Cashiers - Nafasi 3

Status
Not open for further replies.
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,894
Points
1,250
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,894 1,250
Kampuni ya Huduma ya chakula (Catering services) unatafuta vijana watakao ajiri katika nafasi za kupokea na kulipa pesa (cashiers) katk vituo vyake tofauti tofauti.


Sifa za Muombaji awe anaelimu hadi ngazi ya Cheti.
Awe muaminifu.
Awe tayari kufanya kazi nje ya Dar es salaam iwapo atapangiwa.
Awe mwenye kujituma na mwepesi kutuma na kuelezea ripot za kila siku.


Uzoefu sio lazima kwa wanaohitaji
Tuma CV yako kwenda likwandaa@gmail.com. au nipigie namba 0656 279 230

Updates:
Tunawashukuru wale wote waliotuma maombi na wale waliitwa katika interview wakaja. Taarifa ni Kua usaili wa mwisho utafanyika Jumatatu hii ya tarehe 15/07/2019. Wale wote ambao hakuitwa katika interview sio kama hawakua na vigezo Bali ni kulingana na uchache wa nafasi, ila CV zenu tumezitunza kama ukitokea uhitaji basi tutawaita.
 
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
2,551
Points
2,000
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
2,551 2,000
Kampuni inaitwaje
 
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
2,551
Points
2,000
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
2,551 2,000
Unawalipa shngapi hao vijana
 
PATIE DE CHRISS

PATIE DE CHRISS

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
389
Points
250
PATIE DE CHRISS

PATIE DE CHRISS

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
389 250
Tayari mkuu. Nasubiria response yako
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,894
Points
1,250
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,894 1,250
Nawashukuru sana wadau wote wanaoendelea kutuma CV, ila naona watu wenye degree nao wameomba, naomba niweke wazi kua Mshahara sio mkubwa kiasi cha kumshawishi graduate kujiunga nasi. Kazi inawafaa wale wenye hadi certificate sio mbaya.
 
Lexus SUV

Lexus SUV

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
1,865
Points
2,000
Lexus SUV

Lexus SUV

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2016
1,865 2,000
mkuu , mimi nina technician certificate , ndo ninaingia mwaka wa pili wa DIPLOMA in ACCS je naweza kuomba ?
 
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
1,369
Points
2,000
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
1,369 2,000
mkuu , mimi nina technician certificate , ndo ninaingia mwaka wa pili wa DIPLOMA in ACCS je naweza kuomba ?
Omba dogo Hujaona hapo kasema uwe na Cheti.
 
mandwa

mandwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
1,423
Points
1,225
mandwa

mandwa

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
1,423 1,225
Shida sana
Nawashukuru sana wadau wote wanaoendelea kutuma CV, ila naona watu wenye degree nao wameomba, naomba niweke wazi kua Mshahara sio mkubwa kiasi cha kumshawishi graduate kujiunga nasi. Kazi inawafaa wale wenye hadi certificate sio mbaya.
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,267
Points
2,000
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,267 2,000
Nawashukuru sana wadau wote wanaoendelea kutuma CV, ila naona watu wenye degree nao wameomba, naomba niweke wazi kua Mshahara sio mkubwa kiasi cha kumshawishi graduate kujiunga nasi. Kazi inawafaa wale wenye hadi certificate sio mbaya.
Mkuu usiogope mavyeti ya degree wasaidie tu hali ni ngumu watu wapo tayari kupokea mshahara huo unaouona ni Mdogo.
 
greta

greta

Member
Joined
Aug 29, 2018
Messages
66
Points
125
greta

greta

Member
Joined Aug 29, 2018
66 125
Nawashukuru sana wadau wote wanaoendelea kutuma CV, ila naona watu wenye degree nao wameomba, naomba niweke wazi kua Mshahara sio mkubwa kiasi cha kumshawishi graduate kujiunga nasi. Kazi inawafaa wale wenye hadi certificate sio mbaya.
Duuuh mshahara uo uo unatosha cha msingi upate kitu cha kufanyaa
 
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
2,166
Points
2,000
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
2,166 2,000
Kampuni ya Huduma ya chakula (Catering services) unatafuta vijana watakao ajiri katika nafasi za kupokea na kulipa pesa (cashiers) katk vituo vyake tofauti tofauti.


Sifa za Muombaji awe anaelimu hadi ngazi ya Cheti.
Awe muaminifu.
Awe tayari kufanya kazi nje ya Dar es salaam iwapo atapangiwa.
Awe mwenye kujituma na mwepesi kutuma na kuelezea ripot za kila siku.


Uzoefu sio lazima kwa wanaohitaji
Tuma CV yako kwenda likwandaa@gmail.com. au nipigie namba 0656 279 230
Kampuni haina Jina
Kampuni haina Full Physical Address
Kampuni haina number za simu
Kampuni hii pia imetoa,nafasi za kazi bila yakusema huyu cashier atafanya kazi gani
Wakati mwingne watanzania wenzangu tuwe na maswali yakuhoji kwanza, Kama mtu hataki hata kusema jina la hiyo kampuni basi,kuna shida sehemu
 
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
2,551
Points
2,000
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
2,551 2,000
Kampuni haina Jina
Kampuni haina Full Physical Address
Kampuni haina number za simu
Kampuni hii pia imetoa,nafasi za kazi bila yakusema huyu cashier atafanya kazi gani
Wakati mwingne watanzania wenzangu tuwe na maswali yakuhoji kwanza, Kama mtu hataki hata kusema jina la hiyo kampuni basi,kuna shida sehemu
Mimi niliuliza kule juu hakujibu jamaa atakua dalali tu huenda kszi ipo kweli au anataka kuona cv za watu
 
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,440
Points
2,000
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,440 2,000
vipi bosi nafasi zimeshajaa...?
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,894
Points
1,250
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,894 1,250
Kampuni haina Jina
Kampuni haina Full Physical Address
Kampuni haina number za simu
Kampuni hii pia imetoa,nafasi za kazi bila yakusema huyu cashier atafanya kazi gani
Wakati mwingne watanzania wenzangu tuwe na maswali yakuhoji kwanza, Kama mtu hataki hata kusema jina la hiyo kampuni basi,kuna shida sehemu
Nashukuru sana kwa argument zako, sio lazima kila kitu kiwekwe wazi ila kwa mtu atayeitwa atajulishwa na kuoeshwa sehemu ya kazi. Hakuna mtu yoyote anayeombwa atume pesa au masharti mengine yoyote isipokua CV na kufika ofisini kwa ajiri ya usaili.Kila mtu na utaratibu wake wa kutoa matangazo ila kama tumekukwaza basi tunaomba msamaha. Pia waweza kupiga namba ya ofisi +255 222 861 032 asante.
 
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,440
Points
2,000
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,440 2,000
Nashukuru sana kwa argument zako, sio lazima kila kitu kiwekwe wazi ila kwa mtu atayeitwa atajulishwa na kuoeshwa sehemu ya kazi. Hakuna mtu yoyote anayeombwa atume pesa au masharti mengine yoyote isipokua CV na kufika ofisini kwa ajiri ya usaili.Kila mtu na utaratibu wake wa kutoa matangazo ila kama tumekukwaza basi tunaomba msamaha. Pia waweza kupiga namba ya ofisi +255 222 861 032 asante.
nafasi zimeshajaa...?
 
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
2,166
Points
2,000
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
2,166 2,000
Nashukuru sana kwa argument zako, sio lazima kila kitu kiwekwe wazi ila kwa mtu atayeitwa atajulishwa na kuoeshwa sehemu ya kazi. Hakuna mtu yoyote anayeombwa atume pesa au masharti mengine yoyote isipokua CV na kufika ofisini kwa ajiri ya usaili.Kila mtu na utaratibu wake wa kutoa matangazo ila kama tumekukwaza basi tunaomba msamaha. Pia waweza kupiga namba ya ofisi +255 222 861 032 asante.
Nashukuru,rekebisha hiyo number ya simu
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,315,675
Members 505,292
Posts 31,866,470
Top