CCM Arusha waeneza uwongo kuwa mgombea wa CHADEMA amejitoa


G

gagonza

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
309
Likes
55
Points
45
G

gagonza

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
309 55 45
Kuna habari zimesambazwa kwenye fb zinasema mgombea wa CHADEMA kata Themi Arusha amejitoa napenda kusema ni uwongo mtupu mgombea hajajitoa nipo naye tangu asubuhi. Peoples power.
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Vumbapu wewe. Unatuletea mambo ya fb humu. Kanyweshwe viroba huko.
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
hahahaha,wanatapatapa
 
LENGIO

LENGIO

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
1,082
Likes
154
Points
160
LENGIO

LENGIO

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2012
1,082 154 160
Wa CCM ndio kajitoa hata kampeni hafanyi.
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
15,187
Likes
5,015
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
15,187 5,015 280
... ha ha ha watage tuuu hata kama yai lina miiba ya mchongoma!!!!!
 
P

pembe

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
2,057
Likes
78
Points
145
P

pembe

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
2,057 78 145
Makamanda chocheeni moto J2 kitaelewka tu!
 
B

blueprint.

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
218
Likes
14
Points
35
B

blueprint.

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
218 14 35
teheteheteheheeeeeeeeh hadi raha haya makampeni ya bongo
hasa kama huna side ni raha tupu mana yanafurahisha sana
duuuuuuu.
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
21
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 21 135
style hizo anaziweza rage,kwani yupo huko?Igunga aliwatangazia raia kuwa mgombea wa cdm kajitoa,ama kweli magamba mwaka huu wenu wengine mmesusa hadi nyumba zetu zaidi ya miezi 3 sasa dah
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Mwigulu SAVIMBI asikwepe kupeleka ripoti ya hali mbaya ya ccm Arusha ktk Kikao cha Harusi yaani Kamati kuu
 
Kiluilui

Kiluilui

Senior Member
Joined
Mar 22, 2012
Messages
152
Likes
9
Points
35
Kiluilui

Kiluilui

Senior Member
Joined Mar 22, 2012
152 9 35
Cheap politics zinazofanywa na ccm kwa kudanganya raiya kuwa CHADEMA imejitoa katika uchaguzi kata ya Themi ni ishara tosha kuwa ccm wamepoteza dira na muelekeo hadi kufikia hatua ya kutunga habari ambazo haziwezi kuinusuru ccm dhidi ya ushindi mnono wa CHADEMA.
Yote haya ni baada ya kuona CHADEMA tumefanikiwa kuteka siasa za Arusha na kupelekea ccm kuhaha na kuanza kupiga wapiga wapiga kura, kutunga habari za uongo za kujifariji, vitisho vya kumwagiana tindikali n.k.
Mimi kama balozi wa CHADEMA tawi la Fire natoa rai kwa ccm kuwa hapa Themi CHADEMA tunaenda kumshinda shetani tarehe 16-June-2013 kwenye box la kura kwa kishindo na Kinabo Melance(Kaburu) ni diwani wetu rasmi kuanzia sasa.
Tulianza na Mungu, Tunamaliza na Mungu.

(Huu ni ujumbe kutoka kwa kamanda mmoja kutoka themi)

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
ugolo wa bibi

ugolo wa bibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2012
Messages
1,307
Likes
126
Points
160
ugolo wa bibi

ugolo wa bibi

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2012
1,307 126 160
wata angaika sana tu.....
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
89
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 89 145
Vumbapu wewe. Unatuletea mambo ya fb humu. Kanyweshwe viroba huko.
Kinachokufanya umtukane mwenzio ni nini? Kama habari nzito kama hii imeandikwa kwenye mtandao wa fb, kuna ubaya gani yeye kuileta hapa jf na kueleza ukweli? Acha hizo bwashee
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Likes
1
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 1 0
Ccm bila kutumia uwöngo, uzushi, polis, tbccm,rushwa na vitisho, mambo hayaendi!
 

Forum statistics

Threads 1,274,693
Members 490,736
Posts 30,521,144