CCM bado ina muda mrefu sana wa kuongoza, ni zaidi ya 2020


L

LATTICE BOND

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2011
Messages
219
Likes
0
Points
0
L

LATTICE BOND

JF-Expert Member
Joined May 30, 2011
219 0 0
Kwa mwenendo uliopo ndani ya vyama vikubwa vya upinzani yaani CHADEMA; CUF na NCCR-MAGEUZI sioni chama kinachoweza kutimiza utabiri wa Nyerere kuwa wapinzani wanaweza kuchukua nchi mwaka 2015. hizi ndizo sababu za kushindwa kwa utabiri wa Nyerere:-
1. Vyama vya upinzani vimeshindwa kufikisha ushawishi vijijini
2. Vyama vya upinzani vimeshindwa kupenyeza ushawishi kwa wafanyabiashara wakubwa
3. Vyama vya upinzani vumeshindwa kuingiza ushawishi kwa watendaji wataalam
4. Vyama vya upinzani vimeshindwa kuyaishi mawazo vinayodai kuwa ni mbadala kwa maendeleo ya nchi
5. LAST but not least; vyama vya upinzani vimeshindwa kutueleza vinafuata nadhalia ipi kati ya soko huria na soko kiritimba hali hii inadhihirisha nia dhalimu walio nayo hawa wapinzani!!

COCLUSION: Mnaoota ndoto za upinzani kushika nchi mwaka 2015 amkane na achaneni na hizo ndoto za mchana!!
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,700
Likes
31,731
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,700 31,731 280
Kama ndoto yako kuwa vyama vimeshindwa kuwa mbadala wa CCM ni kweli basi ujue plan B ya wananchi kuuondoa huu uozo itakuwa Misri,Libya or Tunisia style. Chaguo ni lenu
 
Greater thinker

Greater thinker

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
292
Likes
15
Points
35
Greater thinker

Greater thinker

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2011
292 15 35
<font size="3">uelewa wako ni mdogo sana katika mambo haya, jaribu kujifunza zaidi.<br />
<br />
Kuna mambo mengi ambayo huyajui na hujui kuwa huyajui.</font>
<br />
<br />
ndo upeo wenu ulpoishia kuwatukana tu watu..na kuwatoa akil..mshabk yoyote anaeshabkia shabkia mambo ya CDM n MPUUZ
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,143
Likes
545
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,143 545 280
Bora sasa mmeanza kuamini kuwa mwisho upo! Mpaka umethubutu kutaja wastani wa miaka....(2020)! Kweli upinzani unapata nafuu ya maradhi na CCM ipo mahtut bin taaban kwa uzee. Asante kwa kuwa Mwana magamba wa kwanza kukiri hatima!
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
CUF inachukua nchi..haki sawa kwa wote
 
dhahabuinang'aa

dhahabuinang'aa

Senior Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
134
Likes
0
Points
0
dhahabuinang'aa

dhahabuinang'aa

Senior Member
Joined Aug 10, 2011
134 0 0
hayo ni mwazo yako!!
na napata wakati mgumu kujua ulichofikiri nacho ila jibu rahisi ni Masaburi.
kwani leo hii pita hata kijijini na chata la ccm uone aibu yake ila hulazimishwi,amini ujuavyo wewe

ila ujue 2015 mwisho wa Magamba.
 
L

LATTICE BOND

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2011
Messages
219
Likes
0
Points
0
L

LATTICE BOND

JF-Expert Member
Joined May 30, 2011
219 0 0
ARAFAT!
Nitajie mambo matano kati ya hayo mengi ambayo siyajui na sijui kuwa siyajui! na itakuwa vizuri sana kama utayataja kwa mifano!!

uelewa wako ni mdogo sana katika mambo haya, jaribu kujifunza zaidi.

Kuna mambo mengi ambayo huyajui na hujui kuwa huyajui.
 
Mkasika

Mkasika

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
394
Likes
9
Points
35
Mkasika

Mkasika

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2010
394 9 35
Kwa mwenendo uliopo ndani ya vyama vikubwa vya upinzani yaani CHADEMA; CUF na NCCR-MAGEUZI sioni chama kinachoweza kutimiza utabiri wa Nyerere kuwa wapinzani wanaweza kuchukua nchi mwaka 2015. hizi ndizo sababu za kushindwa kwa utabiri wa Nyerere:-
1. Vyama vya upinzani vimeshindwa kufikisha ushawishi vijijini
2. Vyama vya upinzani vimeshindwa kupenyeza ushawishi kwa wafanyabiashara wakubwa
3. Vyama vya upinzani vumeshindwa kuingiza ushawishi kwa watendaji wataalam
4. Vyama vya upinzani vimeshindwa kuyaishi mawazo vinayodai kuwa ni mbadala kwa maendeleo ya nchi
5. LAST but not least; vyama vya upinzani vimeshindwa kutueleza vinafuata nadhalia ipi kati ya soko huria na soko kiritimba hali hii inadhihirisha nia dhalimu walio nayo hawa wapinzani!!

COCLUSION: Mnaoota ndoto za upinzani kushika nchi mwaka 2015 amkane na achaneni na hizo ndoto za mchana!!
You sound small mind with no direction..Go quitly you dont have to tell us..signs of depression.
 
T

tumpale

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
201
Likes
4
Points
0
T

tumpale

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
201 4 0
hivi bado kuna watanzania wajinga kiasi hiki, mgonjwa ameshakata kauli na mashine anayopumulia iko about kuzimwa, bado unamuandaa kwa ajili ya mechi ya mpira kwa siku ijayo yaani kesho, kweli wewe ni kichaa. ccm inasubiri watu wachimbe kaburi, huoni mkuu wa wilaya anawapa rushwa viongozi wa kata na mashina wa ccm lakini hawataki, matokeo yake wanaomba msaada kwa makamanda cdm. poleni ccm - kasulumbayi na timu nzima kanyageni twende.
 
M

mob

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2009
Messages
2,205
Likes
734
Points
280
M

mob

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2009
2,205 734 280
Nijuavyo mimi ccm inakabliwa. Na matatizo iliyoyayengeneza yenyewe ambayo no shule za kata kilimo kwanza Annapolis wakulima wanalima ila hakuna solo.
Pili kwa kile kitendo cha kumkamata mkuu wa wiyala kama yule jamaa wa ivory cost inaonyesha vijana wamekata tamaa
Kwa halo hali hii ni vyema kwa chadema na ccm kujiandaa kwa mabadiliko
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Eti upinzani hauna nguvu vijijini! Kwa hiyo Igunga ni jiji? Naona umevimbiwa kitimoto wewe.
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
8,206
Likes
1,874
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
8,206 1,874 280
Labda kuchakachua na kutumia dola ie, police. Nipo igunga kuna tetesi kuwa nkuu wa polic wilaya amebadishwa kwan ccm wanaona hakidhi matakwa yao, hebu jiulize huyo atakuwa wa tatu kubadilishwa ndani ya mwezi. Ova!
 
maulaga

maulaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
472
Likes
3
Points
0
maulaga

maulaga

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
472 3 0
<br />
<br />
ndo upeo wenu ulpoishia kuwatukana tu watu..na kuwatoa akil..mshabk yoyote anaeshabkia shabkia mambo ya CDM n MPUUZ
Badillisha jina unalolitumia kwani haliendani na uliyoyaandika hapa. Ulitakiwa uichambue hoja iliyotolewa.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
98
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 98 145
Mleta mada nadhani ana shida kubwa ya kutokujua mambo .Ama kaja kupima upepo au anaishi mjini hata kijijini kwao haendi .Aende huko atasikia hata bibi yake anasema CCM basi .Majuzi nilikuwa kijijini kabisa huko Kiagata natembea katika kazi zangu .Mama mmoja kada wa miaka yote ya CCM alitamka wazi kwamba atabakia CCM kwa kuonekana lakini kwa shida anazo pata Chadema ndiyo kimbilio .Sasa wewe unaongelea issues zipi ambazo CCM wamejijenga hadi waendelee ?CCM can only survive kwa kubebwa na tume , kutumia jeshi la wananchi na polisi kubakia madarakani na si zaidi .
 
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2008
Messages
930
Likes
103
Points
45
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2008
930 103 45
Kwa mwenendo uliopo ndani ya vyama vikubwa vya upinzani yaani CHADEMA; CUF na NCCR-MAGEUZI sioni chama kinachoweza kutimiza utabiri wa Nyerere kuwa wapinzani wanaweza kuchukua nchi mwaka 2015. hizi ndizo sababu za kushindwa kwa utabiri wa Nyerere:-
1. Vyama vya upinzani vimeshindwa kufikisha ushawishi vijijini
2. Vyama vya upinzani vimeshindwa kupenyeza ushawishi kwa wafanyabiashara wakubwa
3. Vyama vya upinzani vumeshindwa kuingiza ushawishi kwa watendaji wataalam
4. Vyama vya upinzani vimeshindwa kuyaishi mawazo vinayodai kuwa ni mbadala kwa maendeleo ya nchi
5. LAST but not least; vyama vya upinzani vimeshindwa kutueleza vinafuata nadhalia ipi kati ya soko huria na soko kiritimba hali hii inadhihirisha nia dhalimu walio nayo hawa wapinzani!!

COCLUSION: Mnaoota ndoto za upinzani kushika nchi mwaka 2015 amkane na achaneni na hizo ndoto za mchana!!
a porridge-filled head
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,767
Likes
2,014
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,767 2,014 280
ndo upeo wenu ulpoishia kuwatukana tu watu..na kuwatoa akil..mshabk yoyote anaeshabkia shabkia mambo ya CDM n MPUUZ
kuna mijitu mingine haistahili kuwa hai! Basi tu neema za Mungu zinawashukia wote hata kama ni kiazi kama huyu
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Kwa mwenendo uliopo ndani ya vyama vikubwa vya upinzani yaani CHADEMA; CUF na NCCR-MAGEUZI sioni chama kinachoweza kutimiza utabiri wa Nyerere kuwa wapinzani wanaweza kuchukua nchi mwaka 2015. hizi ndizo sababu za kushindwa kwa utabiri wa Nyerere:-
1. Vyama vya upinzani vimeshindwa kufikisha ushawishi vijijini
2. Vyama vya upinzani vimeshindwa kupenyeza ushawishi kwa wafanyabiashara wakubwa
3. Vyama vya upinzani vumeshindwa kuingiza ushawishi kwa watendaji wataalam
4. Vyama vya upinzani vimeshindwa kuyaishi mawazo vinayodai kuwa ni mbadala kwa maendeleo ya nchi
5. LAST but not least; vyama vya upinzani vimeshindwa kutueleza vinafuata nadhalia ipi kati ya soko huria na soko kiritimba hali hii inadhihirisha nia dhalimu walio nayo hawa wapinzani!!

COCLUSION: Mnaoota ndoto za upinzani kushika nchi mwaka 2015 amkane na achaneni na hizo ndoto za mchana!!
Nilitaka nikuulize swali la maana lakini nilipoona hilo neno niloweka rangi nikagundua kumbe nimepoteza mda wangu kusoma hoja za KILAZA...
Bye...
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,542