CCHADEMA yang'ara Uchaguzi mdogo wa Udiwani Sengerema, CCM na magari yao wanazomewa kila kona!


P

Pwaaaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
248
Likes
0
Points
0
Age
43
P

Pwaaaa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
248 0 0
Viongozi na makada wa CCM hapa Sengerema mkoani Mwanza wamekata tamaa ya kushinda udiwani kata ya Nyampulukano na Lugata!. Kwa hapa mjini Sengerema kila mwana CCM anayeonekana kavaa kijani ama njano anapigiwa miluzi mwanzo hadi mwisho. Na ili kuonesha kwamba watu wamechoshwa na CCM, hata gari la matangazo kila linakoelekea miluzi ya kufa mtu!. Alama za 'V' na Peeeeeeeeeeopleeeeeeeeeeeeeessssssssss za kumwaga.

CHADEMA kata ya Nyampulukano wanawakilishwa na mgombea wao, Zakaria Emmanuel Mnwaniz. Kule kata ya Lugata CHADEMA kasimama mtu mzima na msomi, Injinia Dk. Adirian TIZEBA.
CCM wao wanawakilishwa na Charles Gabriel Lugabandana ambaye anatuhumiwa kwa ufisadi wa mamilioni ya fedha ndani ya halmashauri ya Sengerema. Alifukuzwa kazi kwenye halmashauri hiyo kwa tuhuma za ufisadi.
TLP na NCCR-Mageuzi nao wamesimamisha wagombea ambao kimsingi siwajui kabisaaaaaa.
 
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
1,907
Likes
125
Points
160
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
1,907 125 160
Mwaka huu kitaeleweka tu, ni wakati wa watu kuendesha nchi yao badala ya kundi fulani kutawala watu, wananchi wanataka nchi yao
 
M

Mna Nassa

Member
Joined
Jun 10, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
0
M

Mna Nassa

Member
Joined Jun 10, 2013
19 0 0
Nipo viwanja vya shule ya msingi sengerema,chadema ni noma kiwanja kimejaa,ccm wako mnadani wa mgeni wao ni wasira,pamoja na matangazo mengi yupo mgeni,njeleja na watoto wa shule
 
Alfred Daud Pigangoma

Alfred Daud Pigangoma

Verified Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,792
Likes
166
Points
160
Alfred Daud Pigangoma

Alfred Daud Pigangoma

Verified Member
Joined Mar 30, 2009
1,792 166 160
Nimepita Sengerema nikitokea Karagwe, yaani muda wakati CCM walipokuwa wanaelekea uwanjani huku wakiwa wamewakodi vijana wa boda boda wakiwa wamejaziwa mafuta kwenye pkpk, buku 10 pamoja na bendera kwa kila mmoja. Juu ya malipo hayo niliambiwa na mwendesha boda boda baiskeli ambaye alionekana kutoridhishwa na malipo ya buku 2. Kwa kweli ukifanikiwa kuona hata mkutano mmoja tu wa CCM ndo utajua kuwa waTANGANYIKA wakichoka chama na viongozi wake.
 
B

Brahnman

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
1,716
Likes
853
Points
280
Age
37
B

Brahnman

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
1,716 853 280
Nimepita Sengerema nikitokea Karagwe, yaani muda wakati CCM walipokuwa wanaelekea uwanjani huku wakiwa wamewakodi vijana wa boda boda wakiwa wamejaziwa mafuta kwenye pkpk, buku 10 pamoja na bendera kwa kila mmoja. Juu ya malipo hayo niliambiwa na mwendesha boda boda baiskeli ambaye alionekana kutoridhishwa na malipo ya buku 2. Kwa kweli ukifanikiwa kuona hata mkutano mmoja tu wa CCM ndo utajua kuwa waTANGANYIKA wakichoka chama na viongozi wake.
CCM wana kazi na mpaka kufika hiyo 2015 watakuwa wamenyoosha mikono!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Mkuu tunaomba matokeo
Viongozi na makada wa CCM hapa Sengerema mkoani Mwanza wamekata tamaa ya kushinda udiwani kata ya Nyampulukano na Lugata!. Kwa hapa mjini Sengerema kila mwana CCM anayeonekana kavaa kijani ama njano anapigiwa miluzi mwanzo hadi mwisho. Na ili kuonesha kwamba watu wamechoshwa na CCM, hata gari la matangazo kila linakoelekea miluzi ya kufa mtu!. Alama za 'V' na Peeeeeeeeeeopleeeeeeeeeeeeeessssssssss za kumwaga.

CHADEMA kata ya Nyampulukano wanawakilishwa na mgombea wao, Zakaria Emmanuel Mnwaniz. Kule kata ya Lugata CHADEMA kasimama mtu mzima na msomi, Injinia Dk. Adirian TIZEBA.
CCM wao wanawakilishwa na Charles Gabriel Lugabandana ambaye anatuhumiwa kwa ufisadi wa mamilioni ya fedha ndani ya halmashauri ya Sengerema. Alifukuzwa kazi kwenye halmashauri hiyo kwa tuhuma za ufisadi.
TLP na NCCR-Mageuzi nao wamesimamisha wagombea ambao kimsingi siwajui kabisaaaaaa.
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,506
Likes
16,461
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,506 16,461 280
bora umenipoza machungu ya mechi ya taifa stars vs ivory coast...habari nzuri hii.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,441
Likes
1,399
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,441 1,399 280
fumua magamba hao! Tupa kwenye dustin bin huko
 
Omuregi Wasu

Omuregi Wasu

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
753
Likes
5
Points
35
Omuregi Wasu

Omuregi Wasu

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
753 5 35
Mkuu nadhani umekosea jina la mgombea udiwani kwa tiketi ya Chadema kata ya Lugata. Eng. Dr. Adrian Tizeba ni Naibu waziri wa Uchukuzi na mbunge wa Buchosa hivyo awezi kugombea udiwani kwa tiketi ya Chadema.

Ninajua anaye kaka yake ambaye alikuwa diwani wa CCM ila akahamia Chadema. Labda ndo anagombea kwa ticket ya chadema

Viongozi na makada wa CCM hapa Sengerema mkoani Mwanza wamekata tamaa ya kushinda udiwani kata ya Nyampulukano na Lugata!. Kwa hapa mjini Sengerema kila mwana CCM anayeonekana kavaa kijani ama njano anapigiwa miluzi mwanzo hadi mwisho. Na ili kuonesha kwamba watu wamechoshwa na CCM, hata gari la matangazo kila linakoelekea miluzi ya kufa mtu!. Alama za 'V' na Peeeeeeeeeeopleeeeeeeeeeeeeessssssssss za kumwaga.

CHADEMA kata ya Nyampulukano wanawakilishwa na mgombea wao, Zakaria Emmanuel Mnwaniz. Kule kata ya Lugata CHADEMA kasimama mtu mzima na msomi, Injinia Dk. Adirian TIZEBA.
CCM wao wanawakilishwa na Charles Gabriel Lugabandana ambaye anatuhumiwa kwa ufisadi wa mamilioni ya fedha ndani ya halmashauri ya Sengerema. Alifukuzwa kazi kwenye halmashauri hiyo kwa tuhuma za ufisadi.
TLP na NCCR-Mageuzi nao wamesimamisha wagombea ambao kimsingi siwajui kabisaaaaaa.
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
18
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 18 0
safi sana imekaa vizuri sana hii wakuu
 

Forum statistics

Threads 1,273,431
Members 490,382
Posts 30,481,413