CCM Bukoba yapasuka vipande vipande,viongozi wajiudhuru!


D

DJ Baraka

Senior Member
Joined
May 15, 2013
Messages
177
Likes
1
Points
0
D

DJ Baraka

Senior Member
Joined May 15, 2013
177 1 0
Leo kulikuwa na kikao cha kamati kuu ya mkoa kilicholenga maandalizi ya kuandaa hoja za kutoa maoni katika rasimu mpya,kilikuwa chini ya mwenyekiti wa CCM mkoa Contacia buhiye.

Katika kikao hicho kumetopea vurugu za hapa hapa na pale baada ya kuwepo uteuzi wa baadhi ya wajumbe kupewa nyadhifa mbalimbali ngazi ya wilaya katika kujipanga kimkakati hasa suala la siasa za hapo.

Nikiwa naingiza taarifa hii ni kwamba viongozi kadhaa wamekabidhi barua ya kujiudhuru nyadhifa zao wakituhumiwana kuhujumiana.

Tayari MNEC Abdu kagasheki amekabidhi barua rasmi.

kwa ufupi,kwa Bukoba mjini CCM inaweza kuwa imezikwa leo!

Narejea na habari kem kem

Updates:

Tifutifu la huu mzozo limeanza kufuatia Mwenyekiti wa CCM mkoa Bi constancia Buhiye kumteua Bw Philber Katabazi a.k.a Nyerere ambaye hivi karibuni alishikiliwa na jeshi la polisi mkoani Kagera kwa tuhuma za kuandaa vipeperushi vya kueneza udini katika jimbo la Bukoba mjini.Bado polisi wanachunguza tuhuma zake na hawajamfikisha mahakamani.

Aidha Katabazi(Nyerere) alihojiwa na tume inayochunguza mgogoro wa Meya wa Bukoba na Mbunge hivyo kisiasa wana CCM bukoba mjini wanamuona kama mtu ambaye si msafi ambaye hapaswi kushirikishwa katika maamuzi ya chama.

Taarifa zinasema kwa mantiki hiyo Bw Abdu Kagasheki ambaye ni MNEC ameamua kujiudhuru kwa sababu ya kuteuliwa kwa 'mtuhumiwa' huyo.

Aidha Katabazi ndiye MENEJA wa siasa chafu dhidi ya Mbunge wa bukoba mjini akihadhiliwa na Meya wa Bukoba anatory aman.Hivyo kuteuliwa kwa huyo bwana ni kama ule mzozo wa Kagasheki na Meya umeanza upya na kumbuka Mwenyekiti wa CCM Mkoa yuko upande wa Meya katika mzozo huo.

Nina mengi nitarejea
 
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1,646
Likes
348
Points
180
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2009
1,646 348 180
Issue ya Kagasheki Vs Dk Aman imeanza tena?
Kumbuka Lwakatare amepata dhamana na hivi karibuni atakuja huko! mtayavuna mabua!
 
D

DJ Baraka

Senior Member
Joined
May 15, 2013
Messages
177
Likes
1
Points
0
D

DJ Baraka

Senior Member
Joined May 15, 2013
177 1 0
Issue ya Kagasheki Vs Dk Aman imeanza tena?
Kumbuka Lwakatare amepata dhamana na hivi karibuni atakuja huko! mtayavuna mabua!
Kweli kabisa,kwa siasa za CCM za namna hii bora Lwakatare akatia timu tu
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
wakaribie chadema
 
D

DJ Baraka

Senior Member
Joined
May 15, 2013
Messages
177
Likes
1
Points
0
D

DJ Baraka

Senior Member
Joined May 15, 2013
177 1 0
Updates
Tifutifu la huu mzozo limeanza kufuatia Mwenyekiti wa CCM mkoa Bi constancia Buhiye kumteua Bw Philber Katabazi a.k.a Nyerere ambaye hivi karibuni alishikiliwa na jeshi la polisi mkoani Kagera kwa tuhuma za kuandaa vipeperushi vya kueneza udini katika jimbo la Bukoba mjini.Bado polisi wanachunguza tuhuma zake na hawajamfikisha mahakamani.

Aidha Katabazi(Nyerere) alihojiwa na tume inayochunguza mgogoro wa Meya wa Bukoba na Mbunge hivyo kisiasa wana CCM bukoba mjini wanamuona kama mtu ambaye si msafi ambaye hapaswi kushirikishwa katika maamuzi ya chama.

Taarifa zinasema kwa mantiki hiyo Bw Abdu Kagasheki ambaye ni MNEC ameamua kujiudhuru kwa sababu ya kuteuliwa kwa 'mtuhumiwa' huyo.

Aidha Katabazi ndiye MENEJA wa siasa chafu dhidi ya Mbunge wa bukoba mjini akihadhiliwa na Meya wa Bukoba anatory aman.Hivyo kuteuliwa kwa huyo bwana ni kama ule mzozo wa Kagasheki na Meya umeanza upya na kumbuka Mwenyekiti wa CCM Mkoa yuko upande wa Meya katika mzozo huo.

Nina mengi nitarejea
 
qq.com

qq.com

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2012
Messages
370
Likes
4
Points
0
Age
49
qq.com

qq.com

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2012
370 4 0
Nyerere gani?
yule jamaa muuza simu zilizotumika (used) karibu na duka la ben bazar? au mwingine

mbona huyo ni mchanga katika siasa za Bukoba
 
Innobwoy

Innobwoy

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
980
Likes
193
Points
60
Innobwoy

Innobwoy

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
980 193 60
Wakoro waitu mc mbaraka,ukasinge!!!!omukama akubere!!!
 
D

Daxdaxa

New Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
3
Likes
0
Points
0
Age
54
D

Daxdaxa

New Member
Joined Jul 13, 2012
3 0 0
hao jamaa mbona toka uchaguz wa wamama walikuwa na mambo yao.....
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
CCM wanapeleka udini wa pwani hadi kule Bukoba..?Ipo kazi.
 
KALYABUNUNU

KALYABUNUNU

Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
21
Likes
0
Points
3
Age
34
KALYABUNUNU

KALYABUNUNU

Member
Joined Dec 21, 2012
21 0 3
Hizo ni laana za kuchakachua kura za RWAKATARE mwaka 2005, eti HAMIS alishinda kwa tofauti y kura 100 kutoka KATA YA BUHEMBE. Sasa watusaidie hata kumtaja aliyechakachua hizo kura za CUF na kuipa NYINYIEMU ushindi.
 

Forum statistics

Threads 1,275,224
Members 490,932
Posts 30,536,133