Captain George Mazula Afariki

Pundamilia07

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2007
Messages
1,434
Points
1,195

Pundamilia07

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2007
1,434 1,195
Nimepatwa na butwaa juu ya habari za kifo cha Capt. Mazula George. Ni habari za kusikitisha sana. Nimemfahamu George kwa zaidi ya miaka 20 na nimefanya nae kazi kwa karibu katika sekta ya anga hapo Tanzania.

Ninawapa pole wafiwa na kuwatakia wapate moyo wa subira na uvumilivu katika kipindi hiki kigumu cha majonzi ya kuondokewa na mpendwa wao George.

Mungu ailaze roho ya marehemu George mahala pema peponi, amina.
 

Pundamilia07

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2007
Messages
1,434
Points
1,195

Pundamilia07

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2007
1,434 1,195
Capt MAzula ni miongozni mwa Wazalendo halisi wa Nchi hii na atakumbukwa kwa ujasiri wake pale alipoirusha ndege ya E.A Airways na kuishusha Tanzania wakati Jumuiya ya A. Mashariki inavunjika. Tumempoteza Shujaa na Mzalendo halisi.

BWANA alitoa na BWANA ametwaa, Jina lake lihimidiwe!
Taarifa yako siyo sahihi, waliohusika kipindi kile katika tukio unalolitaja ni Rubani Makinda (naweza kurekebishwa) na siyo George Mazula.
Hata hivyo tukio ambalo linahusisha jina la Mazula ni wakati ndege ya Air Tanzania ilipotekwa ikitokea uwanja wa ndege wa Mwanza na kulazimishwa kwenda hadi Uingereza. Hata hivyo Mazula aliyehusika siyo George bali ni Deo kama ambavyo wachangiaji wengine walionitangulia walivyojaribu kuiweka sawa posting mojawapo hapo juu.
 

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,746
Points
1,500

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,746 1,500
Ctaki kuamini kama kweli Mazula Katutoka. The best Rubani we ever Had in TZ. I was so comfortable with his flight
RIP George
Uhuru wa maoni;

...Mkaguzi, nadhani Cpt DEO MAZULA, yule aliyetekwa na kurusha Boeing 737 ATC toka mwanza mpaka stanstead, hata pale Cpt Mwamaja alipojeruhiwa mguuni na risasi utamuweka kwenye daraja gani?, ....wakati huo Cpt George ndio kwanza alikuwa anarusha Fokker, anyway, tupo kwenye maombolezo.


 

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
43,596
Points
2,000

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
43,596 2,000
Poleni wafiwa, by the way huyu ndie alietekwa na akina Yassin Memba?

HAPANA HUYU NI

MAZULA JR SR NDIE ALIETEKWA
 

Morani75

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2007
Messages
619
Points
0

Morani75

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2007
619 0
Familia ya Mazula Jnr, ndugu, jamaa na marafiki wote mnauguswa na msiba huu naomba niwape pole sana.... George, RIP Brother, umetutangulia nasi tu nyuma yako, we will miss you Bro'

Bwana alitoa, Bwana ametwaa jina lake lihimidiwe!!!!
 

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Points
1,225

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 1,225
Poleni sana ndugu na marafiki wa mpendwa wetu Mazula. Nimemsikia mara nyingi sana huyu kaka yetu.

Mungu aipumzishe roho yake mahali pema peponi, amen.
 

Kuhani

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2008
Messages
2,945
Points
1,195

Kuhani

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2008
2,945 1,195
Upumzike kwa amani, Mzee Mazula.

Brian na George, hivi karibuni mlipoteza kaka, leo mnamuaga Baba yenu, poleni sana, sana.
 

Forum statistics

Threads 1,364,220
Members 520,673
Posts 33,308,655
Top