Ccm chama dume chaizalisha cuf mapacha

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,859
Likes
892
Points
280

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,859 892 280
kwa jinsi CUF walivyojiingiza mkenge kwa akina seif sharif waroho wa madaraka kuanza kuingizwa uwanja wa Taifa kwa kutumia lexus , sasa naamini CCM imewazalisha CUF mapacha kwanza kwa kukiua chama hicho completely lakini pili kwa kuwalewesha madaraka na kuwaliwaza kwa madaraka yasiokuwapo kikatiba lakini mwisho wa yote ni kuwatumia kwa muda na kisha watawadampo kama condom ukizingatia ukweli kuwa ndani ya miaka hii mitano CUF itakuwa haina nguvu tena na wala haitakuwa kitisho kwa CCM, ama kweli CCM chama dume.
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,716
Likes
5,314
Points
280

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,716 5,314 280
kwa jinsi CUF walivyojiingiza mkenge kwa akina seif sharif waroho wa madaraka kuanza kuingizwa uwanja wa Taifa kwa kutumia lexus , sasa naamini CCM imewazalisha CUF mapacha kwanza kwa kukiua chama hicho completely lakini pili kwa kuwalewesha madaraka na kuwaliwaza kwa madaraka yasiokuwapo kikatiba lakini mwisho wa yote ni kuwatumia kwa muda na kisha watawadampo kama condom ukizingatia ukweli kuwa ndani ya miaka hii mitano CUF itakuwa haina nguvu tena na wala haitakuwa kitisho kwa CCM, ama kweli CCM chama dume.
Swali kwa yeyote...... HIVI CUF WANATEKELEZA ILANI YA CHAMA GANI...........???
 

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
kwa jinsi CUF walivyojiingiza mkenge kwa akina seif sharif waroho wa madaraka kuanza kuingizwa uwanja wa Taifa kwa kutumia lexus , sasa naamini CCM imewazalisha CUF mapacha kwanza kwa kukiua chama hicho completely lakini pili kwa kuwalewesha madaraka na kuwaliwaza kwa madaraka yasiokuwapo kikatiba lakini mwisho wa yote ni kuwatumia kwa muda na kisha watawadampo kama condom ukizingatia ukweli kuwa ndani ya miaka hii mitano CUF itakuwa haina nguvu tena na wala haitakuwa kitisho kwa CCM, ama kweli CCM chama dume.

Hahhaaaa!!!! we jamaa umenipa raha sana. Umenikumbusha rafiki yangu mmoja aliamua kumpa binti wa watu mimba ili asimkimbie

CCM they are so strategic, they can not do anything that doesn't favor them. Forget CUF
 

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,429
Likes
1,279
Points
280

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,429 1,279 280
kwa jinsi CUF walivyojiingiza mkenge kwa akina seif sharif waroho wa madaraka kuanza kuingizwa uwanja wa Taifa kwa kutumia lexus , sasa naamini CCM imewazalisha CUF mapacha kwanza kwa kukiua chama hicho completely lakini pili kwa kuwalewesha madaraka na kuwaliwaza kwa madaraka yasiokuwapo kikatiba lakini mwisho wa yote ni kuwatumia kwa muda na kisha watawadampo kama condom ukizingatia ukweli kuwa ndani ya miaka hii mitano CUF itakuwa haina nguvu tena na wala haitakuwa kitisho kwa CCM, ama kweli CCM chama dume.
CCM na CUF wote warembo.

Wanagombania bwana. Chadema.
 

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
2,461
Likes
804
Points
280

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
2,461 804 280
kwa jinsi CUF walivyojiingiza mkenge kwa akina seif sharif waroho wa madaraka kuanza kuingizwa uwanja wa Taifa kwa kutumia lexus , sasa naamini CCM imewazalisha CUF mapacha kwanza kwa kukiua chama hicho completely lakini pili kwa kuwalewesha madaraka na kuwaliwaza kwa madaraka yasiokuwapo kikatiba lakini mwisho wa yote ni kuwatumia kwa muda na kisha watawadampo kama condom ukizingatia ukweli kuwa ndani ya miaka hii mitano CUF itakuwa haina nguvu tena na wala haitakuwa kitisho kwa CCM, ama kweli CCM chama dume.


Yaku wapi yale maneno ya CUFo mara ohoo tuko ngangari kinomaa mara ohoo nginjee nginjee mpaka baharii, alafu leo hiii mdebwedoo wa kufa mtuu, poleni sanaa wana CUFo

tehee tehee!!!
 

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
28,977
Likes
13,924
Points
280

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
28,977 13,924 280
Hahahaaaaa kama vile Ze Ban inanukia hapa, ila kama ni kweli wamewazalisha dah, basi kweli hawa jamaa ni warembo.... na sie si tuwachumbie? nimeuliza tu!!!
 

Forum statistics

Threads 1,203,555
Members 456,824
Posts 28,118,539