CCM 2020: Mambo yazidi kunoga , kipyenga chapulizwa rasmi

King JiluX

King JiluX

Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
28
Points
45
King JiluX

King JiluX

Member
Joined Jan 30, 2018
28 45
Mbona mimi sura yangu ni Pwani/ Kusini tupu na huwa naambiwa hivyo lkn sijawahi kuona kama ni ubaguzi?
Pwani hamjawahi kumiliki identity ya sura kaka watakuwa wanakutani kwahiyo usijifiche katika utani wenu.. Ubaguzi wa kikabila hautakiwi full stop
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
19,023
Points
2,000
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
19,023 2,000
Pwani hamjawahi kumiliki identity ya sura kaka watakuwa wanakutani kwahiyo usijifiche katika utani wenu.. Ubaguzi wa kikabila hautakiwi full stop

Haujui chochote kuhusu Pwani/ Kusini kaishi kidogo tu Pwani mpaka Kusini utaelewa, au uliza waliowahi kuishi huko!
 
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
7,990
Points
2,000
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2013
7,990 2,000
Huu ndio upinzani tulionao Tanzania. Badala ya kutumia nguvu kubwa kuimarisha vyama vyao wanabaki na siasa za matukio
 
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
4,284
Points
2,000
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
4,284 2,000
Halafu sura yake KLM tupu, lkn Kanda ya Ziwa ndo mpango mzima, MZ, KG, TB, Katavi, RK, KGM mpaka sehemu ya SGD ni Magu tu!
KG no. Aliposema hakuleta Tetemeko?
 
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
9,547
Points
2,000
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
9,547 2,000
ccm michezo yao inafurahisha sana

Ni kama ule mchezo wa kujificha wa utoton , hafu wa mwisho anakuja kubutua mpira


Yaani so childish
 
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
9,547
Points
2,000
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
9,547 2,000
Toto zuri hili maamaee. Aiseee chalii yangu Erythrocyte jina la huyo demu anapoishi na contacts zake tafadhali.

Natanguliza Shukran zangu za dhati na za kipekee kabisa
Anaitwa ... Zidane ronadinho
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
14,738
Points
2,000
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
14,738 2,000
Ndio maana CCM itaongoza miaka mingi mno! Mnaletewa mtu ili ageuke topic na kusahau focus zenu alafu mwisho hana impact yoyote. Jifunzeni kujitenga na mivurugano ya CCM maana inawatoa kwenye mstari tu. Tukutane after 2020 ndio mtaelewa kama mlivyokuwa wabishi wakati EL anajiunga Chadema na sasa mmeelewa.
 

Forum statistics

Threads 1,304,900
Members 501,583
Posts 31,531,136
Top