CCM banaa wameishiwa sera kazi waliobakia nayo ni hii


K

kizazi kipya

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
329
Likes
5
Points
35
K

kizazi kipya

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
329 5 35
duh sasa wataweza fanya hivo kwa watanzania wote....obviously kno...na safari yao ndo inaishia hivo..
 
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
harafu sasa pesa zetu za kodi
 
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2011
Messages
3,487
Likes
7
Points
135
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined May 28, 2011
3,487 7 135
tule, tunywe, tushibe
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
walishagundua igunga njaa..
 
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
845
Likes
21
Points
35
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
845 21 35
Kwa kweli kama wamefikia hatua ya kuomba kura kwa ubwabwa basi ujue safari imekaribia
 
D

dkalu

Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
42
Likes
0
Points
0
D

dkalu

Member
Joined Aug 12, 2011
42 0 0
No way to escape wamelala chali ndo kikomo wamefika hivyooo....
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
22
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 22 135
Dalili ya kuzama jahazi ndo hizi za kuwashawishi watu kwa ubwabwa! CCM hiiiyo inaelekea shimoni daima.
 
Wang'wise

Wang'wise

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
274
Likes
1
Points
35
Wang'wise

Wang'wise

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2010
274 1 35
Washaona wanafulia, bila hivi hawatapata kitu
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,673
Likes
30
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,673 30 0
Kwa kweli kama wamefikia hatua ya kuomba kura kwa ubwabwa basi ujue safari imekaribia
..Ndio zao hao baadae wanakuja kuuza nchi kwa suti tu!!...Masaburi kabisa hao!!.
 

Forum statistics

Threads 1,214,711
Members 462,830
Posts 28,520,642