CAG Kichere atishiwa kifo baada ya kutoa ripoti iliyoibua madudu mengi, aongezewa ulinzi nyumbani na ofisini

mama D

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
11,576
2,000
Alukuwa anafundisha madudu tu

Hayo Madudu ndio yanawatoa povu..... hadi ameingia kaburini bado mnahahaπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚



Mumwache kipenzi chetu JPM apumzike kwa amani

Shujaa ametengeneza na kutuachia mashujaa, Rais SSH anaendeleza kazi
 

tathmini

JF-Expert Member
Feb 10, 2011
277
250
Hawa kina kichere ndio wanasababisha Degree, Masters, PhD, CPA na ACCA zetu hazina maana

Kutishiwa kunaweza kuwepo au kusiwepo ila huku kuja kuja kutangaza kwenye magazeti na mitandaoni ni kutafuta kiki tuu kama kina vanny boy. Na haya matangazo hayana faida yoyote kwenye kuimarisha usalama wake.... zaidizaidi anawapa watu fursa ya kumjua kiundani

Kichere aache siasa na kutaka umaarufu wa kitoto.... kuna nafasi ukipewa serikalini lazima upewe ulinzi wa kutosha
Wewe ndiyo unaleta siasa. Ni lini na wapi ambapo CAG Kichere alitutangazia kuwa ametishiwa kifo na ameongezewa ulinzi? Habari inaweza kuwa ya kweli, kakini imeletwa na mwingine, wewe unamlaumu Kichere
 

Ndebile

JF-Expert Member
Sep 14, 2011
6,210
2,000
Nje ya uCAG ana maisha yake binafsi, kuchukua pisi kali za watu, kurogana, nk. Nawaza nje ya mazoea tu!
 

mama D

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
11,576
2,000
Wewe ndiyo unaleta siasa. Ni lini na wapi ambapo CAG Kichere alitutangazia kuwa ametishiwa kifo na ameongezewa ulinzi? Habari inaweza kuwa ya kweli, kakini imeletwa na mwingine, wewe unamlaumu Kichere.
Huyo mwingine ambaye sio kichere kayajulia wapi hadi kuyaleta huku.

Au ndio amekuma wewe mpambe wake, maana wapambe wana nguvu kuliko muhusika🀣🀣
 

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
40,819
2,000
Hawa kina kichere ndio wanasababisha Degree, Masters, PhD, CPA na ACCA zetu zinaambiwa hazina maana

Kutishiwa kunaweza kuwepo au kusiwepo ila huku kuja kuja kutangaza kwenye magazeti na mitandaoni ni kutafuta kiki tuu kama kina vanny boy.

Na haya matangazo hayana faida yoyote kwenye kuimarisha usalama wake.... zaidizaidi anawapa watu fursa ya kumjua kiundani

Kichere aache siasa na kutaka umaarufu wa kitoto.... kuna nafasi ukipewa serikalini lazima upewe ulinzi wa kutosha

Hutaki aseme ili mumuue kirahisi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom