CCM Arusha wadaiwa kutumia mlemavu wa akili kuombea kura


C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Kampeni za uchaguzi mdogo wa udiwani jijini Arusha zimezidi kupamba moto, huku CCM kupitia kwa naibu Katibu mkuu wake Mwigulu Nchemba akija na mtindo mpya wa kumtumia kijana mmoja anayedaiwa kuwa na ulemavu wa kudumu wa Akili(Taahira) kama sanamu la kuombea kura majukwaani na kisha kumlipa ajira kwa kazi hiyo.

Kijana huyo anayejulikana kama Tesha, ameharibika sura yake kufuatia kumwagiwa tindikali usoni wakati wa uchaguzi wa Igunga mwaka juzi.

Baadhi ya wakazi wa Arusha walishangazwa na kitendo cha kijana huyo kukubali kupandishwa majukwaani ili aonyeshe ulemavu wake wa ngozi usoni na hapo ndipo CCM wapate nafasi ya kuomba kura kwa kigezo cha huruma lakini pia kwa njia ya kukipaka matope chama cha CHADEMA.

Lakini watu kadhaa waliokaa karibu naye na kufuatilia nyendo zake kimatendo na maneno wamegundua hana Akili sawa sawa(Low IQ).

Hapo kabla ilishawahi kuelezwa kuwa huyu kijana kutokana na kuwa na Matatizo ya kiakili amekuwa akikubali kutumiwa kufanya vitu vya hatari tena kwa ujira mdogo sana.
Hata tukio la kumwagiwa Tindikali usoni inadaiwa ni kutokana na wenzake wawili kumgeuka baada ya kuwadhurumu pesa walizopewa na Mwigulu kule Igunga ili waende wakachane picha na mabango ya mgombea ubunge wa CHADEMA.
 
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,138
Likes
129
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,138 129 160
Na wewe ni great thinker?????????
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
mkuu hizi ni dalili za kufa taratibu (silent killer) na bado wanatamani ata wasimamishe dr ulimboka,kibanda na mjane wa mwangosi rip ili waweze kujisafisha though wanajua hawawezi ata siku moja (rip magamba)
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
mkuu hizi ni dalili za kufa taratibu (silent killer) na bado wanatamani ata wasimamishe dr ulimboka,kibanda na mjane wa mwangosi rip ili waweze kujisafisha though wanajua hawawezi ata siku moja (rip magamba)
Last time alipokuja Lipumba na viongozi wengine wa CUF walimsimamisha Jukwaani mama mmoja mjane ambaye mumewe aliyeuwawa na polisi katika maandamano ya CHADEMA 2011 na kudai CHADEMA wamemtelekeza bila kumlipa chochote.
Watu wengi walijua ni njaa inamsumbua ndio maana akakubali kujidharirisha kwa kutumia ujane wake kusimama majukwaani. Baada ya CUF kuondoka tu, amerudi kwenye njaa yake ile ile!!!
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,873
Likes
25,779
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,873 25,779 280
Mwigulu Nchemba Oscar nimekupata. Aliyemwagiwa tindikali anafanya kwa hiari na anashuhudia. Sio kulazimishwa plz. Najua unamhurumia ila yeye ndiye anapenda aseme

17 hours ago via mobile · Like




Haya ni majibu yake toka fb........ni upuuuzi, hata kama anataka mwenyewe, you have to think twice
 
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2011
Messages
1,298
Likes
3
Points
135
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2011
1,298 3 135
Ninachojua ni kwamba, Tesha alimwagiwa tindikali na CCM wenyewe ili kucover kwamba ni CHADEMA. Kwakuwa Tesha aliumizwa nao, amekubali kutumiwa kwa posho tu. Haina impact zaidi ya kutishia watoto wadogo
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Mwigulu Nchemba Oscar nimekupata. Aliyemwagiwa tindikali anafanya kwa hiari na anashuhudia. Sio kulazimishwa plz. Najua unamhurumia ila yeye ndiye anapenda aseme

17 hours ago via mobile · Like




Haya ni majibu yake toka fb........ni upuuuzi, hata kama anataka mwenyewe, you have to think twice
Asante mkuu kwa kutupa taarifa rasmi ya Mwigulu.

Jambo baya ni kwamba huyo kijana Tesha anasafirishwa kwa ruzuku ya CCM na analipwa ujira kwa kazi hiyo anayoifanya but katika hali ya isiyo ya kawaida ana matatizo ya kiakili pia.
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,031
Likes
10,394
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,031 10,394 280
Mwigulu Nchemba Oscar nimekupata. Aliyemwagiwa tindikali anafanya kwa hiari na anashuhudia. Sio kulazimishwa plz. Najua unamhurumia ila yeye ndiye anapenda aseme

17 hours ago via mobile · Like
Vp na cdm wamsimamishe dr ulimboka,kibanda?ambao mmewang'oa meno na kucha bila hata huruma?achilia mbali hao je ni haki kumsimamisha mjane wa mwandishi Daud?,wewe cdm tutapochukua nchi mimi nitakutafuta hata kama kukufungulia mashitaka the hague -unastahili kabisa,kumbuka braza wewe ni kijana na utarajie kuishi sana tena muda huo cdm iko kwenye dola,jiandae braza



Haya ni majibu yake toka fb........ni upuuuzi, hata kama anataka mwenyewe, you have to think twice


Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,229
Likes
4,623
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,229 4,623 280
Itabidi wamweke kwenye ilani ya 2015, ili mafao yake pia yafahamike.
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,229
Likes
4,623
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,229 4,623 280
Jamaa anaona aibu mpaka wanamvalisha mamiwani tinted.
 
M

Mawazo mapana

Member
Joined
May 23, 2013
Messages
7
Likes
0
Points
0
M

Mawazo mapana

Member
Joined May 23, 2013
7 0 0
Ndo sera zimewaishia kabisa?,Mwigulu amesahau kama hao n watu wa Arusha cyo Iramba..
 
onduru ogy

onduru ogy

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,079
Likes
781
Points
280
onduru ogy

onduru ogy

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,079 781 280
Huu ni udhalilishaji.
Kama sera imeisha basi Mwigulu asiishie hapo..Namshauri akusanye walemavu wa kila aina mfano..
Albino
Walemavu wa miguu na mikono
Vichaa
N.k
Aseme ni chadema ndo wamesababisha.
Lakini wako wapi watu wa haki za binadamu?
Kumtumia mlemavu kama mtaji wa kura ni utu?
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,826
Likes
207
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,826 207 160
Angekuwa na akili angejitolea kumsaidia kwa tiba ili arudi ktk hali ya kawaida na siyo kumdhalilisha majukwaani!Wana ushahidi gani kuwa Chadema ndio wahusika waliomsababishia ulemavu na kwa nini kama serikali hawakuchukua hatua kwa wahusika?CCM isitafute huruma kwa wananchi kwa makosa yao wenyewe
 
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,272
Likes
1
Points
0
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,272 1 0
Asante mkuu kwa kutupa taarifa rasmi ya Mwigulu.

Jambo baya ni kwamba huyo kijana Tesha anasafirishwa kwa ruzuku ya CCM na analipwa ujira kwa kazi hiyo anayoifanya but katika hali ya isiyo ya kawaida ana matatizo ya kiakili pia.
Huu ni udhalilishaji ulio kithiri. Ifike mahali Jumuiya ya Walemavu ilikatae hili. Hata Taasisi za Haki za Binadamu waingilie kati.

Haiwezekani muathirika wa aina ile ageuzwe KINYAGO wa kunadi Kampeni kisa wanasingiziwa watu wengine kumfanyia jambo baya.

Inajulikana wazi kwamba, walio fanya jambo lile ni MAGAMBA wenyewe. Roho zinawasuta ndio maana wanahangaika nae kwa kumfanya ndio Mtaji wa Kuombea kura.

Nijuavyo mimi, Mtaji wa kuombea kura ni kuwa na SERA ZA MAENDELEO NA ZINAZO TEKELEZEKA. Sio kutembeza mtu mwenye madhara ya namna ile. Hapa ni dhahiri MAGAMBA wameishiwa SERA.
 
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
3,571
Likes
7
Points
0
Age
57
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
3,571 7 0
mwigulu mweke huyo chizi wako kwenye rasimu ya katiba....
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Ukiona hivyo mwigulu ana stroke ya akili
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,417
Likes
14,566
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,417 14,566 280
Ccm hawana tena sera za kujinadi wamebaki kutumia mbinu chafu...
 
kababu

kababu

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,535
Likes
198
Points
160
kababu

kababu

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,535 198 160
Jaman huyo si mlemavu. Watanzania tuache ushabiki
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Jaman huyo si mlemavu. Watanzania tuache ushabiki
Hakuna ushabiki hapa.
Yeye mwenyewe anakiri kuwa tindikali aliyomwagiwa usoni umempa ulemavu wa Ngozi na Macho(Hata ukimtazama anaonekana hivyo) lakini pia watu waliokuwa naye karibu wanadai ukimsikiliza maneno na kutazama vitendo vyake ni dhahiri kabisa ana ulemavu wa Akili(Taahira).

Mwigulu yeye anajitetea na kudai hajamtuma wala kumlazimisha kijana huyo kupanda jukwaani na kujianika kama sanamu huku akionyesha ulemavu wake wa mwili alionao bali kijana huyo anafanya hivyo kwa hiari yake mwenyewe!!
 

Forum statistics

Threads 1,273,109
Members 490,296
Posts 30,471,778