Ccm chama dume chaizalisha cuf mapacha


PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,867
Likes
931
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,867 931 280
kwa jinsi CUF walivyojiingiza mkenge kwa akina seif sharif waroho wa madaraka kuanza kuingizwa uwanja wa Taifa kwa kutumia lexus , sasa naamini CCM imewazalisha CUF mapacha kwanza kwa kukiua chama hicho completely lakini pili kwa kuwalewesha madaraka na kuwaliwaza kwa madaraka yasiokuwapo kikatiba lakini mwisho wa yote ni kuwatumia kwa muda na kisha watawadampo kama condom ukizingatia ukweli kuwa ndani ya miaka hii mitano CUF itakuwa haina nguvu tena na wala haitakuwa kitisho kwa CCM, ama kweli CCM chama dume.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,827
Likes
5,421
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,827 5,421 280
kwa jinsi CUF walivyojiingiza mkenge kwa akina seif sharif waroho wa madaraka kuanza kuingizwa uwanja wa Taifa kwa kutumia lexus , sasa naamini CCM imewazalisha CUF mapacha kwanza kwa kukiua chama hicho completely lakini pili kwa kuwalewesha madaraka na kuwaliwaza kwa madaraka yasiokuwapo kikatiba lakini mwisho wa yote ni kuwatumia kwa muda na kisha watawadampo kama condom ukizingatia ukweli kuwa ndani ya miaka hii mitano CUF itakuwa haina nguvu tena na wala haitakuwa kitisho kwa CCM, ama kweli CCM chama dume.
Swali kwa yeyote...... HIVI CUF WANATEKELEZA ILANI YA CHAMA GANI...........???
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
kwa jinsi CUF walivyojiingiza mkenge kwa akina seif sharif waroho wa madaraka kuanza kuingizwa uwanja wa Taifa kwa kutumia lexus , sasa naamini CCM imewazalisha CUF mapacha kwanza kwa kukiua chama hicho completely lakini pili kwa kuwalewesha madaraka na kuwaliwaza kwa madaraka yasiokuwapo kikatiba lakini mwisho wa yote ni kuwatumia kwa muda na kisha watawadampo kama condom ukizingatia ukweli kuwa ndani ya miaka hii mitano CUF itakuwa haina nguvu tena na wala haitakuwa kitisho kwa CCM, ama kweli CCM chama dume.

Hahhaaaa!!!! we jamaa umenipa raha sana. Umenikumbusha rafiki yangu mmoja aliamua kumpa binti wa watu mimba ili asimkimbie

CCM they are so strategic, they can not do anything that doesn't favor them. Forget CUF
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,598
Likes
1,529
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,598 1,529 280
kwa jinsi CUF walivyojiingiza mkenge kwa akina seif sharif waroho wa madaraka kuanza kuingizwa uwanja wa Taifa kwa kutumia lexus , sasa naamini CCM imewazalisha CUF mapacha kwanza kwa kukiua chama hicho completely lakini pili kwa kuwalewesha madaraka na kuwaliwaza kwa madaraka yasiokuwapo kikatiba lakini mwisho wa yote ni kuwatumia kwa muda na kisha watawadampo kama condom ukizingatia ukweli kuwa ndani ya miaka hii mitano CUF itakuwa haina nguvu tena na wala haitakuwa kitisho kwa CCM, ama kweli CCM chama dume.
CCM na CUF wote warembo.

Wanagombania bwana. Chadema.
 
papason

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
2,625
Likes
1,048
Points
280
papason

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
2,625 1,048 280
kwa jinsi CUF walivyojiingiza mkenge kwa akina seif sharif waroho wa madaraka kuanza kuingizwa uwanja wa Taifa kwa kutumia lexus , sasa naamini CCM imewazalisha CUF mapacha kwanza kwa kukiua chama hicho completely lakini pili kwa kuwalewesha madaraka na kuwaliwaza kwa madaraka yasiokuwapo kikatiba lakini mwisho wa yote ni kuwatumia kwa muda na kisha watawadampo kama condom ukizingatia ukweli kuwa ndani ya miaka hii mitano CUF itakuwa haina nguvu tena na wala haitakuwa kitisho kwa CCM, ama kweli CCM chama dume.


Yaku wapi yale maneno ya CUFo mara ohoo tuko ngangari kinomaa mara ohoo nginjee nginjee mpaka baharii, alafu leo hiii mdebwedoo wa kufa mtuu, poleni sanaa wana CUFo

tehee tehee!!!
 
P

Proud Patriot

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
221
Likes
5
Points
35
P

Proud Patriot

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2010
221 5 35
thank yu, umenikosha mno! tena wamezaa kwa operesheni,
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,479
Likes
14,754
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,479 14,754 280
Hahahaaaaa kama vile Ze Ban inanukia hapa, ila kama ni kweli wamewazalisha dah, basi kweli hawa jamaa ni warembo.... na sie si tuwachumbie? nimeuliza tu!!!
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Swali kwa yeyote...... HIVI CUF WANATEKELEZA ILANI YA CHAMA GANI...........???
ha ha ha ha ha wewe si ile ya ccm? ngoma ya watoto haikeshi, sasa cuf wamekuwa used spare parts
 

Forum statistics

Threads 1,237,333
Members 475,533
Posts 29,284,898