Can u find the mistake ? UNAWEZA KUTAFUTA MAKOSA HAPA?


LEONELL

LEONELL

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
398
Likes
15
Points
35
LEONELL

LEONELL

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
398 15 35
Mkuu.@=aikaruwa1983 Chui mwenye Rngi ya pundamilia ndio maana jirani yake anashangaa kumuona chui aliyevaa ngozi ya pundamilia.
mmmh haka kapicha kam kanaingia kwenye ukweli wa selekale yetu au hisia zangu tuu...
 
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
4,987
Likes
200
Points
160
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
4,987 200 160
miguu ya mbele ya namba tano iko wapi bwana MziziMkavu?
 
Last edited by a moderator:
D

delako

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
2,347
Likes
474
Points
180
D

delako

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2012
2,347 474 180
Namba 2 sura sio pundamilia ni cheetah/chui na number 5 hana miguu ya mbele
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,193
Likes
3,385
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,193 3,385 280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
Mkuu.@=aikaruwa1983 Chui mwenye Rngi ya pundamilia ndio maana jirani yake anashangaa kumuona chui aliyevaa ngozi ya pundamilia.
huyo namba mbili ni simba.......
namba saba kuna mushkeli mkubwa sijawahi kuona kivuli kwenye maji hakimfuati mwenye nacho.........................
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,422
Likes
7,511
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,422 7,511 280
MziziMkavu jamani.
 
Last edited by a moderator:
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,526
Likes
370
Points
180
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,526 370 180
Huoni jirani amemshtukia, huyo ni chui ndani ya ngozi ya pundacry.
 
M

maishamagumutanzania

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2013
Messages
224
Likes
1
Points
0
M

maishamagumutanzania

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2013
224 1 0
hiyo namba mbili si mhusika kwenye hilo kundi mkuu , hiyo inanikumbusha kundi la G7
 

Forum statistics

Threads 1,273,108
Members 490,297
Posts 30,471,732