Can she make it?


safariwafungo

safariwafungo

Senior Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
136
Likes
16
Points
35
safariwafungo

safariwafungo

Senior Member
Joined Apr 26, 2008
136 16 35
We have plenty of Confidence in this country, but we are a little short of good men to place our Confidence in". Will Makinda make it as a next Tanzania Speaker of the parliament?

i hope jazba hazitokuwepo kwenye michango yetu,
Karibu!
 
C

chigwiye

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
353
Likes
1
Points
0
C

chigwiye

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
353 1 0
We have plenty of Confidence in this country, but we are a little short of good men to place our Confidence in". Will Makinda make it as a next Tanzania Speaker of the parliament?

i hope jazba hazitokuwepo kwenye michango yetu,
Karibu!
Wanawake wanaweza,ni kweli,lakini sio anna makinda,tunamfahamu vizuri.sisiem tumeingia choo cha kike.alikua naibu tu,lakini tuliona alivyokua mkali,mkatili,mkorofi,mwoga wa hoja,anayetumia mabavu na si kanuni.Tulihitaji spika mwenye uwezo wa kupambanua mambo,suala si kuzima hoja bungeni,ni kupambanua ili kupata michango,maoni na ubaya wa hoja.kitakachotokea ni kuzimwa hoja na wabunge kujikuta hawana cha kujadili bungeni.Anna makinda hapaswi kufurahi kwa kuteuliwa kwake,ajue kwamba anakwenda kuwa kichekesho ktk kile kiti cha enzi.
 
K

kasita

New Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0
K

kasita

New Member
Joined Oct 30, 2010
2 0 0
Wanawake wanaweza,ni kweli,lakini sio anna makinda,tunamfahamu vizuri.sisiem tumeingia choo cha kike.alikua naibu tu,lakini tuliona alivyokua mkali,mkatili,mkorofi,mwoga wa hoja,anayetumia mabavu na si kanuni.Tulihitaji spika mwenye uwezo wa kupambanua mambo,suala si kuzima hoja bungeni,ni kupambanua ili kupata michango,maoni na ubaya wa hoja.kitakachotokea ni kuzimwa hoja na wabunge kujikuta hawana cha kujadili bungeni.Anna makinda hapaswi kufurahi kwa kuteuliwa kwake,ajue kwamba anakwenda kuwa kichekesho ktk kile kiti cha enzi.
Juu ya huyu mama mkwe wetu haiitaji hata darubini kugundua uwezo wake katika hili.Spika ni mtu anayetakiwa awe na busara,hekima,ufahamu mkubwa wa sheria na katiba ya nchi zaidi ya yote awe na uwezo wa kutoa maamuzi kwa haraka na kwa uhakika bila ya upendeleo.So inabidi tumpime katika haya huyu mama yetu.
 
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
745
Likes
0
Points
0
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
745 0 0
wanasema, kiongozi awe mtu mwenye familia ili apate busara na uzoefu nyumbani. huyu nungayembe atapata wapi busara????????
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,458
Likes
184
Points
160
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,458 184 160
Kwa nini asiweze? nakumbuka aliwahi kuwa naibu spika wakati fulani kwa hiyo hii sio mara yake ya kwanza...Swali la kujiuliza - Atasimamia maslahi ya kina nani?...
 
chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
531
Likes
10
Points
35
chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
531 10 35
Kwa nini asiweze? nakumbuka aliwahi kuwa naibu spika wakati fulani kwa hiyo hii sio mara yake ya kwanza...Swali la kujiuliza - Atasimamia maslahi ya kina nani?...

Maslahi ya Mafisadi

kwa hili sisem hawana aibu eti tunataka ku empower wanawake

Thubutuuuu uphewwwwwwwwww!!!! wamenikera sana
 
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
380
Likes
3
Points
0
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
380 3 0
wanasema, kiongozi awe mtu mwenye familia ili apate busara na uzoefu nyumbani. huyu nungayembe atapata wapi busara????????
kikwetu tunamwita muhuni.....
 
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
745
Likes
0
Points
0
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
745 0 0
naambiwa hajawahi kuw hata na boy friend. Atakuwa hamaphrodiete au jamii ya amoeba
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
naambiwa hajawahi kuw hata na boy friend. Atakuwa hamaphrodiete au jamii ya amoeba
thubutu, ningekuwekea list hapa ila nitapigwa ban na ni kinyume cha utaratibu wa Great thinkers at jf " kudiskas maisha binafsi"
 
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
380
Likes
3
Points
0
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
380 3 0
thubutu, ningekuwekea list hapa ila nitapigwa ban na ni kinyume cha utaratibu wa Great thinkers at jf " kudiskas maisha binafsi"
embu imwaje hiyo list.......acaha kututamanisha wewe,
 

Forum statistics

Threads 1,236,915
Members 475,327
Posts 29,272,536