBC walitangaza habari za spika wa bunge kutoka CCM akimzuia mbunge mmoja kuuliza swali kuhusu uhalali wa kampuni iliyoibia watanzania kuendelea kulipwa na serikali ya CCM sh. BILIONI TANO kila mwezi. Tena pia BBC ikatangaza kuhusu mbunge huyo kuzuiwa na spika wa bunge kutoka CCM kuuliza majina ya watuhumiwa waliopitisha fedha zao kwenye ile benki nyingine ambayo imekatazwa kutajwa.

Kwa ufupi ndugu yangu, jina la CCM linavuma sana kimataifa
 
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
3,308
Points
2,000
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
3,308 2,000
Sasahivi kuna BBC?
 
G

gumegume

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
1,063
Points
1,225
G

gumegume

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
1,063 1,225
Inferiority complex at work!!!!!!!
 
9

999

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
2,233
Points
2,000
9

999

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
2,233 2,000
Kwa sasa CCM inavuma sana.
Lkn jiulize inavuma kwa sifa ipiii?
Loliondo gate,
EPA, Richmonduli . . ., tembo wetu, Escrow ya Jay K vyote vilitangazwa sana dunia nzima not only BBC ila duniani kote na sasa CCM inajigamba na serikali yake inavyotangazwa.
Kwa kweli hamy Dada mko vizury
 
Chademakwanza

Chademakwanza

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
6,350
Points
1,225
Chademakwanza

Chademakwanza

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
6,350 1,225
Inatangazwa kwa ufisadi wa Tanzania
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Points
2,000
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 2,000
Mtoa mada anapotosha wana jukwaa na watanzania kiujumla.BBC ni shirika la utangazaji la uingereza hutangaza habari zote zinazotokea ulimwenguni bila upendeleo. tofauti na shirika letu la TBC ambalo muda wote hutangaza habari za upande mmoja tu wa ccm. bbc hata mchakato wa ukawa ukianza lazima watangaze.
 
simaye

simaye

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
421
Points
195
simaye

simaye

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
421 195
Ni muhimu kufuatiliwa maana kina hali ngumu na kiko katika hatari ya kuporomoka kwa umaarufu wake na kushindwa vibaya kwenye uchaguzi wa 2015 octoba

Au Kupata wabunge wachache kuliko miaka yote tangu kianzishwe!
 
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
4,213
Points
2,000
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
4,213 2,000
Hata habari za Interahamwe hutangazwa BBC na CNN
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,677
Points
2,000
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,677 2,000
lowassa yuleee waaah!, lawassa yuleee waaah, kidumu chama cha mapinduzi
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,408
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,408 2,000
Tuna watu wana akili ndogo kuliko hata za simbilisi....
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Points
1,225
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 1,225
Ccm hoyeeee Lowassa huyooo magogoni
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,777
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,777 2,000
Tuna watu wana akili ndogo kuliko hata za simbilisi....
Atakuja tena kujisifu kuwa biashara yao waliyobuni ya viungo vya albino ni maarufu duniani kwani inatangazwa sana Aljazera, BBC na CNN.
Hivi kweli Elli huko CCM kuna mtu mwenye utimamu amebaki? Hebu ona sifa kama alizoleta huyu jamaa na wapo watakao komaa kumpongeza
 
Last edited by a moderator:
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,921
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,921 2,000
hata report ya CAG itatangazwa na kujadiliwa kwenye vyombo vya kimataifa kama BBC na VOA
 
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
4,424
Points
2,000
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2013
4,424 2,000
Meno ya tembo yalioenda China yalitangazwa na nani BBC yalikuwa yanaelezea uzaifu wa chama gani kilichoshindwa kulinda tembo
 
B

bakishuu

Senior Member
Joined
May 20, 2015
Messages
187
Points
0
B

bakishuu

Senior Member
Joined May 20, 2015
187 0
Jamani asemehewe tu,kasumba aliyonayo ni ile ya wao wanajuwa kila kitu hata kama mtu hana elimu ya udaktari atataka kufanya hiyo kazi.Kwa taarifa yake hawa BBC watawanyambuwa ile mbaya
 
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
3,400
Points
2,000
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
3,400 2,000
lazima wafuatilie kinacho endelea ccm,usichezee anguko LA chama kongwe.
ccm imechoka kiasi kwamba hadi BBC wanatamani iondoke madarakani Kama KANU.
Ccm umekuwa genge LA wahuni,wezi wapiga dili na wasiokuwa hata na chembe LA huruma kwa kizazi kijacho.
poor ccm RIP
 

Forum statistics

Threads 1,285,394
Members 494,584
Posts 30,860,410
Top