CAG, ukaguzi wa fedha za kampeni lini?

Nyambala

JF-Expert Member
Oct 10, 2007
4,470
2,000
Nakumbuka wakati wa kampeni more than once, Comptroller Auditor General (CAG) alisema watafanya ukaguzi wa fedha za kampeni kwa vyama vyote vilivyoshiriki uchaguzi. Cha ajabu naona hiyo ishu sasa iko kimya vipi? Au ukaguzi nao umechakachuliwa?
 

Mnamzelu Miye

Member
May 21, 2012
25
0
Kwa mujibu wa CAG, umekamilika bali ripoti anayo Tendwa, mbane Tendwa ndiye mwenye kufahamu kilichobainika katika ukaguzi wa fedha hizo
Nakumbuka wakati wa kampeni more than once, Comptroller Auditor General (CAG) alisema watafanya ukaguzi wa fedha za kampeni kwa vyama vyote vilivyoshiriki uchaguzi. Cha ajabu naona hiyo ishu sasa iko kimya vipi??????? Au ukaguzi nao umechakachuliwa?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom