• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

CAG Ludovick Utoh aliibua madudu mengi bila kudhihaki taasisi!

jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
30,326
Points
2,000
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
30,326 2,000
Huyu ndiye CAG bora wa muda wote nchini Tanzania ambaye aliibua madudu na kuzifanya taasisi za umma kushughulikia ufisadi na kuanza kuuchukia kwa dhati ufisadi.

He did it professionally na hakuwahi kuichukiza taasisi yoyote na hakuwahi kuchukiwa na taasisi au mtu yoyote zaidi aliheshimika sana hadi leo baada ya kustaafu.
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
21,719
Points
2,000
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
21,719 2,000
Huyu ndiye CAG bora wa muda wote nchini Tanzania ambaye aliibua madudu na kuzifanya taasisi za umma kushughulikia ufisadi na kuanza kuuchukia kwa dhati ufisadi.

He did it professionally na hakuwahi kuichukiza taasisi yoyote na hakuwahi kuchukiwa na taasisi au mtu yoyote zaidi aliheshimika sana hadi leo baada ya kustaafu.
Acha uongo, alifanyaje umma uchukie ufisadi?

Kwani huyu haibui madudu?

Kaibuwa madudu mengi sana! Bunge ndo dhaifu halichukui hatua kuhusu madudu hayo, inaonekana bunge na serikali ni kitu kimoja. Kinyume cha katiba!
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
45,188
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
45,188 2,000
Huyu ndiye CAG bora wa muda wote nchini Tanzania ambaye aliibua madudu na kuzifanya taasisi za umma kushughulikia ufisadi na kuanza kuuchukia kwa dhati ufisadi.

He did it professionally na hakuwahi kuichukiza taasisi yoyote na hakuwahi kuchukiwa na taasisi au mtu yoyote zaidi aliheshimika sana hadi leo baada ya kustaafu.
Ni wazi wabunge wa CCM wanatetea ufisadi ndiyomaana wanajaribu kuzikwepa report za CAG Assad.
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
18,090
Points
2,000
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
18,090 2,000
Huyu ndiye CAG bora wa muda wote nchini Tanzania ambaye aliibua madudu na kuzifanya taasisi za umma kushughulikia ufisadi na kuanza kuuchukia kwa dhati ufisadi.

He did it professionally na hakuwahi kuichukiza taasisi yoyote na hakuwahi kuchukiwa na taasisi au mtu yoyote zaidi aliheshimika sana hadi leo baada ya kustaafu.
CAG Assad ni mwiba kwa Jiwe

Sent from my iPhone using Tapatalk
 
BUFALO

BUFALO

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
265
Points
250
BUFALO

BUFALO

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
265 250
Huyu ndiye CAG bora wa muda wote nchini Tanzania ambaye aliibua madudu na kuzifanya taasisi za umma kushughulikia ufisadi na kuanza kuuchukia kwa dhati ufisadi.

He did it professionally na hakuwahi kuichukiza taasisi yoyote na hakuwahi kuchukiwa na taasisi au mtu yoyote zaidi aliheshimika sana hadi leo baada ya kustaafu.
mtoa mada unatumia Jina gani(ID) ?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
samurai

samurai

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2010
Messages
7,344
Points
2,000
samurai

samurai

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2010
7,344 2,000
Sio lazima MUSSA ASSAD awe kama LUDOVICK UTOH, mitazamo na maono hutofautiana kati ya binadamu na binadamu.

Anachoweza kuona CAG ASSAD sicho anachoweza kuona CAG UTOH kinyume chake hivyo hivyo..

Kusema kitu au mtu au taasisi fulani ni dhaifu sio kebehi kama mhusika anaweza kuthibitisha udhaifu wa taasisi husika.

Tuambie ni wapi toka vyama vingi vimeanzishwa au toka enzi za chama kimoja Bunge liliwahi kuiwajibisha Serikali juu ya jambo fulani zaidi ya kuona vikao vya nje ya bunge vya chama dola na baada ya hapo utasikia ndiyooooooooo..
 
kamili

kamili

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
989
Points
500
kamili

kamili

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2011
989 500
Wakati wa Utoh kazi ya bunge ilikuwa sio kuonesha nguvu yake kwa kuwafungia vikao akina Lema. Bunge hili nguvu yake ipo kupitisha sheria mbaya, kuwakandamiza wabunge wa upinzani na kuisifu serikali tu. Ingekuwa ni sasa ESCROW, TAGETA ACCOUNT NK ZISINGEJADILIWA
Huyu ndiye CAG bora wa muda wote nchini Tanzania ambaye aliibua madudu na kuzifanya taasisi za umma kushughulikia ufisadi na kuanza kuuchukia kwa dhati ufisadi.

He did it professionally na hakuwahi kuichukiza taasisi yoyote na hakuwahi kuchukiwa na taasisi au mtu yoyote zaidi aliheshimika sana hadi leo baada ya kustaafu.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
busha

busha

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2019
Messages
1,651
Points
2,000
busha

busha

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2019
1,651 2,000
Madudu aliyoibua utoh yalifanyiwa kazi na bunge madhubuti kipindi kile,,
Huyu ndiye CAG bora wa muda wote nchini Tanzania ambaye aliibua madudu na kuzifanya taasisi za umma kushughulikia ufisadi na kuanza kuuchukia kwa dhati ufisadi.

He did it professionally na hakuwahi kuichukiza taasisi yoyote na hakuwahi kuchukiwa na taasisi au mtu yoyote zaidi aliheshimika sana hadi leo baada ya kustaafu.
Madudu anayoibua Assad hayafanyiwi kazi na bunge la sasa,
hapo ndo penye udhaifu wa ili bunge la sasa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
A

Abul Aaliyah77

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2019
Messages
572
Points
500
A

Abul Aaliyah77

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2019
572 500
Huyu ndiye CAG bora wa muda wote nchini Tanzania ambaye aliibua madudu na kuzifanya taasisi za umma kushughulikia ufisadi na kuanza kuuchukia kwa dhati ufisadi.

He did it professionally na hakuwahi kuichukiza taasisi yoyote na hakuwahi kuchukiwa na taasisi au mtu yoyote zaidi aliheshimika sana hadi leo baada ya kustaafu.
Vjana wanasema hii ndo kabal yenu hamtoacha kupapatka kama mtolewa roho

Sent using Jamii Forums mobile app
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
22,104
Points
2,000
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
22,104 2,000
Hoja iliyopo meza usio ubora wa CAG Bali udhaifu wa Bunge


Kuhusu kuibua Madudu Mengi Mie Pia na kupinga

Uttoh alijipatia umaarufu wa Special Audit nyingi alizofanya ambazo chanzo chake Ni kuibuka kashfa kupitia uhuru wa kujieleza them ndio anaambiwa kafanye Special Audit sio Kuwa Uttoh alikuwa anaibua Madudu wakati wa Statutory Audit zake

Mf wa Special Audit zilizompa umaarufu Uttoh Ni Pamoja Na

EPA, Escrow, Rushwa ya Jairo Na kashfa ya Ujenzi wa Bandari

Sasa hivi Hakuna special Audit Za namna hiyo kwa Kuwa nyakati zimebadilika

Pia Tambua Sasa hivi National Audit Office Bajeti yake imekatwa kwa 70% ukilinganisha Na wakati wa Jakaya

Nitajie Kashfa Moja kubwa iliyoibuliwa Na Uttoh ambayo chanzo Ni Ukaguzi wake wa kawaida sio special Audit zizlizotokana Na kuvuja Taarifa Za wizi Au Ubadhirifu?
 
Kididimo

Kididimo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2016
Messages
2,929
Points
2,000
Kididimo

Kididimo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2016
2,929 2,000
Huyu ndiye CAG bora wa muda wote nchini Tanzania ambaye aliibua madudu na kuzifanya taasisi za umma kushughulikia ufisadi na kuanza kuuchukia kwa dhati ufisadi.

He did it professionally na hakuwahi kuichukiza taasisi yoyote na hakuwahi kuchukiwa na taasisi au mtu yoyote zaidi aliheshimika sana hadi leo baada ya kustaafu.
Ukiacha zBunge, ni taasisi ipi imetangaza kutomkubali?
 

Forum statistics

Threads 1,403,168
Members 531,100
Posts 34,416,132
Top