C+E(3+1)=4, Jamani hizi zinakuwezesha kuchukua degree usiwe na mashaka

MwiH

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
620
Points
1,000

MwiH

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2017
620 1,000
Kumekuwa na mlolongo juu ya minimum point zinazokuwezesha kuchukua degree. Mwaka Jana kuna rafiki yangu wa o level alipata E E C, mda wa kuomba vyuo nikamwuliza umechagua vyuo gani akaniambia hana qualify nikamwambia hapana unavyovigezo baada ya kumshinikiza ndio akaomba udom degree na akapata software engineering. Nimekagugua na guide book kutoka TCU naona bado hata kwa mwaka huu wa masomo bado mtu mwenye ufaulu kwanzia wa EC basi anaweza chukua degree kama hutaki kuniamini Mimi basi natuma guide book uisome mwenye
and you will thank me latter.
Screenshot_20190713-162841.jpeg
 

Forum statistics

Threads 1,355,834
Members 518,774
Posts 33,121,252
Top