CCM banaa wameishiwa sera kazi waliobakia nayo ni hii

Saas

JF-Expert Member
Aug 21, 2011
268
0
 

kizazi kipya

JF-Expert Member
Jul 21, 2010
329
195
duh sasa wataweza fanya hivo kwa watanzania wote....obviously kno...na safari yao ndo inaishia hivo..
 

Lutala

JF-Expert Member
Jun 17, 2010
848
250
Kwa kweli kama wamefikia hatua ya kuomba kura kwa ubwabwa basi ujue safari imekaribia
 

Anko Sam

JF-Expert Member
Jun 30, 2010
3,206
1,195
Dalili ya kuzama jahazi ndo hizi za kuwashawishi watu kwa ubwabwa! CCM hiiiyo inaelekea shimoni daima.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom