Caption this picture!

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Jan 30, 2008
14,694
1,195

What was going through George Bush's mind?
Trying and caption this pic...I'll start.. "Just do it "
 

uporoto01

JF-Expert Member
May 23, 2008
4,729
1,225
Nakumbuka hata alipo kuja hapa kwetu alivokua anawakumbatia kina mama pale airport,amana na arusha.Pamoja na ubabe wake huyu mzee hana scandal ametulia na Laura wake
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
99,396
2,000
Oh! I wish I could tap that ass, but Laura will kill me
 

Triplets

JF-Expert Member
Sep 27, 2007
1,133
1,250
mzee wa watu pozi lake linaonekana akward kwelikweli, yaani kama kavamiwa vile...
 

Kipanga

JF-Expert Member
Apr 24, 2008
678
0
Oh!!! Damn it.... she looks soft... but i guess Laura is watching!!!!!!!!!!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom