CCM akili zenu za kuchafua Miundombinu mtaziacha lini

Trubarg

JF-Expert Member
Jan 8, 2020
1,890
2,000
Ni aibu kwa chama kikongwe Kama CCM kufanya haya wanayoyafanya.

IMG_20200911_073536.jpg
IMG_20200911_073534.jpg
IMG_20200911_073532.jpg
IMG_20200911_073530.jpg
IMG_20200911_073525.jpg
 

Trubarg

JF-Expert Member
Jan 8, 2020
1,890
2,000
Wangetengeza standalone posters na si kubandika na gundi Kama walivyofanya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom