Ccm,ccm, ccm chama changu mfu nakuombea ufufuo wa kweli 2014

Mr Emmy

JF-Expert Member
Mar 12, 2012
1,219
1,500
Kwa heri 2013, kwaheri ccm, kwa kheri chama mfu ccm nakutakia kila kheri kwa mwaka 2014 japo turudi kwenye chati kama tanu
 

mshunami

JF-Expert Member
Feb 27, 2013
4,166
2,000
Hii rasimu ya Katiba mpya ni pigo kali mno ambalo sidhani CCM itapona kwa misimamo yake ya kiliberali!
 

Tiger One

JF-Expert Member
Apr 11, 2012
569
500
Kwa heri 2013, kwaheri ccm, kwa kheri chama mfu ccm nakutakia kila kheri kwa mwaka 2014 japo turudi kwenye chati kama tanu

Kwani siku ya ufufuo wa milele tayari?
Hata hivo siku hiyo ya hukumu mtatupwa jehanam ya milele kwani hujuma na dhambi mlotenda hazistahili msamaha!
 

m4cjb

JF-Expert Member
Jul 23, 2012
7,374
2,000
Chama kilicholemewa na mizigo lazima mwaka huu tukipumzishe! chama kimechakaa hadi kinatia huruma.
 

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Sep 18, 2010
8,403
2,000
Lile dili la Meno ya Tembo na Tanzanite walizokamatwa nazo Wachina pale bandarini baada ya kutumwa na sterling Kinana ndio kifo cha CCM...

Dunia nzima inajua nini MaCCM yanawafanyia Tembo wetu
 

KAMP2015

JF-Expert Member
May 27, 2013
281
170
Marehemu ameshazikwa we unasema ufufuo, na sisi tunajiandaa kuweka JIWE KUBWA juu ya kaburi lake mwakani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom