CCM Arumeru- Siyoi hakuwa chaguo letu, sasa alikuwa chaguo la nani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Arumeru- Siyoi hakuwa chaguo letu, sasa alikuwa chaguo la nani?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by dosama, Apr 4, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ccm Arumeru wameamua kujivua gamba na kusema siyoi hakuwa chaguo lao.

    Mi najiuliza lilikuwa la nani? Jk, EL,Deadstone, chimpanzee........ Au
    Source Mwananchi

    Wakati hayo yakijiri gazeti la uhuru kinadai wananchi wamechagua upinzani kwa kufata mkumbo wa mabadiliko.

    Sasa kama Wanaarumeru wa ccm walidai si chaguo lao, mara si raia wa tz, hakujui kwao, kurithishana madaraka, nk hawakuviona leo ccm inawakejeli wana Arumeru wanafata mkumbo kweli?
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Shetani mnywa damu
     
  3. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,514
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ccm acheni unafiki, mtawadanganya Watanzania mpaka lini? Nape alishasema mmeshindwa kihalali na kuwapongeza watu wa Peoples power, hayo mengine yatoka wapi tena? Kifo cha nyani miti yote.......!
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,341
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Kwanini viongozi wengi walienda Arumeru kama sio kumpa Support Sioi?Kwa vile ameshindwa sasa wanamruka?
    Hawa ni wanafiki kabisa!!Sioi angeshinda wangesema hakuwa chaguo lao??
     
  5. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,471
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Hizo ni hila za kwapa kunuka bila donda, hakuwa chaguo lenu kwanini mkamnadi kwa gharama zote zile? mliamua kuwa komedian? Yawapasa kukubali matokeo pasi na visingizio.
     
  6. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,790
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mbaazi akikosa maua husingizia jua,mtaji wao umedoda kipindi hiki,wategemee makubw zaidi
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    siyoi ni chaguo la ccm c-magamba
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,973
    Likes Received: 22,186
    Trophy Points: 280
    tulianza na Mungu, tunamaliza na Mungu.
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,972
    Likes Received: 6,521
    Trophy Points: 280
    Waache unAFIKI wa kijinga na kishetani kiasi hicho, hawana hata haya, nilisika huo ***** kwene Uhuru
     
  10. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Haaaaa,hawa watu wa ajabu kabisa.Wao wenyewe wamepigia kura nyingi mara ya kwanza.Mara ya pili wakamchagua kwa kishindo.Sasa chaguo lao lingepatikanaje kama sio kwa njia ya kura.Au wanataka kutuambia walipenda sana pesa muda ule wanapiga kura wakasahau kuchagua mbunge wanamtaka.
     
  11. k

    kisimani JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kifo hakikosi sababu...
     
  12. Non stop

    Non stop Senior Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Inashangaza na kusikitisha jamani,.hawa hawa magamba walimpa support sana mgombea wao sioi mpaka na matusi yakatawala katika kuwashinikiza wana arumeru wamchague sioi na kumponda sana our lovely mbunge J. Nassari, leo hii wanageuka na kusema halikua chaguo lao, inamaana lilikua chaguo la nani?
     
  13. Non stop

    Non stop Senior Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Inashangaza na kusikitisha jamani,.hawa hawa magamba walimpa support sana mgombea wao sioi mpaka na matusi yakatawala katika kuwashinikiza wana arumeru wamchague sioi na kumponda sana our lovely mbunge J. Nassari, leo hii wanageuka na kusema halikua chaguo lao, inamaana lilikua chaguo la nani?
     
  14. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,968
    Likes Received: 3,002
    Trophy Points: 280
    Hili nalo neno
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Whait hea kawamaliza!
    Na walivyo maju.ha hawatachukua hatua yeyote, hadi awamalize na 2015.
     
  16. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,144
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    utasikia siku ya mazishi kila mmoja akisema lake wakati wote wakijua kuwa amekufa kwa 'kaugonjwa fulani'. Vivyo hivyo hakuna mtu mwenye ujasiri wa kusimama ndani ya ccm na kukiri kuwa harakati za uraisi wa jk (back in 90s to-date) zimekiua chama.

    Dr. Lwaitama aliposema kuwa ni 'mwana-ccm mfu' wakamcheka badala ya kujirekebisha sasa acha wafe wao

     
  17. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,968
    Likes Received: 3,002
    Trophy Points: 280
    Pesa iliwafumba macho hawakujua wanachagua nani
     
  18. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 941
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wana ccm, meru mliipenda sana! lakini wana meru wameipenda zaidi.wameru walitoa,wameru wametwaa maamuzi yao yaeshimiwe.
     
Loading...